ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ล่าสุดครับผม สำหรับ หนุ่มน้อย HIPPO สังกัดพิสบลูโคราช อีกหนึ่งความภูมิใจ ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5532.JPG 78K
  • ตามมาด้วยอีกหนึ่งหนุ่มใหญ่ สังกัดพิสบลูโคราชอีกตัวครับผม ฉายา หมาหมูตุ๋น 55555555imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5425.JPG 105K
    IMG_5427.JPG 101K
  • ตามมาด้วย CONAN TOMBSTONE son หมาหมูอีกตัวครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5405.JPG 73K
  • ชาลีนี่มันน่า... นะ พี่ชาญ
  • น่า................... 55555555555 อะไรดีน่อ ขอบคูณครับผม :029: :013: :013:
  • สาวน้อยบิ๊กแบ็ค สังกัดโคราชอีกนาง ครับผม เล็กๆ จิ๋วๆ เลย MINI MINI 555555555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5449.JPG 77K
  • ชอบสาวน้อย สาวน้อยบิ๊กแบ็ค ครับ
  • แหมๆๆๆ ซะงั้น ขอบคูณครับผม 3 รูปนี้สำหรับพี่บอยนะครัลหลังไม มาน้องจัดให้ตามคำขอimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5529.JPG 79K
    IMG_5511.JPG 93K
    IMG_5500.JPG 91K
  • เห็นอย่างนี้ก็ชื่นใจค่ะ ทั้งชาลี ทั้ง ฮิบโป ไม่น้อยหน้า FLOGKER FLOW เลยนะเนีย ตลิ่งพังเลยทีเดียว ส่วน CONAN รุ่นใหญ่ก็มาดีวันดีคืนค่ะ

:-D
  • HIPPO & CHALY ชอบๆครับคฺณชาญ
  • สวยๆทั้งนั้นเลยนะครับ :O
  • สวยมากครับ รบกวนที่โคราชมีลูกสาวแบ่งมาทางสัตหีบบ้างได้ไหม flydragon59@hotmail.com
  • คลังแสงนี่นาที่โคราชเนี่ย วันไหนขอรบกวนไปดูตัวเป็นๆหน่อยนะครับคุณชาญ :-D
  • มีแต่ฉวยๆๆๆๆๆๆๆ :015:
  • สวัสดีครับทุกคน วันหยุดติดต่อกันหลายวัน

ใครที่ไปเที่ยว ขอให้เดินทางกลับอย่างปลอดภัยทุกคนนะครับ
  • ฟันธงครับ..งาม... :063:
  • น่ารักดีครับพี่ชาญ

ไฟล์แนบ
    IMG_0163.JPG 132K
  • งามแท้เหลา
  • ขอบคูณมากมายเลยครับคูณฝน ถ้าไม่ได้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แบ่งกันมาเลี้ยงก็ไม่มีหมาสวยๆ เลี้ยงกะเขาหล็อกครับผม มีพิสมีเพื่อนๆ จริงๆ ครับ
    ขอบคูณครับคูณ tankrit ชอบเหมือนกันครับผม
    ขอบคูณครับ คูณ brembo_BP
    ครับผมคูณ dargon56 ไว้ถ้ามีเดียวผม จะแจ้งให้ทราบนะครับผมขอบคูณครับผม
    ได้เลยครับพี่เอก โคราช ราชบุรี พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ กันครับผม ยินดีมากมายครับ
    ขอบคูณครับผม คูณเหน่ง
    เช่นกันนะครับน้องนัท มารับเด็กๆ ไปด้วยเด้อ ให้ไวเลย อิอิอิอิอิอิอิอิ สู้ๆ
    ขอบคูณครับพี่เอ พี่ใหญ่ลพบุรีของเรานี้เอง
    ครับผม คูณบอส ทางนั้นก็มีแต่ น่ารักๆ คือกันน่า จองไว้ด้วยน่า ส่งโคราชนะครับคูณบอส อิอิอิอิอิอิอิอิ
    ขอบคูณครับน้องบูม

• โอ้ย...หมาที่ไหนนิมีแต่งามๆ ฮิปโปกระดูก โตมากๆฉายาฮิปโปหมากระดูกควาย 555
    @พี่ชาญหัวชาลีมันโตเท่าไรแล้วพี่....แต่เท่าที่รู้ตัวมันเตี้ยมาก สวยขึ้นเยอะเลยนะชาลี๊ ชาลี :-D
    @พี่ฝน ผมต้องพาฮิปปี้น้องฮิปโปไปหาหมอล่ะ....หมาอะไรออกข้าง อย่างเดียวไม่ยอมสูงเลย ;-) ตอนนี้หนา เตี้ย ถึก มากๆๆๆๆย้ำว่ามากๆๆๆ
  • บ่เคยวัดเลยน้องบอย หัวชาลี 555555555555 แต่ถ้าแดงๆ จิ๋วๆ นางนี้เลยบิ๊กแบ็ค อิอิอิอิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5444.JPG 86K
  • HIPPO อีกสักรูป image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5524.JPG 100K
  • 8 เดือน ตัวแค่เนี๊ยะ สาย Bizมันดีแบบนี้นี่เอง
    @พี่ชาญแดงๆเล็กดีแท๊ะๆ ....ผมก็มีแดงๆนะ 5555 แต่ยักษ์มากๆๆๆ เดี๋ยววันหลังถ่ายรูปมาให้ดูครับ
  • คลังโคราชนี่รู้สึกจะมีของดีเยอะไป ระวังระเบิดนะครับพี่ :-D
  • ครับผม จัดไปครับน้องบอย จัดเต็มๆ กันไปเลยโคราชสู้ๆ
    555555555 ไม่หล็อกครับหมวดเป๋ เลี้ยงกันบ้านละ 3-4 ตัวเอง แต่รวมๆ กันแล้วเลยดูหลายตัวครับผม :029:
    วันนี้ จัดอีก 1 หนุ่ม สังกัดพิสบลูโคราชอีกสักตัวครับ
    COOPER 3xROMEO ลูกชายโดยตรงของ Blue label+Mudslied ครับผมimageimageimage Blue label พ่อ COOPER
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_5373.JPG 89K
    IMG_5378.JPG 82K
    Black%2520Label%252015%2520monthsss550.jpg 232K
  • :-bd :021: ^:)^ :063: :065:
  • ขอบคูณครับผมพี่หรั่ง
    ตามมาด้วย สาวน้อย มิยาบิ2 ลูกสาว ทอมสโตน+เฟส สังกัดพิสบลูโคราชอีกหนึ่งสาวครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5567.JPG 98K
  • อะตอม ลูก สาว โคแนน อีกสักรูป ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5653.JPG 103K