ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • เป็นกำลังใจให้บูลลีย์นะครับ งานที่ขอนแก่นครั้งนี้ เท่าที่ทราบมีบูลลีย์หลายตัวแล้วนะครับ เกินห้าตัวแล้วคับผมimage
    ไฟล์แนบ
    bruno.jpg 274K
  • บรูโน่ อุดรทีมครับimage
    ไฟล์แนบ
    bruno-junggo.jpg 189K
  • ขอบคุณครับคุณอา อยากหากิจกรรมให้เขาทำ ดีกว่ากิน ขี้ นอน หาเวียกให้หมา หางานให้คน เอิ้กกกก
  • ใช่ครับเห็นด้วย มันใช้เราหาข้าวให้กิน ขี้ออกมาก็ต้องตามไปเก็บอีก ดังนั้นเราก็เอามันมาทรมานเพื่อความบรรเทิงบ้างแลกกัน อิอิ
  • ฮ่าๆๆ ครับผมพี่มาร์ค จัดให้หนัก
  • spider ลากดีอยู่นะ ฟิตต่อเรื่อยๆเด้อ เดี๋ยวไปซ้อมด้วยกันใหม่
  • พี่เน็ท นี้ใช่ไหมที่เบิ๊กตังค์...ซื้อบอกว่าซื้อให้น้องริว รู้สึกคันจะใหญ่ไปนิดนึงน่ะ เพื่อโตรึเปล่า 5555+
  • 55 แม่นแล้ว กะใช้กับหมาและพาลูกขี่เล่นด้วย แต่แค่นั่งซ้อนท้ายยังสั่นเลย555
  • @macus_bull_ ครับพี่เบ๊นซ์ spider เพิ่งฝึกครับ วันนั้นขึ้นรางเป็นครั้งแรก มาซ้อมดวยกันบ่อยๆเด้อ ดื่มเบียร์เย็นๆชื่นจายย วันหลังต้องให้พี่หนุ่มร้องเพลง เสี่ยวอีสานด้วย ม่วนๆ ฮ่าๆๆ
  • เห็นความคึกคักแล้วตื่นเต้นครับ ผมมีไปดำน้ำก่อนหน้างานนี้หนึ่งอาทิตย์ แต่อย่างไรก็ไม่มีทางพลาดงานนี้แน่นอนครับ
  • งานนี้ ในงานเลี้ยงขอบอกใคร ร้องเพลง "สาวอิสานรอรัก" ได้ มีรางวัลให้แบบจุใจไม่อั้นครับ
  • ผมจอง ฮักสาวขอนแก่นครับ ใครห้ามแย่งเด็ดขาด ฮิ้วๆๆๆ
  • ไม่ใช่ "สาวอุบลรอรัก" ฤาพี่ทูลศรีอุดีธานร!! ฮักบ่จริงทอดทิ้งร้องให้ น้ำตาไหล...ฯ นี่ละหนอใจพ่อคุณ... ฯ เปลี่ยนเวียนหมุนลวงหลอกสาว...ฯ
  • ชอบเวอร์ชั่น "อังคนาง คุณไชย"
  • "สาวอุบลรอรัก เปรียบเสมือน 40 ดีกรีรอคนมาเปิดดื่ม" 555++
  • 1.โอ...ละเน้อ โอละเน้อนวลเอย พี่พึ่งเคยมาขอนแก่น ได้ยินเสียงแคนตะแล่นแต..............
    2.เสียงทวงสัญญาดังแว่วมาจากสาวอุบล...........
    3.น้องเป็นสาวขอนแก่น ยังบ่เคยมีแฟน บ้านอยู่แดนอิสาน
    - ขอสามเพลงนี้ ในงาน ท่าน ปธ.หนุ่ม อย่าลืมนะครับ โดยเฉพาะ เพลง"ฮักสาวขอนแก่น"ขอเป็นเพลงบรรเลงในงาน ขณะทำการแข่งขันได้ยิ่งดีมากๆๆๆครับ
  • วันนี้ พักเรื่องโม้ๆๆๆมาว่าเรื่องอิ่มท้องซักหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    2งัวย่าง.jpg 138K
  • ยังรอนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    1ทีมเหนือ.jpg 142K
  • ขนาดเพิ่งอิ่มข้าว แต่เห็นแล้วอยากกินเลย เสริฟพร้อมเบียร์เย็นๆ นั่งเชียร์หมาลาก มันคงสุขใจแท้
  • ทีมนี้ก็ยังรอนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    3พิทคอนหวัด.jpg 109K
  • ใช่คับพี่มาร์ค สำหรับรายการเมนู ในงานหลังเสร็จกิจ เรามานั่งโสเหร่กัน แบบพี่-น้อง ทางเจ้าภาพยังไม่ให้เปิดเผยมากกว่านี้ครับ รับรองงานนี้ หลังเสร็จสิ้นกิจกรรมของพิทแล้ว จะเป็นการพบปะสังสรรค์กัน แบบให้รู้จักกันทุกโต๊ะ ทุกที่เลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    4ย่าง.jpg 160K
  • เรื่องของกินเนี่ย จัดเต็มแน่นอนครับ รับประกันความแซบimage
    พ่อใหญ่เสื้อสีส้มคนนี้ บอกว่า วัวหันสูตรพี่ดามสารคาม แซบหลายเด้อออimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_0221.jpg 89K
    _MG_0234.jpg 70K
  • โอ้ว.................เห็นภาพเก่าๆแล้วคิดถึง " บรรยากาศ " แบบนี้ขึ้นมาทันทีอยากให้วันนี้วันพรุ้งนี้เป็นวันที่ 29/9/55 จัง

