ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หวัดดีครับพี่ดอนผมยังเป็นเด็กใหม่อยู่ครับ
  • หวัดดีคับทั้ง 2 ท่าน...รู้สึกว่าจะเจอเเนวร่วมคนใหม่เเล้วนะเนี้ย! B-)
  • หายไปนานยุ่งๆทำร้านอยู่ กรงยังอยู่ทั้งสองกรงน่ะคับพี่น้องมาเอาตอนนี้พิเศษจัดไปกรงละพันคับขนเองน่ะคิดถึงพี่น้องทุกๆท่านครับ
  • หวัดดีครับพี่อ๊อดไม่ไ้ด้ทรงนักเรียนเอาทรงสกรีนเฮดก้อไ้ด้
  • น้องคุณณ์มารายงานตัวครับ
    image

ยังหล่อimage
    เหม่งแล้วครบ 1 เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    khun5.jpg 39K
    khun2.jpg 21K
    khun3.jpg 30K
  • ท่านพี่tdkคับในฐานะผมเป็นน้องใหม่ผมขอไปเอาสิ้นเดือนได้มั๊ยคับพี่
  • อ่ะคือว่ากระผมยังเดินสายอยู่เลยอ่ะคับท่านพี่
  • ท่าพี่คับผมขอขนาดและสถานที่ไปรับหน่อยอ่ะคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0034-1.jpg 101K
  • ขอความกรุณาให้กับน้องใหม่อย่างผมด้วยน่คับท่าพี่tdk
  • จัดไปเลยครับท่านเดี๋ยวเก็บไว้ให้เข้ามาเอาไปได้เลยผมอยู่คลอง5หมู่บ้านสินธานีแกรนด์วิวล์ ซอย29 หลังมุม กรงมีผุบ้างน่ะตามสภาพแต่ใหญ่มากๆเท่าไหร่ไม่รู้ไม่เคยวัดแต่ผู้ใหญ่สองคนเข้าอยู่ได้เลยเด็กที่บ้าน4ตัวสามารถเข้าไปอยู่รวมกันได้ครับเดี๋ยวค่อยถ่ายรูปมาให้ดูน่ะแกะแค่เหล็กชั่งกิโลก็น่าจะได้พันแล้วน่ะเสียดายแบ่งเพื่อนๆไปใช้ดีกว่า
  • ขอบคุณมากๆโต๊สอุสาหร์แวะมาเยี่ยมแถมมาซ่อมคอมให้อีกเก่งจิงๆเลย เจ้าน้ำซุบหล่อมากโตขึ้นหล่อกว่าพ่อมันอีก ส่วนเรื่องปลาเดี๋ยวโทรไปปรึกษาเรื่อยๆน่ะ รอชมบ่อปลาพี่น่ะน้องไม่กี่วันน่าจะเสร็จแล้ว
  • ยินดีด้วยคุณพ่อคนใหม่ตัดผมซะเดินสวนกันจำไม่ได้เลยน่ะเนี่ย ว่างๆเข้าไปดูบ้านคลองสามจะแวะเข้าไปเยี่ยมน่ะครับ อ๊อดสบายดีน่ะเอายังละเมื่อไหร่จะนัดเจอกันซะที เดือนที่แล้วไปเที่ยวงานบูลลี่ที่พัทยามาเจอมุกไปออกบูซด้วยพี่ยังช่วยจูงเจ้าต๊อบกับจิ๊กกี๋เลยเสียดายลืมถ่ายรูปมาให้ดูงานเค้าใหญ่จริงๆ
  • หวัดดีคับพี่ยุ่น....ไปไหนไม่ค่อยได้พี่ไม่มีรถไปคับ...รอถูกหวยก่อนจะซื้อรถตู้ซะเลยจะได้ไปเยอะๆดี :-D
  • หวัดดีคับทุกท่าน..
