ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :-D มันนั่งตลอดเวลาถ่ายรูป(เด็กเรียบร้อย) >:-) Photobucket
  • ยืนบ้างนะครับเปิดรับผสมด้วยนะครับ0807443721 :-c Photobucket
  • แถมรูปหมาบ้าพลังsara2หมาที่กินอาหารยากที่สุดในโลกเพราะเจ้าของตามใจตลอด O:) Photobucket
  • หนูรักพ่อที่สุดในโลกเลยPhotobucket
  • บอร์ดร้อนขึ้นเรื่อยๆ เปิดตัวของร้อนๆเมื่อไร น้อรึต้องไปเห็นด้วยตาของตัวเองสะแล้ว จะไปประเดิม อาหารใหม่กลับบ้านสักกระสอบนะ พี่นุ้ย หมดแล้วที่บ้านimage
    ไฟล์แนบ
    20zntao.jpg 130K
  • พุภาพบนสะใจจริงๆและนี่คือตอนผสมแม่หมาสงสัยอาย :-D Photobucket
  • อีกมุมชัดๆๆPhotobucket
  • ตอนผสมมันนั่งดูเป็นพยานให้ B-) Photobucket
  • อันนี้แม่เจ้าไมค์Photobucket
  • หนูชื่อ "จากัวร์" หรือ น้องอาเต๋า บ้านหนูอยู่ซอยวัด สะพานคำ

หนู ชอบกินF1 ของ พี่มาร์คมาก แต่ก่อนซื้อจากร้าน คุณหมอ นนทรี

แต่ถ้าุคุณ pitbullpipat_saratwo เปิดร้านมีF1 หนูๆ จะเชียร์ให้ ปาป๊า ไปซื้อที่ร้านพี่ๆค่ะ
    image
    image
    image

หนูชอบไปออกกำลังกายที่สวนสาธารณะแขวงการทางสกล อยู่บ่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6045.JPG 87K
    IMG_6001.JPG 96K
    IMG_6085.JPG 70K
  • อัย ย๊ะ ! ตัวอะ ยัยกันนี่ นู๋ กั้ว กลัว :o071: :-))
  • ตอนนี้ลูกหมายังเหลืออยู่3ตัวนะครับที่ยังไม่มีเจ้าของไว้ลูกหมา30วันจะมาลงให้ดูนะครับออลืมตัวเมียนะครับเชฟเพอดตัวบนไม่เกี่ยวนะครับอันนี้เป็นแม่เจ้าไมค์มัน
  • เราอยู่ใกล้กันนะอาเต๋าทำไมไม่เจอกันสักทีดีใจครับ :)
  • จากัวร์ สวยคับ สวยๆ
  • แดงแบบจิ๋วๆๆแรงขับเกินตัวซ่าตอนไหนโดนรุมกินโต๊ะตลอด :002: :022: Photobucket
  • มาอยู่ทีหลังแต่ซ่ามากชอบลากบ้าบอลวิ่งจักยานดีมากสายไทเกอร์ :063: Photobucket
  • ไลโน่อีกรูป :018: Photobucket
  • @ พี่นุ้ย เบอณพุพี่ 0807535446
    image
    ไฟล์แนบ
    286295.jpg 84K
  • อ้าว พาวเวอร์พิทอยู่สกลบ้ :-D
  • พี่นุ้ย ถ่ายรูปเจ้าหัวจุกลงให้ผมดูบ้างนะครับ ส่วนชื่อของมันนั้น ผมตั้งแล้ว ชื่อ ชิวาวา :X
  • ์์NavyBull บ้านแฟนครับ ปกติเดือนๆนึงจะอยู่สกลประมาณ 7-8วัน ต้องพาแฟนกลับไปเที่ยวบ้านทุกเดือน

แต่ปกติ ทำฟาร์มวัวอยู่ปากช่อง บ้านอยู่เมืองนนท์

มีโอกาสคงได้เจอกัน อยากแวะเวียน ไปดูฟอร์ม "เสือน้อย" ถูกชะตาเป็นการส่วนตัวครับ คริ คริ:m15:
  • ขอไปอยู่ฟาร์มวัวด้วยคนสิครับ อยากเลี้ยงวัว
  • ยินดีต้อนรับ เสมอครับ "มีพิต มีเพื่อน"

