ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอาพวกนี้ไปเลี้ยงก่อน ดีก่าคุณ CHOP ...555 ที่ล่ะขัน...555
    ไฟล์แนบ
    DSCF0043.jpg 80K
  • กร๊ากกกกกกกกกกกกกก
    ได้ปลาหางนกยูงไปซะงั้น
    ฮิ้ววววววววววววววววววววววว
  • อันที่จริง พี่ AA เค้าจะเก็บไว้ทอดกรอบ 3 รส
    เป็นกับแกล้มให้พวกเราต่างหากคะ
    เนื้อนุ่มๆเพราะเลี้ยงด้วยกุ้งอย่างดี
    เกร็ดใหญ่ๆ ทอดกรอบๆ แคลเซี่ยมสูง:m048:

ส่วนเจ้าตัวแดงๆในบ่อบัวนั้น คั่วเกลือนะพี่นะ:m001:
  • คุณเจเจ จะไปด้วยใช่ป่ะ
  • ปลาแบบนี้ที่บ้านมีเยอะแล้วอ่ะครับ ผสมง่ายกว่าพิทเยอะเลย...ขอเปลื่ยนเป็นทองมาเลย์ สักตัวดีกว่าครับคุณเอเอ.....หา***คุณเจเจ จะไปด้วยจริงเหรอครับ แต่ไม่ต้องเอาแฟนไปด้วยนะ อิอิ เดี๋ยววงแตกครับ (คุณวีโก้ ชี้โพรงให้กระรอกซะแล้ว)
  • อ้าวผมไม่รู้เรื่องผมมาววววววววววววววววววววววว
  • กระทู้กายพันธุ์ :m027:

เอารูปเจ้ายูริมาให้ดูกันครับ หล่อมะๆ :062:
    ไฟล์แนบ
    DSC03141.JPG 34K
    DSC03140.JPG 31K
    DSC03138.JPG 33K
  • เห็นบ่อแล้วอยากทำบ้างจัง

เลี้ยงหมา เลี้ยงปลา เลี้ยงกล้วยไม้ เพลินดีเวลาว่าง
    เสาร์อาทิตย์ไหนได้หยุดก็มีอะไรให้ทำแก้เซ็ง
  • อ้าว..ๆๆ คุณ เจเจ จะจับปลาบ้านผมทำกลับแกล้มอย่างเดี๋ยวเลยน่ะกร๊าก.....ๆๆๆๆๆๆๆ:o022::o022: ป่ามาร์คครับ จะทำบ่อแล้วจะมีเวลาล้างบ่อหรือพี่ ต้องทำทั้งวันเลยน๊าๆๆ ขนาดล้างตู้ 60" ยังต้องมีครึ่งวันเลย เดี๋ยวพี่นภาก็งานเข้าหลอกครับ...555 :m001::m012:
  • แต่นึกตอนล้างบ่อกก็เหนื่อยแล้ว
    ผมเลี้ยงหมาอย่างเดียวดีก่า
    5555+
  • อย่างป๋ามาร์ค จะทำทั้งที ลงระบบกรองชั้นเทพไปเลย
    รันน้ำได้ที่มื่อไหร่ งานนี้ยาว กว่าจะต้องลงแรงล้างบ่อ
    คงลืมไปแล้วว่าสก๊อตไบรอยู่ไหน....ฮา

(ทำบ่อเสร็จ แล้วเอาปลาสอดหางแดงบ้านพี่AA ไปเลี้ยงสัก 3 ตัวพอ..คริ..คริ)
  • 5555 ป๋ามาร์คทำบ่อซะอย่างดี เพื่อลงปลาสอด 3 ตัวผม ให้ 5 ตัวเลยครับ แถมด้วย ฉลามหางไหม้อีก 2 ตัว..5555 :m001:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0080.jpg 70K