ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

part2: mafia เหลียง yut @the beach งานนี้มีต่อย
  • อู๊ยยยยยยยย พูดไม่ออก แบรดพิท ของแองจี้เห็นยังอายเลยนะนั่น 555:030:
  • พวกเรา นักแสดงรับเชิญ จาก

ชมรมคนว่างงาน และสมาพันธ์ผู้เลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิงแห่งประเทศไทย
    อายุเป็นเพียงตัวเลข สนุกสนานเฮอา แต่ไม่ไร้สาระ

เรามารวมกัน เพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน อเมริกัน พิทบูล เทอร์เรีย

เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ
    เลี้ยงอย่างมีความสุขและสนุกสนาน
    เลี้ยงหมาหาเพื่อนและมิตรภาพ
    แต่ ถ้าเลี้ยงแล้วเครียด จะเลี้ยงไปทำไม จิงอะเป่า เย้............................... :030:
  • 55555555555+

พูดถูกพี่มาร์ค
  • :o005:555มันเทห์สะไม่มี อ่านแล้วขำวะพี่ยุทธ แล้วมีบทสรุปของสาวแดนปลาดิบปะ
  • โคตรชอบเลย เจ๋งสุด ใครถ่ายภาพสวยดีจิง
    ทุกอย่างดีเยี่ยม
    ยกเว้นนายแบบ
    แต่ช่างภาพเก่งมากๆ ขนาดนายแบบไม่เท่าไรยังออกมาดี
    ไฟล์แนบ
    IMG_1746.jpg 79K
  • คนหน้าตาดี ช่างภาพก็ทำงานง่าย ภาพที่ได้จึงสวย

สรุป กลับมากินปลาช่อนแป๊ะซะกันทั้งหมด ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีครับ เฮียใหญ่
    ถ้าเฮียไปผมจะเขียนบทให้เฮียเป็นพ่อของสาวยุ่นทั้งสอง เพราะผมรู้ว่าเฮียมีสัมพันธ์ที่ดีกับผม จะได้ขอมาอยู่ที่บ้าน ช่วยเมียเลี้ยงลูกง่ายหน่อย อิอิ
    555 เสียดายหละสิท่า งานนี้มันจริงๆขอบอก ไว้กรกฎา ไปเกาะเต่า แล้วตุลา ไป ปาร์ตี้ กันบนลากูนในเกาะห้าใหญ่ แผนคลอดละนะ ห้ามพลาดนะ

ส่วนป๋า ก็ดูสิ่งที่ทำกับผมไว้สิ ทั้งเตะทั้งศอก ชาวบ้านเค้ารู้กันหมดว่าใครเป็นยังไง555
    ไฟล์แนบ
    similan-014.jpg 42K
    similan-025.jpg 40K
    similan_090.jpg 97K
  • ชอบรูปนี้ เท่ห์ซะ เหลือเกิน

อ่านมาถึงตรงนี้ ก็เห็นด้วยกะมาเฟียเรื่องแรก ถูกกกกก ที่ว่า นายแบบหน้าตาดี ช่างภาพก็ทำงานมาได้ สวยเกินคาด

น้า uzi นี่ดูไม่เป็น เราขายหน้าตา ไม่ได้ขายการแสดง:030:
    ไฟล์แนบ
    similan-026.jpg 40K
  • เคน นี่ ดูไม่เป็นนะเนี่ย ที่ทุกอย่างดูเพอร์เฟค ก็เพราะ นายแบบนี่อะแหละ หล่อๆทุกคน

ผมไม่ได้ชมกันเองนะ แต่เรื่องจริง

ส่วนบทสรุปอะ พี่น้อง ว่าใครได้ไปครอบครอง โปรดติดตามกันยาวๆ555
    ไฟล์แนบ
    similan-007.jpg 42K
  • :o022:น่าสงสารพี่ยุทธจิงๆๆนะเนี่ยยยย