0843887900 ชื่อสู้ครับ ผมมีเบอร์คุณก้องจากกระทู้ พี่ยุทธแล้ว

อีกไม่นาน กลุ่มนนท์ จะจัดมิ้ตติ้งอีกครั้ง กำลังทำรางลาก เสาสปริงโพล

และลานเทคออฟ สำหรับกระโดด (น้ำ) ไกล หากมีโอกาศ วันเวลาตรงกันเชิญเพื่อนล่วงหน้าเลยครับ

aonsnot ขอบคุณสำหรับคำชม น้องจากัวส์ คร๊าบบบบบ

ms13 ผมชอบมากๆเลยนะครับ สรีระหมาสายนี้สุดๆจริงๆ แต่ยังงัยก็ไม่กล้าเลี้ยงจริงๆครับ ^:)^ ^:)^

pitbullpipat_saratwo ต้นเดือนนี้ไปสกล จะไปอุดหนุนะครับ :039:
  • ขอบคุณครับ :)
  • อยากไปเที่ยวหาชิวาวาจัง :X
  • เพื่อน สกล มีใครทำหมาลากมั๊ยครับ

ปาป๊า มาสกล 3-4วัน จับกัวส์เต๋า ลากซะเหนื่อยเลย โหดร้ายยยยย :o019:

image
    image

สกล เงีบจังเลยจุ้ย :o027:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7390.JPG 172K
    IMG_7392.JPG 154K
  • อยู่สกลแล้วเหรอครับพี่สู้ อยากไปดูพิทพี่สู้จัง
  • ปกติแล้วจัดมิตติ้งไหนกันครับ

image

image
  • สวนแม่สวนลูกจ้า
  • ลูกสาวใครชิวาวาPhotobucket
  • 20วันแล้วกินนมแพะผสมอาหารเม็ดแช่น้ำอุ่นวันแรก :) Photobucket
  • ตัวนี้หน้าดำชายเข้มของพี่ที่อยู่นครพนมครับ ;;) Photobucket
  • สงสัยกำลังหิวกินเพื่อนดีกว่า :O Photobucket
  • รวมครับ20วันสนใจนะครับ0807443721Photobucket
  • ของใครหนอ :-D Photobucket
  • เช้านี้อากาศดีเดินสำรวจกันสบายตัวจริงๆๆ ;;) Photobucket
  • แม่หมานะครับหลังผสม :) Photobucket
  • ของคุณ ก้อง NavyBull ตัวไหน แจ้งให้ทราบ ด่วน! คุณนุ้ย

จะแอบเข้าไปขโมย ถ้าไม่รีบมารับตัว 555 :m30: :036:
  • อย่าเอาไปเลยพี่สู้ ผมกลัวว่า จากัวร์จะรับมือไม่ไหวนะ อิอิอิ จี๊ดๆ :)
  • พี่นุ้ย ไม่ลงในหน้า ซื้อขายบ้างหรือครับ หรือกำลังรอเวลาเปิดตัว :p
  • To พี่นุ้ย

วันอาทิตว่าไงพี่ มีสติ้ง....
  • วันอาทิตย์ไหนเอ่ย ขอตามไปด้วย
    พี่สู้อยู่ไหน หาไรทานกันมั๊ยครับพี่
  • พรุ่งนี้คับ ว่าไงพี่นุ้ย... ท่าน NavyBull เรียกร้อง :-D
  • วันอาทิตย์ 5/8/2555 เจอกัน ที่สวนแม่สวนลูกนะคับ ผมเอาหมามาสกล....
  • จัดไปยาวๆไป
  • อยากไปร่วมด้วยจัง แต่จะไปสกลหลัง15/ 8/55

หลายวัน คงมีโอกาศเจอกันนอกรอบคร๊าบบบบบบ
  • ภาพย้อนหลัง APS. Meeting 29/07/2555

เอ๊ะ คุ้นๆ บ้านใครเอ่ย...

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

สมาชิกใหม่ของค่ายคำสะอาด
    V
    V
    Photobucket

Photobucket

Photobucket

โอกาศหน้าพบกันใหม่ APS.
  • Buboo

Before - After

Photobucket