ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานทำบุญฟาร์ม Tossagan Bullies 22กค.55
  • ร่ำรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คับ ^:)^
  • @Tob ชิฟฟ่อนอร่อยมากครับ
    @ฝน เอางั้นเลยนะครับ 555
    @kaday,Beijing ขอบคุณครับ เจอกันงานมีทติ้งครับ
    @bus ขอถ่ายรูปก่อนนะครับ เดี๋ยวมาโพสต์โชว์ครับ
    @tonaor24 ขอบคุณมากครับ :013:
  • พี่รอผมก่อนนะ รอคอนเฟริมชัวร์ๆก่อนนะพี่ ผมไม่ชัวร์ไม่กล้าพูดครับ พูดอะไรออกไปผมต้องรับผิดชอบในคำพูด ยังไงรอแป๊ปนะครับ พี่ รับรองต้องได้บรรยากาศเก่าๆกลับมาครับ :-D
  • ขอให้ประสบผลสำเร็จและสุขสมดั่งหวังนะครับ ยินดีด้วยครับ คอกสวยมากครับ
  • ให้ไวเลยหมวด ผมมันวัยรุ่นใจร้อน :o023:
  • ^
    ^
    ^
    คนข้างบนนี่ ดูท่าจะใจร้อนจริงๆ
    ต้องรีบจัดให้แกนะครับ
  • @num_mk ขอบคุณมากครับ
    @เป๋,แมว,ตั้ม ตามนั้นเลยครับ มีไวๆก็ดีนะครับ =D>
  • ยินดีด้วยน่ะค่ะพี่ตุ้ย ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง คอกสวยน่านอนจริงๆ วันหลังขอไปงุงิงุงิหน่อยน้าพี่ตุ้ย :-D
  • พี่อร ไม่ต้องมางุงิเลย มีทติ้งพี่จัดเต็มลูกชิ้นปลามาด้วยนะครับ :-D
  • หึหึ!! ผมมีคำถามครับ

พี่กุ๊กกับพี่ตุ้ย จะสูงไปไหนกันคร๊าบบบ ผมยืนถ่ายรูปแล้วเหมือน เสาไฟกับหลักกิโลไปเลย 555+

ฟาร์มสวยมากครับพี่ตุ้ย+พี่กุ๊ก+พี่ต้น ขอบคุณมากนะครับที่พาเดินทัวร์ดูหมาปิศาจ ขอให้กิจการของพี่รุ่งเรืองในทุกๆด้านเลยนะครับ ยินดีด้วยครับ =D>
  • ยินดีด้วยครับพี่ตุ้ยขอให้ร่ำรวยๆยิ่งๆขึ้นไปอีกครับพ่ม5555ไม่น่าพราดเลยงานนี้เรา :002:
  • @คุณอร ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ งุงิคุคิหรืออุอิ ได้ตามสบายเลยครับ :p
    @เอก, Koy_o ขอบคุณเช่นกันครับ ไว้มีโอกาสผ่านมาแวะมานั่งชิวๆกันได้นะครับ ;-)
  • ปิดท้ายกระทู้นี้ด้วยรูปหมาน่ารักๆละกันนะครับ :X
    image

Remember his name "Butterbean" Real Micro Bully.
    ไฟล์แนบ
    butterbean.jpg 90K
  • ตกลง งุงิคุคิหรืออุิอิ เนี่ย ของ อร คือรหัสมอส ใช่ปะ ที่แปลว่าตกลง 5555
  • คุคิ งุงิ อุอิ ปุปุปุ เอ้า!รวย....555 คาถาเงินล้านครับ :-D
  • ขอ..ขอบคุณ คุณตุ้ย ที่ยังรอต้อนรับ..เที่ยวหน้าต้องไวกว่านี้คับ....555
  • ด้วยความยินดีครับคุณวิทยา ;-)