ถูกพี่มาร์ครังแก ....
  • ตลอดทริป เจ้านี้ เค้าออกตัวตลอดว่าทริปนี้เศร้า ดูหน้าเอาเองละกันว่าเศร้าขนาดไหน

หยิบโทรศัพท์มา เศร้าจิงๆที่ไม่มีเธอ ดูซะ555:026:
    ไฟล์แนบ
    similan-067.jpg 27K
    similan-043.jpg 29K
    similan-021.jpg 39K
    similan-016.jpg 29K
  • อะ เป็นไง มีคนมาเห็นใจละ

พี่น่าสงสารมากน้องlukpla โดนพี่มาร์ครังแกตลอดชีวิต เห็นว่าเราเป็นรุ่นน้อง เลยชอบมาข่ม

อยากให้ lukpla มาทำแผลให้ที่บ้านจัง พี่บาดเจ็บมากกว่านี้อีก

ชีวิตพี่มันอาภัพ มีเพียงlukpla คนเดียวที่เห็นใจ
    อิอิ
    ไฟล์แนบ
    similan-038.jpg 41K
  • ปลอบกันเข้าไป อ้อนกันเข้าไป แหวะ :030:

คิดถึง 5 วันอันแสนสุข กลางท้องทะเล ไม่มีใครตามได้ ไม่ต้องรับสาย ไม่ต้องรับรู้เรืองวุ่นวาย สบายใจจริงๆ เว๊ยยยยยย:065::065::065:
  • ป๋า คนทำไงก็ต้องได้แบบนั้น ป๋า

เวลาลับบหลังคนอื่น ชอบรังแกรุ่นน้อง เพิ่งจะมีน้องคนนี้แหละที่เข้าใจ ฉีกหน้ากาก ที่มาของชื่อมาเฟีย

ทริปหน้าเกาะเต่านะป๋า สามวัน ขอเสพสุขแบบนี้ไปตลอดชีวิต :026:
    ไฟล์แนบ
    similan-081.jpg 29K
  • ทะเลไทย สวยจริงๆ ไปกี่ครั้งก็ไม่เบื่อ

แหม๋ท่านยุทธ เข้ากันเป็น ปี่เป็นกลองเลยเว๊ยยยย ฮ่าๆๆๆ
  • ทริปนี้เศร้าสุดๆ ต้องอยู่กับน้ำตลอด ทั้ง 7วัน อาอิก อาอิก หื้อๆๆๆๆ
  • :o015:เฮียเหลียง.....อย่าเศร้าไปเลย

ก็แค่แจวไดร์เองค่ะ.....
  • เฮียเอารูปทริปไฮโซ ที่พายเรือไปดำน้ำมาชมหน่อย ถึงความรำเค็ญ

หลังจากที่แอ๊คหล่อบนหาดแล้วอะ 555
    ไฟล์แนบ
    similan-042.jpg 35K
  • ภาพสวยงามมาก
  • รูปสวยมากครับผม :063:(อิจฉา ตาแตก เรยคร๊าบพี่น้อง):026:

จัดปาย ทริปหน้านะครับ พวก พี่ ๆ เกาะเต้า นะพี่

ฮ่า ฮ่า ๆๆๆๆๆ :067:
  • เกาะเต่า ก็ไปเจอเต่า

ตกเย็นขึ้นเกาะ เช่ามอไซค์เป็นเด็กแวนซ์ ต่อบนเกาะ เก๋มะ น้องที

ห้ามพลาดนะเฟ้ย ขาดเช็คชื่อหลายทริปละนะ
    ไฟล์แนบ
    12361328583229.jpg 98K
  • คิดถึงสองสาวแดนปลาดิบวะ ป่านนี้คงกลับประเทศไปแล้ว
  • แวะมาดูกระทู้แก้เหงา ทำไมวันนี้มันเศร้าจังวะ
  • เหงาวะ อยากไปอีกจัง