อาร์ม...............แซ่บเว่อร์..........ตามแบบฉบับของเจ๊ต๊ะโหล!!! เค้าหล่ะ

ส่วนตาคนที่ใส่เสื้อสีส้ม...........ต้องแจ่วเพลี้ยขมๆ กินกะพริกหน่วยหรือกระเทียมบ้านๆ ...........น้ำยายไยล

ขอบคุณภาพแซ่บๆครับพี่ไพฑูลย์..................ทยอยเสิร์ฟมาเรื่อยๆครับ นำมาให้พี่ๆน้องๆเมืองกรุงเค้าชิ้มหน่อย

ในเรื่องของเพลงเนี้ยครับ จัดให้ได้คำขอได้เลยครับ จัดไปหลายๆดอกเลยก็ได้ครับ อิ อิ ศิลปินเราเยอะแถมยังมีพี่มาร์คจองเพลงใว้อีก

เมื่อคืนไปกินต้มไก่บ้านกับท่านปลัดตู่และดีเจดามพ์ มาครับ แซ่บ...หล๊าย...หลาย ขอบอกเด้อ เหอะ เหอะ

ดีเจดามพ์ บอกว่า วัวหัน 1 ตัว , หมูหัน 1 ตัว พอมั้ยครับ ถ้าไม่พอ จะจัด อบไก่งวงฮอลแลนด์ให้อีกครับ

โอ๊วววววววววววววว!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ฉะนั้นงานนี้ใครพลาดอดได้กินของแซ่บๆนะครับ :063: ;-) :062:
  • อ้าว..............เกือบลืมดู

สวัสดีครับน้อง เอ็กซ์ กะ เจี๊ยบ และเจ้า สะ-ไป้ร-เด้อ ตัวแสบ เป็นไงบ้างน้องฟิตซ้อมถึงไหนแล้วครับ

อย่าลืมนะครับ เริ่มจากการให้ใจเค้าและทำให้เค้ารู้จักคำสั่งอย่างสนุกๆ รับรองได้เลยครับว่า " ลากได้แน่นอน "

ส่วนจะลากได้มากหรือน้อย ตอนนี้อย่าไปสนใจครับ เอาเป็นว่าลงสนามครั้งแรกพี่ขอสัก 1 ตัน พอครับ อิ อิ :-D

