ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

XR Spanky x Biz Markie's little sister. SKYE
  • XR Spanky x Biz Markie's little sister. SKYE
    0893468024 ตัวผู้ 5ตัวเมีย 2
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    303647.jpg 113K
    303648.jpg 23K
  • ชอบครับ
  • อยากเห็นลูกหมาครับ
  • ตัวบนน่ารักมาก
  • แจ๊คจัดเด็กๆมาให้ชมได้แล้ว...อยากเห็นๆๆๆๆครับ..
  • ขายสินค้าแล้วไม่เอาสินค้ามาให้ดูเป็นคุณ คุณจะซื้อไหม
    ให้ลูกค้านั่งจินตรนาการเอาเหรอครับ
  • จัดไปครับเจ้านายลูกค้าอย่ากเห็นเด็กเด็กแล้วครับ..อิอิ
  • ผมชอบ Spanky มากเลยตัวจริงกระดูกใหญ่มาก
  • ไหนลูกหมาาาาา คิดว่าขายขนมมั่งง เดียวไม่ซื้อเลยนิ ถ้าไม่ชอบ Spanky นะ จะพูดให้หนักเลย เร็วๆๆจะได้โทรไปถามราคาจ้าาาาท่านพี่
  • คุณMXZ. คุณต้องเข้าใจบ้างครับ. เขาจะอัพเดทลงแน่ๆ. ผมเล่นเวปนี้ก็นานพอสมควร. เครดิท จขกท ก็ดีอยู่. ลูกหมาเขาอาจจพึ่งคลอด. เพราะตอนแรกเขาก็ลงกระทู้โปรโมทไปรอบ1แล้ว คุณพูดแบบนี้มันแรงไปรึงเปล่า เขาอาจจะดูแลลูกหมาอยู่. ผมก็อยากเห็นเหมือนกันครับลูกหมา. แต่ผมมีมารยาทพอที่จะบอก จขกท ดีๆๆ
  • ขอบคุณครับ tongtae55
  • โอเค งั้นผมจะรอดูนะว่าจะสวยสมกับการโปรโมทหรือไม่
  • ครับขอบคุณมากที่เข้าใจ
    ลูกหมาเขาพึ่งเกิดรอลูกหมา ยืน หรือ ลืม ตาได้ เขาน่าจะเอามาลง ครับ
  • ครับผม หมาสวยก็เลยอยากเห็นครับ
  • งั้นเอา " ไซโคลน x บินเดลล่า มาชมก่อน เสี่ยแจ๊ค ....เรียกน้ำย่อย..... :-W