ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครโพสต์บอร์ดนี้ได้ ขอช่วยหน่อย
  • http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=915&qid=884
    ปกติก็ไม่ค่อยอยากยุ่งเท่าไหร่ แต่ไปอ่านเจอมาแล้วรับไม่ได้ แฟนคลับน้องเค้าที่นี่น่าจะเยอะอยู่
    ผมว่าจะแสดงความคิดเห็นเอง แต่โพสต์ไม่เป็น ฝากตามข้อความด้านล่างเลยครับ
    "ว่าจะไม่ยุ่งละ แต่เพิ่งประกาศขายลูกหมาไป ไม่รู้ขายหมดรึเปล่า แต่นี่มาขายพ่อพันธ์ซะงั้น
    สรุปพ่อพันธ์ได้มาฟรี ขายลูกหมาก็คุ้มทุนละ แจกพ่อมันเลยแล้วกัน นี่เหรอที่บอกว่ารักหมา
    ผมว่าคุณหาผลประโยชน์มากกว่านะ"
    ถ้าไม่สมควรลบทิ้งเลยครับพี่
  • หมดประโยชน์ก็ยกให้คนอื่น กรรมจริงๆ แล้วถ้าคนที่ให้เขาไปดันเอาไปกัด น้องเขาจะมานั่งเสียใจทีหลังไหมเนี่ย
  • engin_pit จอม เรื่องอย่างนี้ ต้องถามพี่มาร์ค คร๊าบบบบ

เพราะ น้องยูนิทีน นี่ แฟนคลับ ตัวจริง พี่มาร์ค

ถ้าน้องเค้าเสียใจวันใด คนซับน้ำตาต้องพี่มาร์คคนเดียวเลยยยย.. คริ คริ :m86: :m86: :m86:
  • อ่านข้อความแล้วดูเป็นคนเข้าใจสุนัขดีแต่เหตุผลฟังดูแย่ไปหน่อย :o034:
  • ผมเห็นนานเเระ เเต่ขี้เกียจเข้าไปด่าเองเเหละ.......รักนักรักหนา..เเต่จะให้ฟรีซะงั้นหมาโตเเล้วด้วย..

เเล้วก็ที่รำคาญอีกอย่างคือ... เสือกไปทำตัวเป็นผู้ดีในนู้น บอร์ดกัดหมาเเต่เสือกไปห้ามไปต่อต้านเขา.....
    ไม่เหมาะกับการนำไปกัดกัน....ดอกทองเเท้้ๆ
    เห็นพูดอยู่นั่น...ทั้งๆที่จะทิ้งหมาตัวเองเเล้วเเท้ๆ....

เข้าไปเล่นบอร์ดสายกัดเสือกไปห้ามเขากัดหมา..............เสือกไปทำตัวเป็นคนดี ไปโชว์ภูมิ อวดรู้ในนั้น
    เวรเอ้ย......หารู้ไม่คนในนั้นเเม่งระดับปรมมาจาร เซียนๆทั้งนั้น

ดีนะว่า...คนบอร์ดนั้นเขาไม่ค่อยพูดอะไรกันมากมาย เขาไม่สนใจคนบ้าๆบอๆ

เหี้ย....รักหมามาก เลี้ยงหมาดี...สุดท้ายจะทิ้งมัน

ขอโทษครับที่พูดหยาบคาย ผมก็เเฟนพันเเท้น้องเขา... ใครอยู่ตอนยุคนั้นคงรู้ดี 555+
  • 55555 กำของหมามัน
  • เอ้า ! ถ้า คุณหินว่าแฟนพันธุ์แท้

งั้นทำให้ผมนึกได้ ผมลืม "น้องว่าน" ไปอีกคนหนึ่ง อิอิ :-)) :-)) :-))

บทสรุปชีวิตมนุษย์ไม่มีใครเอาชนะกาลเวลาได้
    หมื่น แสน ล้านเหตุผลที่ดี ย่อมแพ้ใจ และผลของการกระทำของตนเอง

"ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน" หมายถึงตัวผมเองนะคร๊าบบบบบ :062: :033: :o034:
  • น้อง ยู....ยู้.....ฮู..... เอาเข้าแล้วววว 5555+
  • เอ้ยยย น้อง ยู้ฮูไม่ได้ เห็นว่านบอกว่ามีขาที่สาม ต้องเรียกว่า ไอ hereeeee ยู้ฮู..... ผมก็แฟนพันธ์แท้ ... ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ :067:
  • แนะนำแม่นางท่านนั้นคับฆ่ามันทิ้งไปซะให้คนอื่นๆก็บอกเหตุผลเหมือนแม่นางก็ให้ต่อกันไม่รู้จบ O:) :o034:
  • คือมันไม่ใช่แม่นางน่ะสิ.. :o034:
  • ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน คำพูดนี้มันจริงแท้แน่นอน
    ต่อให้เสแสร้งแกล้งทำแนบเนียนขนาดไหน แต่ถ้าไม่ใช่สิ่งที่เกิดมาจากหัวใจ
    สักวันหนึ่งสันดานที่แท้จริงของคนก็ต้องเปิดเผยออกมา ....
  • มีคนไปโพสต์ไว้อยู่ก่อนแล้วเรื่องนี้แต่คงไม่สามารถกระตุ้นอะไรได้หรอกจบ
  • เสร็จนาฆ่าโคถึก เสร็จศึกฆ่าขุนพล :o034:
  • ใครว่าน้องเกย์uniteenไม่แจ๋ว :-D

ขนาดบทความของน้องที่ตัดแปะลอกฝรั่งเขามาลงในเวปป่าช้า ยังมีค่ายหย่ายหมาแดงลอกไปลงในหนังสือ เอาไปหาแดกให้คลอกของตัวเองแบบหน้าด้านด้วย \:D/ คริ คริ :o044:
  • หาเรื่องจริงๆ............. :m93:
  • ลากกูไปด่าเดี๋ยวเจอตีนเเน่ๆ...
    http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&uid=457&groupid=1&rid=915&qid=884&pgno=1
  • Uniteen นี่น้องใครหรอครับขอรู้จักด้วยคนครับ
  • คนนี้เค้าเคยดังมากในเวปนี้ครับ โจทย์น้องเค้าเยอะ 55
  • ึคนนี้เหมือนกับ คนบ้า ไม่รุ้หลักการอะไีรของเขา ตอนแรก ก็โพสขายลูกหมา พูดแบบนั้นแบบนี้ พูดสวยมากแต่สุดท้ายแล้ว 555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • ตอนนี้มันไปกัดกับผมที่บอร์ดนู้นอยู่....... เเต่ผม Dead game ผมไม่กลัว 555+ ส่วนมันเป็นหมาเลือดชิดกัดเเม่งทุกอย่าง...ไม่มีไอคิว งานนี้ผมว่าเสร็จผม 555+

มันเข้ามาอ่านเเล้วเห็นผมด่ามัน มันปรี๊ดเเตก....หาว่าผมมุดอยู่ในรู เเต่ตัวมันอะเล่นบอร์ดนี้ไม่ได้มั้งดันหาว่าเรามุดรู....

ตอนนี้อีเด็กคนนี้ก็ยังบ้าเหมือนเดิม รักษาไม่หาย........

ยุคนั้นใครๆก็ต้องรู้จัก UNITEEN อ่านว่า อยู่ในตีน.... เขาฮอตมากช่วงนั้น...ตอนนี้เขาไปเพาะหมาขาย เเต่คงขายไม่ออก เลยเก็บลูกหมาเลี้ยงไว้ เพราะน่ารัก เเล้วก็ประกาศเเจกหมาโต 2-3 ปี

เเต่ก็ยังคงพูดว่าตัวเองเป็นคนดี เลยอยากให้หมาไปอยู่กับคนดีๆ ให้หมาได้ไปอยู่ที่ดีๆบ้าง ดูมันพูดซิ...555+
  • น้องเค้าก้าวร้าวแบบสุดฤทธิ ถือดี เชื่อมั่นในตัวเองสูงอย่างแรง
    และที่สำคัญไม่รู้จักผู้หลัก ผู้ใหญ่ ด้วยซ้ำ
    การยกหมาโตให้ใครเป็นเรื่องธรรมดา เป็นสิทธิส่วนบุคคล ให้ตายเถอะ...
    หมามันมีชีวิต มีจิตใจ เจ้าของแม้จากไปอยู่ที่อื่นนาน กลับมายังจำได้
    น้องเค้าได้พ่อพันธุ์มาจากไหนเค้าไม่ได้บอก และไม่ยอมบอกด้วย
    เมื่อได้ลูกและขายแล้ว ก็คิดจะขายพ่อพันธุ์ ซึ่งเลี้ยงมาแค่ประมาณ 6 เดือน
  • นี้แหละครับที่เค้าเรียกว่า มันต้องแพ้ภัยตัวเอง [-(