ขอบคุณที่ร่วมเดินบนถนนสายลากน้ำหนักด้วยกันครับ imageimage
    ภาพเค้าตอนเด็กๆครับ อายุราวๆ 5 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ595.jpg 86K
    ภาพ600.jpg 75K
  • น้องเน็ทครับ ซูก้า ดูสด ขึ้นนะครับ เยี่ยมเลย งานนี้นักกีฬา ISAN TEAM จัดเต็มทุกตัวครับ :063:
  • วันนี้ฝนตกแต่เช้ามืดเลยครับ ตอนนี้ก็ยังไม่หยุดตกอีก..........เซ็งเลยอ่ะ อดพาเด็กๆไปซ้อมเลย เฮ้ย.....หุ หุimageimageimage

นอน นอน นอน นอน หนาวเลยวันนี้ถือว่าเป็นวันพักแล้วกันเด็กๆ

ขอตัวไปทำงานก่อนนะครับ อ้อลืมครับพิมพ์มาจนจะเสร็จแระ ลืม " อรุณสวัสดิ์ " ครับ เริ่มวันใหม่กับสิ่งดีดี

วันนี้ขอให้นักกีฬาและทุกๆท่านจงมีความสุขสดชื้นกับการทำงานและขอให้ปฏิบัติภาระกิจสำเร็จลุลวงไปด้วยดีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ033.jpg 101K
    ภาพ035.jpg 91K
    ภาพ034.jpg 89K
  • เห็นเสื้อส้มๆ นึกว่าวินมอไซต์ 5555

ดูกระทู้แล้วรู้สึกหิวครับ งานนี้ถึงน้ำมันแพงก็ต้องไป
  • ขอบคุณครับพี่หนุ่ม ขอบคุณที่ต้อนรับเข้าเอ็มเคทีม อีสานทีม อย่างอบอุ่น สไปเด้อซ้อมเรื่อยๆครับ มีทีให้ลากข้องๆห้องเหมาะเลย เมื่อวานตูมตามกะน้องฟามก็เข้ามาลากเล่นด้วย ครับ ปล.ตันนึงเลยเหรอพี่ ฮ่าๆๆๆ จัดไปเดี๋ยวผมก่อนไปเรียนกระซิบข้างหูสปไเดอซักหน่อย ตัน ลูก ตัน ฮ่าๆๆ ^:)^ ^:)^

ปล.ฝนตกอย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ส่วนตัวผมขี้เกียจไปเรียนจังฮู้
  • การซ้อมบ่ต้องห่วงครับพี่หนุ่ม ตลอดอยู่แล้ว แต่กลัว โอเวอร์ เทรนนิ่ง เหมือนเดิมนะซิครับ ทุกวันนี้ผมไม่ได้ซ้อมแล้ว แม่มันซ้อมเองครับ มันบอกว่าผมซ้อมหนัก ชนิดหมาเป็นลม ขาอ่อน เลย จะเป็นคนซ้อมเอง ให้ผมเป็นมือน้ำค่อยเช็ดเนื้อเช็ดตัว พอ แล้วรอไปเรียกวันแข่งเลย เห็นเราเป็นสายโหด ทนไม่ได้image
    ไฟล์แนบ
    300720121256.jpg 134K
  • ตาคนเสื้อส้มเค้าเป็นคนจัดการแยกส่วนวัวหันเลยนะครับ วันนั้นรู้สึกว่าท่านจะหิวมากกกก
    image
    ไฟล์แนบ
    _MG_0233.jpg 66K
  • เพิ่งรู้ว่าขอนแก่นก็มีวินมอไซต์ แต่ดูจากโหง้วเฮ้งแล้ว ตาคนนี้น่าจะระดับหัวหน้าวิน ใช่เป่า อิอิ :p

แซวแบบนี้ไปขอนแก่น ตูจะรอดป่าวว่ะ โดนวินมอไซต์เล่นแน่ๆเลย ฮา ....
  • ดีใจกะไอ้ยักษ์ด้วยจริงๆที่แม่มันฟิตเองเลย ถ้าเป็นพ่อมันฟิตนะ............โหดโคตรๆ อะจึ๋ยๆ :-D

............................................. :062: สู้ สู้ นะฝ้าย :063: ......................................