    .ben..ลองดูนะเเนวๆนี้ไหม!image
    ไฟล์แนบ
    ภาพนิ่ง1.JPG 80K
  • image
    ไฟล์แนบ
    216090.jpg 158K
  • สวัสดีคับพี่น้องหายไป 1วันก็มันเจอแต่ฝนอ่ะคับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0104-1.jpg 131K
  • ท่านพี่ออ๊ดคับจ่ะให้มันโหดไปถึงไหนคับพี่
  • เมืองเลยคับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0112.JPG 294K
  • พอดีเค้ามีงานแสดงสินค้าเลยเก็บภาพมาฝากimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0108.JPG 280K
  • ทีไหนก็ต้องมีไอ้ 2 อย่างนี้ขาดบ่ได้image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0114-1.jpg 160K
  • และนี่image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0106-1.jpg 171K
  • และอีกนี่image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0109-1.jpg 136K
  • และวิวสวยๆimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0118-1.jpg 109K
  • สุดท้ายกับผู้ชายลั่นล้า ขอบคุณคับ สวัสดีimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0119-1.jpg 59K
  • หวัดดคับคุณดอน.....น่าอิจฉาจังได้เดินทางต่างจังหวัดบ่อยๆ.....ทำงานอะไรคับ...อิอิ บอกได้เปล่า!image :-"
    ไฟล์แนบ
    IMG_0346.JPG 25K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC06382.JPG 38K
  • 555หล่อจิงๆเลยครับ
  • วันหยุดยาวๆตื่นกันรึยังครับพี่น้อง คิดถึงเพื่อนๆสมาชิกจังไม่ได้เจอกันแบบเต็มๆมานานแล้วน่ะ
  • หวัดดีคับพี่ยุ่นหาที่รวมพลหน่อนเร็ว!..เเถวคลอง 6 ก็ได้นะ.... :-D
  • น่าอิจฉาจังสาวๆรุมล้อมพี่อ๊อดหาให้ผมคนดิ
  • เอ๋ยนั่นมันพี่อ๊อดdobysalmนี่หน่า
  • พี่ออ๊ดน้องmoney01จำไอ้นี่ได้ป่ะimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0128-1.jpg 136K
  • ไปเจอตัวเป็นๆมาแว้วค๊าบ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0138-1.jpg 117K
  • เตี้ยๆกระดูกใหญ่ๆimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0135.JPG 289K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0134.JPG 296K
  • แล่มมั่กคับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0138-1.jpg 117K
  • โทษทีน่ะคับพี่น้องแก้รูปในแกลอรี่มันตรงแต่พออัพรูปลงมันดันเอียงซ่ะนี่ขอโทษทีน่ะคับพี่น้อง
  • พี่ยุ่นคับสวัสดีพี่ขอเบอรํโทรให้ผมด้วยคับท่านพี่
  • ฝากมาทางmailล่ะกันน่ะคับsurasakmojo@gmail.comขอบคุณคับพี่
  • ลูกรถถังมารวยปะพี่ดอนครับ
  • ถูกต้องนะคร๊าบบบบบๆ
  • 084-7114856ครับ
  • คุณดอนกลับถึงปทุมบอกด้วยนะคับ....
    .........อยากเห็นเเม่พันธุ์คุณดอนจริงๆว่าจิ๊ดเเค่ไหนถึงออกตามหาเนื้อคู่ให้ขนาดนี้....อิอิ :-?
  • ชอบภาพนี้มากๆ..เจ้าเรดโบว์...
    ....ดูขามันเดะ...image
    ไฟล์แนบ
    310591.jpg 203K
  • สวยอะพี่อ๊อดเตี้ยมากอยากรู้ว่าปู่ย่าตายายเตี้ยป่าว
  • ซุ้มซุ้มซุ้มเอาสุ่มครอบเอาผ้าคลุม ??? อิอิ
    อันท้ายนี้ขอยืมหน่อยนะคครับพี่อ๊อด
  • สวัสดีคับพี่น้องไม่ได้ตามหาเนื้อคู่คับพี่อ๊อดผมมาทำงานพี่