ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ยินดีต้อนรับคับคุณbna ..มีอะไรก็เข้ามาทักทายกันได้คับ..ว่างๆเดี่ยวนัดรวมตัวกันคับ =D>
  • หยุดหลายวันอย่าลืมไปทำบุญกันน่ะพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    135-U1494291-634726905285338750-1.jpg 122K
  • พี่ tdk ครับกรงยังอยู่มั๊ยครับพี่
  • หวัดดีวันพระคับ...
  • สาธุ สวัสดีวันพระเช่นกันครับ
  • อายุ วันโน สุขขัง พะลังimage
    ไฟล์แนบ
    CL_6309.jpg 128K
  • ..สาธุ![-O<
    หวัดดีคับทุกท่าน
    คุณbna .ชื่อเล่นว่าอะไรคับ..อยากรู้คับ..ได้เรียกชื่อง่ายๆหน่อย...อิอิ :-? ไม่ทราบว่าเป็นพระหรือเปล่า?
  • เป็นครับพี่พระน่ะแต่เป็นพระเอกอ่ะครับ
  • เรียกผมว่่า ดอน ครับพี่ ดอน-ลำลูกกาอ่ะครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG-20120801-WA0001.jpg 35K
  • มุกเยอะนะคับ...อิอิ
  • ขอโทษน่ะคับถ้ามุกมากไปหน่อยก็แค่ไม่อยากให้ซีเรียดอ่ะคับ
  • ขอทงขอโทษอะไรกันคร๊าบบบบๆๆๆ...อิอิ...คนกันเองทั้งน๊านนนน... :-D
  • รับทราบคับผม
  • กับบรรยากาศดีๆที่เมืองนำ้ดำอ่ะคับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0021.JPG 254K
  • อีกคับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0014.JPG 254K
  • และสุดท้ายคับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0018.JPG 255K
  • หวัดดีครับพี่อ๊อดไม่ได้เจอกันตั้งนาน???? เอารูปเด็กๆมาให้ดูเล่นๆเตี้ยๆ13นิ้วimageimageขอเวลาผมหน่อยสักสองสามเดือน
    แล้วผมว่าทุกอย่างจะลงรู เฮ้ย!!! ลงตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3162.JPG 98K
    IMG_3163.JPG 101K
  • สวยคับ ยังไงผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคร้าบ :o001:
  • หวัดดีคับเบญ...หมาสวยอะใช้ได้เลยลูกไอ้ไอซ์... =D> image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2380.JPG 40K
  • หวัดดีคับคุณดอน-ลำลูกกา...ผมอ๊อด-คลอง 1คับ.. :-))
  • ตลาดนัดยามเย็นที่สาเกดนครimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0037.JPG 256K
  • เสี่ยออ๊ดคับตอนนี้มีเด็กในสังกัดเท่าหร่คับ
  • ขอน้องใหม่อย่างผมชมหน่อยดิคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0044.JPG 281K
  • ไอ้นี่น้องชายผมเองพี่นายแบบo-top
  • หวัดดีคับคุณdon...น้องชายหล่อขนาดนี้เเละพี่ชายจะขนาดไหน...อิอิ :-?
  • เอาเด็กๆที่บ้านไปดูเล่น 1 ตัวก่อนนะ..imageimageตัวนี้ชื่อชิปปิ้ง...อายุ 3ปี 6 เดือน 8->
    ไฟล์แนบ
    p675R2S72SVVN.jpg 12K
    ชิบ.กะ.ปิ้ง.JPG 37K
  • พี่อ๊อดผมเจอเนื้อคู่แล้วแดงๆเตี้ยๆกว้างๆโดนๆใจอะพี่พรุ่งนี้ผมโทรคุยนะคับ :021:
  • พี่อ๊ออดตอนนนี้กำลังบรีดเจ้าซ่า+นังจี๊ดอีกรอบครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0049.JPG 288K
  • ผมก็ว่าจ่ะเอาเข้ามาเหมือนกันอ่ะคับimage
    ไฟล์แนบ
    305422.JPG 44K
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    ...ปุ๊ผสมไปยัง....อยากเห็นรูปปัจจุบันอะส้มจิ๊ด....อิอิ
    ..คุณดอนจัดมาหรือยังคับ...? =P~
  • น่าจ่ะประมาณสิ้นเดือนคับเสี่ย
  • ตัวเเมียอ่ะคับimage
    ไฟล์แนบ
    304862.JPG 256K
  • สายชิว ชิวคับimage
    ไฟล์แนบ
    304723.jpg 48K
  • คอเดียวกันเลยกับน้องmoney01 ..เห็นว่าพรุ้งนี้จะไปดูเเถวสมุดปราการมั้ง..อิอิ =D>
  • ใช่คู่นี้ปะ..image :063:
    ไฟล์แนบ
    304940.jpg 231K
  • เดี๋ยวเย็นนี้อัพรูปให้ครับ ผสมเรียบร้อยแล้ว แต่นังจี๊ดเค้าหน้าตาไม่ค่อยรับแขกเท่าไหร่นะครับ แถมกัดหมาแถวบ้านแหลกรายเลยอ่าา(ที่หลุดเข้ามาในอาณาจักรเค้าน่ะครับ)
  • พี่อ๊อดสุดยอดต้องไปดูด้วยตาตัวเองครับ =D>
  • อยากเห็นอะ..
  • สวัสดีทุกคน อ๊อดที่โทนไปคือประตูหน้าบ้านล้อกับเหล็กข้างล่างมันพีงกลัวจะล้มทับเมียกับลูกก็เลยจะยืมเครื่องม่ซ่อมแต่ตอนนี้จ้างพี่แถวบ่านเรียบร้อยแล้วเบ็ดเสร็จ1,500 กะว่าจะเก็บรวบรวมไว้ซื้อเครื่องเอง มาทำโครงเหล็กปิดตรงคอกที่ก่อไว้ตอนนี้น่าจะ 1.50 ม.มันยังปีนออกได้จำต้องให้เจ้าขิงเพราะตอนนี้ให้อยู่กรงเฝ้าหน้าบ้าน ส่วนเจ้าตัวเล็กพึ่งครบเดือนไป ไม่คอยหลับค่อยนอน เอาเรื่องพอดูส่วนรูปพี่บูทเครื่องจากMAC เป็น PC รูปอยู่ฝั่งMAC หมดเลย
  • หวัดดีคับพี่เอก...เอารูปไอ้ตัวเล็กมาดูหน่อยเร็ว..อยากเห็นอะ...
  • ใช่แล้วคับเสี่ย
  • ยามเย็นที่เมืองสตึกคับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0090.JPG 284K
  • กินข้าวกันยังคับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0039-1.jpg 139K
  • จัดไปคับเรียกนำ้ย่อยimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0040-1.jpg 219K
  • เสี่ยออ๊ดคับยังเหลือเมียอีกตัวนึงสนใจป่าวคับ
  • น้องmoney01คับยังไงกระผมขอฝากตัวด้วยน่ะคับ
  • อยากจ่ะสัมผัสรหัสแดงบ้างอ่คับimage
    ไฟล์แนบ
    304840.JPG 276K