ปล.ฝนเพิ่งจะหยุดตก คิดๆดูว่าจะพาเด็กๆ ไปวิ่งเล่นซะหน่อย ขอดูฟ้าอีกหน่อยแระกันนะ เหอะ เหอะ
  • ท่ามกลางสายฝนเลย ปธ.หนุ่ม เย็นดีไม่ร้อน 555++
  • ว่าแต่ว่าเจ้า Jergens ซ้อมไปถึงไหนแล้วครับทางอีสานช่วยส่งรายงานด้วยหรือว่างานขอนแก่นจะไม่ออกดรงอีกครับท่าน :)
  • อย่าลืมน้องหมาๆที่รักด้วยนะคับ ซ้อม 1 วันก็อย่าเว้นไป 5 วันเลยน่ะระวังจะแพ้บิ๊กกั๊ฟและสวัสดีน่ะฮิ้วๆๆๆ
  • อุดรสู้ ๆ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2489.JPG 55K
  • จัดฉากแน่นอน...ฮิ้วววว
  • ป๊าดๆๆ สวดยอดเลย :O @-)
  • สระว่ายน้ำทีมเริ่มซ้อมหมาแล้วนะครับ

ทั้งเตะทั้งทีบมันมาก ก๊ากๆๆๆ5555555 :-))
  • วงการภาพยนต์ไทยบลูมถึงขีดสุด 555 อลังการงานสร้าง
  • หลายๆตัวคงต้องเหนื่อยเพิ่มละเน้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06042.jpg 91K
    DSC06037.jpg 179K
  • คาดว่าสนามนี้เดอะดุ๊กคงขอเข้าทำเนียบสิบสุดยอดนักลากของเมืองไทยอย่างแน่นอน
    คาดว่าบรรลังค์ แมกเวทสั่นสะเทือนแน่ๆ บรูตัส กับ ยักษ์คือทางผ่านสู่ฝัน ฮิ้วๆๆๆๆ

แค่คิดก็ตื่นเต้น งานนี้สนามแตกอย่างแน่นอนครับ
  • หญ้ายังเขียวอยู่เลย ไม่เชื่อครับ :-D ต้องเอาคลิปมาโชว์
  • @ marwin jergens no report : ซ้อมแบบนินจา ถ่ายรูปไม่ทัน ซ้อมบ้าง อู้บ้าง พุงโย้แล้วครับ! ฮิ้วๆๆๆๆ
  • โอ้...........โห..............มีบูลลี่ลากรถไฟด้วย..................โค-ตะ-ระ-โหด ครับ

ท่านสมพงษ์ครับ " หลายๆตัวคงต้องเหนื่อยเพิ่มละเน้อ " เพราะเหตุอันใดครับ ช่วยขยายความด้วยครับ

และที่ว่าหลายๆตัวคงต้องเหนื่อยเพิ่มนี้รวมถึงนักกีฬาของท่านด้วยรึป่าวครับ อิ อิ :-D

เพราะทางนี้ลง 800 กก. และก็จะรอลงที่ 1,800 กก. เลยครับ สบายใจ๋...................... :m93:
  • เดอะดุก................มันชั่ง สูงใหญ่ ยาว ดีแท้ แท้...................เหมือนเจ้าของเลยอ่ะ ท่าน กัป ปิ ตัน

กว่าจะถึงวันงานเราจะอดใจรออยากเห็นตัวเป็นๆของเดอะดุกจังครับ

ปล. อย่าให้ขี้แตกอีกนะครับ :ar!
  • ขี้แตกไปแล้ว ปล่อยหลุดกัดกันไปแล้ว ถ้าสนามนี้ไม่มา แสดงว่าไปเวียดนาม ฮ่าๆๆ
  • อั๊ยย๊ะ !!!!! ...........................มีไปเวียดนามด้วยเหรอคร้าบบบบ...............ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ขนาดขั้น กัป ปิ ตัน แล้ว คงไม่ได้ส่งไปหรอกครับเวียดนาม จริงมั้ยครับท่านสมพงษ์ เหอะ เหอะ
  • ไม่แน่นะ ตัวใหญ่ เนื้อเยอะ ราคาดี ลากไม่ไหวเก็บไว้ก็กินเยอะ สนามนี้ไม่เกิดมีสิทธิ์ครับ
  • ฮิ้ว...................................ฮิ้ว......................................เนื้อเยอะ ราคาดี.......จริงอ่ะพี่มาร์ค :021: