ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงสายเลือดดี Mr.Perfect & Zj
  • ตอนเล็กimage
    45 วัน imageimage
    ไฟล์แนบ
    k333.1.JPG 44K
    m3.1.JPG 46K
    k02.JPG 47K
  • ถ้าตัวเมียผมสอย ลดได้เท่าไหร่ เก็บไว้ใส่ของผมดูสายมันคล้ายกับ ไอโฟน imageimage
    ไฟล์แนบ
    119.jpg 72K
    121.jpg 56K
  • ขออภัยทุกๆท่านเที่ขอรูปเพิ่มเติมครับ ฝนตกทุกวันถ่ายไม่ได้เลยจะพยายามรีบถ่ายมาลงให้ครับ :X
  • อยากได้ m 3 จังเลยครับแต่ไม่มีตังเลยตอนนี้แลกกับ new ipad ได้ไหมครับ
  • image
    image
    image
    ผมก็มีสายโจโจ้เหมือนกันนะแต่มีมาทางแม่ ตัวนี้ชื่อน้อง ณิชา ลูกของ สแตมป์ กับ ตุ๊กกี้

ลูกหมาสวยทุกตัวคับพี่โต อัฟกระทู้ให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Tukky.JPG 161K
    288987.jpg 89K
    ณิชา.jpg 32K
  • image ตัวนี้ก็1ในลูกไอ้เฟค ผมเชื่อว่าชุดนี้ไม่ผิดหวัง เพราะดูฟรอมตอนเดก สวยกว่าของผมอีก ก๊าบบบบบ อายุเท่ากันจะขนาดไหน :063: :063:

หมดไวไวนะค๊าบบบพี่โต :-D
    ไฟล์แนบ
    55669987.JPG 28K
  • สุดยอดเลยครับที่โตน้องๆชุดนี้ หมดใวแน่นอน :063:
  • อัพเดทกันหน่อยครับ
    เริ่มจากเจ้าขุนศึก M1image
    โคลนนิ่งไอ้เฟคM2
    image
    M3มาดีขึ้นเรื่อยๆกินเก่งสุดimage
    M4 สูงยาวเหมาะกับกิจกรรมสนใจติดต่อได้ ราคาพิเศษimage
    สาวน้อยหนึ่งเดียวออกแนวสปอร์ตจี๊ดจ๊าดimage
    ไฟล์แนบ
    x101.JPG 67K
    M203.JPG 60K
    x301.JPG 70K
    x401.JPG 56K
    xf.JPG 67K
  • เจ้าขุนศึกM1 ได้เจ้าของใหม่แล้วนะครับ
    ตัวอื่นๆยังว่างรอการยืนยันอยู่ สนใจติดต่อได้ครับ

ขออภัยทุกท่านที่โทรมาขอดูรูปอับเดท เอามาลงช้าไปหน่อย
    ตอนนี้ลูกหมาผมเอามาดูแลที่ผมแล้วจะอับเดทบ่อยๆครับ

หรือติดตามได้ที่นี่ครับ http://www.facebook.com/Perfectpit?sk=photos
  • ชอบเอ็มหนึ่งคับ พี่โต

ไอ้เฟค จ่ายลูกดีทุกชุดเลยพี่

:063:
  • กระดูกเยี่ยมครับ
  • สนใจลูกหมาตัวเมียอะ ฟอร์มสวยดี อยากได้ครับ

แต่ราคาแรงไปครับ งบน้อย 15000 ได้ไหมอะ

ถ้าได้ฝากข้อมูลได้ที่ suttt_q@windowslive.com
  • image ตัวนี้ก็ลูก perfect ชุดที่แล้ว perfect ผลงานดีมาก

พี่ nanie โทรหาพี่โตได้เลย คับ ไม่ผิดหวัง พี่แกใจดีคุยง่าย คับ :) :)
    ไฟล์แนบ
    ooooooo.JPG 31K
  • ลองโทรมาคุยกันดีกว่าครับ nanie คุยแบบสบายๆ

ราคาไม่ใช่ปัญหาใหญ่ ถ้าแนวทางเดียวกันคุยง่ายๆจบง่ายๆครับ

ขอบคุณครับกิต ผลงานที่ออกมาดีเป็นเพราะกิตให้โอกาสไอ้เฟค
    ทำผลงานกับแม่หมาสายเลือดดีๆด้วยแหละครับ :039:
  • ลูกสุนัขสวย นกก็สวยครับ ส่วนตัวชอบ m3 ครับ หน้ามันกวนโดนใจดีครับ
  • หาเบอไม่เจอคับ
  • 082 3333 545 ครับ :047:
  • Brother trade มั๊ยครับ จักรยานพับ KHS F20 T3 มูลค่า 21,000.- กับ M2 อิอิ
  • คุณโตอยู่แถวไหน อยากชมตัวจริงคับ
  • ตอนนี้ลูกสุนัขเหลือ M3 ครับ
    ผมอยู่อยุธยาครับ ในสำนักงานเทศบาลนครเลย
    ลองโทรมาคุยกันครับ
  • สุนัขได้เจ้าของใหม่ครบแล้วครับ ขอบคุณครับ :039: :065: