ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อนๆชาวขอนแก่น
  • เพื่อนๆที่ขอนแก่น ใครมีที่แนะนำตัดหูน้องหมา....... ช่วยแนะนำทีด่วนนะคร๊าบบบบบบบ
  • มีที่ ใน ร.8 กับโน้นม่วงครับ ราคาก็ต่างกันนิดหน่อยครับ
  • ถ้าตอนนี้ ผมว่าที่ขอนแก่นสัตวแพทย์ตัดสวยนะครับ แต่หมอเอาแต่ใจนิดหน่อย พูดไม่ค่อยเอาใจลูกค้า

ประมาณว่าตัดไม่ตัดเรื่องของคุณ ก็ลองๆดูครับที่อื่นๆก็เหมือนน้องยิ้มว่านั่นแหละ
  • ร 8 ตัดออกมาแล้วไม่สวยนะ มันออกมาเบี้ยว ไม่ค่อยเท่ากันคับ