ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ASIA BULLY CONNECTION VDO COMING SOON
  • -- ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ ในการนำเสนอคร๊าบ --
    Asia bully Connection 2012 Promo

• ABA TEAM SETUP 23:00-05:00

ขอบคุณโอ๋ คุณเบียร์ คุณบอย ที่มาดูแลการทำงาน

ขอบคุณทีมงาน ABA บิ๊กชิว ทิชเชอร์กลอฟ พี่ฟ้า พี่เรก พี่ปลา มาร์ค วาราบี้ นิว น้องโก๊ะตี๋(หนู) พี่ยามที่คอยอำนวยความสะดวก และคนพิเศษ เฮียเหลียง ป๋าลิงค์ และกรรมการ Marco อยู่กับเราตลอดค่ำคืนนั้น ขอบคุณมากคร๊าบ

ASIA BULLY TV

• -- ขอบคุณ sponser พี่โฟร์ค Patriot Bullies, พี่ราง 39 EAST, ป๋าลิงก์ Hatyai Bullies Kennel, น้องอาร์ม ayutthaya dream bullies, และ คุณหนึ่ง Newline ที่ให้การสนับสนุนงานครั้งนี้ และ ABA ที่ไว้วางใจให้เรา ASIA BULLY TV รับงานชิ้นนี้ --

• -- ส่วนเนื้องานที่เหลือจะรีบทำให้เสร็จ เพราะมีบทสัมพาทดีๆๆจากพี่มาร์ค มาเฟียให้ได้ฟังกัน --
  • :063: กิจกรรมดี หนับหนุ่น :033:
  • ตามสบายเลย อีกหนึ่งก้าวที่ล้ำหน้า และขอบคุณที่ให้เกียรติครับท่าน :063:
  • -- เนื้องานจะรียถยอยลงเรื่อยๆๆให้ได้รับชมกันคร๊าบๆๆ อดใจรอหน่อย --
  • วงการ BULLY มีนโยบายผสมบูลลี่พันธ์ทางหลอกขายไหมครับ