ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โลโก้ทีมพิทบูล F.C.ครับ
  • ผมเดินสายแข่งแถวนครปฐมครับได้แชมป์แล้วครับ ทีมผมมีแฟนคลับด้วยน่ะครับ ส่วนใหญ่จะแข่ง ฟุตซอล.กับฟุตบอล 7 คน ครับ ถ้าโลโก้ไปเหมือนของเพื่อนๆคนไหนก้อต้องขออภัยไว้ ณ. ที่นี้ด้วยน่ะครับ แร้วผมจะทำให้พิทบูลมีคนรู้จักในด้านกีฬาบ้างครับ :o001:
    image
    ไฟล์แนบ
    557901_182792595186271_1346628400_n.jpg 148K
  • Pitbull ชื่อนี้มันมีพลังจริงๆ
  • ทีมนี้โหด ได้บอลเเล้วไม่ปล่อยแน่ๆ ^ ^ :063:
  • ผมก็อยู่นครปฐมเหมือนกัน มีทีมเด็กๆ เหมือนกันครับ ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ เวลาจัดบอลจะได้เชิญมาร่วมสนุกกันครับ
  • ได้ครับ 086-0264616
  • เพิ่งได้แชมป์ที่อ้อมใหญ่มาครับ สังกัดเรามีตั้งแต่ 12 ปี - ประชาชนน่ััะครับ
    พี่มาร์ค= ชื่อทีมมันทำให้ทีมผมไม่กลัวทีมไหน เหมือนกับสุนัขที่พวกเราเลี้ยงนั้นล่ะครับ :-D
  • อ้าว เพิ่งรู้นะเนี่ยว่ามีทีมนี้ที่นครปฐมด้วย

เดี๋ยวโทรไปคุยนะครับ :-bd
  • เยี่ยมๆครับขออวยพรให้ติดชั้นระดับประเทศไวๆนะครับ จะเป็นแฟนคลับด้วย ชาวพิท =D>
  • :063: :o040: ขอบคุณครับ
  • ขอไปเล่นด้วยได้มั้ยคับ แต่ผมเล่นก๊อกๆแก๊กๆง่ะคับ ขอเป้นทีมสำรองก้ได้ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    sport.jpg 152K
    sport.jpg 68K
  • ขอรบกวนโทรไปถามด้วยคนนะครับ อยากเล่นด้วย
  • ออกแบบได้สวยมากครับ