ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบูลนครศรีธรรมราช
  • ร่วมพบปะพูดคุยกันเพื่อนๆชาวพิตบูลนครศรีฯ
    วันอาทิตย์ที่ 10 เมษายน 2011
    เวลา 16.00 น เป็นต้นไป
    ใครว่างเชิญนะครับ
    ที่ หน้าเรือนจำเก่า ที่เดิม
  • ผมอยู่พัทลุงถ้าว่างอาจจะไปนะคับ
  • ขอบคุณมากครับผม
  • โอววว เสียดายจังเลย กลับไปไม่ทันอ่ะ ได้กลับบ้านเก่าตั้งวันที่ 13 แนะ เสียดายมากอยากรู้จักกับคนที่
    เลี้ยงพิทด้วยกันที่บ้านเกิดซ่ะหน่อย ไม่เป็นไรเดี๋ยวค่อยแอยย่องไปดูบ้านน้องเอกเอา ได้หม้ายเอก
  • คิดถึง เคย กองประจำการทีนั่น
    มีโอกาสจะไปเที่ยวอีกครั้ง

คิดถึงคับเมืองนคร
  • มาได้เลยพี่ ระวังเปียกน้ำด้วยนะครับ
    อย่าลืมเอาน้องหมามาเที่ยวด้วยนะครับ
  • จะไปรวมตัวแถวไหนครับวันอาทิตย์นะที่ด้านหน้าว่าด้านหลังเรือนจำเก่าครับว่างๆจะได้พาหมาไปเที่ยวด้วยนะ
  • น้องเอก พี่ไม่รู้กลับทันป่าวแต่จะรีบ ถ้าทันจะไปนะ
    เห็นว่าไปหาพี่ที่บ้าน พี่มีประชุมด่วนที่กรุงเทพ กลับวันที่ 10 พอดี
    ออกเช้ามืดคงกลับไปทัน
  • พรุ่งนี้มากันเยอะๆนะครับจะได้มีกลุ่มพิทบูลนครศรีและจะได้มีกิจกรรมแบบจังหวัดอื่นๆเค้าบ้างนะครับอยากไปเจอเพื่อนๆน้องๆที่เล่นพิทบูลทุกคนนะครับ
  • เดียวพาลูก 454 ไป กำลังจี๊ดเลย ใครว่างเชิญนะครับ หน้าเรือนจำเก่าครับ
    เบื่อหน้าเดิมเต็มทีแล้ว 55555555
  • นัดกันแล้วทำไมไม่มากันล่ะครับผมไปเวียนหา2รอบแล้วไม่มีใครสักกะคนเลยนะครับ ใครที่นัดก็น่าจะมานะครับ
  • เค้าอาจจะอยู่ข้างในสนามนะครับ เพราะด้านหน้าพื้นที่มันน้อย
  • จริงครับน้าผี ส่วนมากจะอยู่ด้านในก่อนครับข้างกำแพงเมือง
    พอมืดแล้วจะมานั้งข้างนอกกัน
    ต้องขอโทษน้าผีด้วยครับ
  • ส่วนวันอาทิตย์ที่จะถึง กลุ่มพวกเรามิตติ้งเล็ก กันที่ร่อนพิบลูย์ใครว่างก้อเชิญนะครับ
    ส่วนรายละเอียดจะให้ น้องเอกแจ้งอีกทีครับ
  • ไม่มีทั้งข้างในข้างนอกนะครับเพราะวันนี้ผมลองลงไปเดินดูด้านในแล้วด้วยนะครับตั้งแต่ช่วง 16.30 - 17.30 น.ก็ไม่เห็นมีใครสักกะคนเลยนะครับ เอาเป็นว่าวันอาทิตย์หน้าผมนัดเองแล้วกันนะครับ บ่าย 5 โมงเย็นกลุ่มเพื่อนๆน้องๆพิทบูลนครศรีมารวมตัวกันด้านในตรงต้นโพธิ์ ของเรือนจำเก่านะครับจริงๆแล้วผมชื่อ ยอด นะครับ ไม่ใช้น้าผีที่ไหนหลอกนะ แต่ไม่ได้สมัครในเวปใหม่ของคุณมาร์คเค้าเลยชื่อไม่ขึ้น อยากให้เพื่อนๆน้องๆที่รักในการเลี้ยงพิทบูลมาพบปะพูดคุยกันเพื่อว่าจะได้มีการจักมีตติ้งแบบจังหวัดอื่นๆบ้างนะครับ
  • ครับผม ต้องขอโทษด้วยครับ
    ยินดีที่รู้จักครับ ผมกอล์ฟ ครับ อยู่ร่อนพิบลูย์ 0857833753
    แล้วคุณยอดล่ะแถวใหนครับ
  • อยู่ในตัวเมืองนครศรี นะครับเล่นพิทบูลมาก็นานแล้ว อยากเห็นจังหวัดนครศรี มีการรวมกลุ่มพิทบูลกับเค้าบ้างนะครับ
  • โทดทีครับ ที่ผมมาสาย
    ( คุนยอด ที่เลี้ยงพิตบูล สายกัดลายเสือ ตัวเมีย ช่ายม้ายคับ )
    จำผมได้ม้าย ผมเอกที่อ้วนๆ เลี้ยงพิตบูลสีช๊อกฮั้น
    เดี๊ยวผมเอารูปที่ไปหน้าเมืองมาลงให้แลนะ
    รอสักเดียวจัย
    เดียวผมโทไปหา พี่songsak ก่อนว่าเค้าลงรูปกันพันเพรือ
    ผมเองกะยังลงไม่เป็นครับ
    รอก่อนสักเดียวจัย
    โทดทีนะครับถ้าว่าเพื่อนๆพี่ๆ ไปแล้วไม่พบ
  • ไม่ใช้สายกัดนะครับ สายกัดที่มีก็ตายไปนานแล้วครับตอนนี้มีแต่สายโชว์อย่างเดียวนะครับน้องนี้eakoonเหมือนจะเคยเห็นหน้านะที่เราเป็นเพื่อนกะใครแล้วน่ะที่เป็นครูสอนฝึกหัดที่จันดีเปล่านะที่เคยเอาหมามาผสมกะเจ้าฟีโน่ของพี่นะ ตอนนี้เลี้ยงแต่สายโชว์อย่างเดียวนะครับอยากเจอเพื่อนๆน้องๆที่เล่นหมาพันธ์พิทบูลในจังหวัดนครศรีเยอะๆนะครับถ้าจะนัดเจอกันวันไหนว่าถ้าวันอาทิตย์นี้ว่างๆก็พาหมามาเที่ยวที่เรือนจำเก่าแล้วกันนะครับเดี่ยวจะได้พาหมาไปเที่ยวด้วยนะครับ
  • คิดอยู่เหมือนกัน คนเลี้ยงพิทบลูที่นคร ควรจะมีกิจกรรมเหมือนที่อื่นมั้ง ตอนนี้ผมกำลังรวมกลุ่มอยู่ คิดว่าเดือนหน้าคงมีความชัดเจนมากกว่านี้
  • มีความชัดเจนยังไงที่จะจัดรวมกลุ่มพิทบูลนครศรี ก็มาแจ้งให้ทราบด้วยนะครับเดี่ยวจะได้ไปร่วมกิจกรรมด้วยนะ
  • ทามไมเด๋วนี้ พิทบูลนคร เงียบจัง ไจแอ้น ไม่มีเพื่อนๆมาเลยที่หน้าเมืองimage ไม่ทราบว่าใครพอจะมีเบอร์ น้อง เอกมั้ง ที่อยู่ ทุ่งสง รบกวนขอหน่อยครับ ตอนนี้ผมมาอยู่ที่ทุ่งสงแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG0003A.jpg 14K
  • รวมกับ พัทลุงบ้างก็ได้image
    ไฟล์แนบ
    iphone 01.jpg 47K
  • รวมตัวเมื่อไรบอกบ้างนะครับผมได้ทั้งหัวหินและนครศรีธรรมราชเลยละครับ
    :013:
  • บางขันครับบางขัน