ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมด้วยช่วยกัน
  • น้องหมาต้องการเลือดคับ
    อยู่ รพส.เกษตร บางเขน
  • เบอร์ติดต่อ รพส .เกษตร 029428756 -9

ยังงัยติดต่อ ก่อนไป เพื่อความสะดวก และไม่เสียเวลาฟรี !

เคยอ่านความคิดเห็นพี่มาร์คที่ตำหนิ เรื่องการจัดการบริหาร ธนาคารเลือด ของ โรงพยาบาลนี้มาครั้งแล้ว

วันนี้เจอกับตัวเองเลย เมื่อเช้าไม่มีเบอร์ติดต่อ ก็เลยตัดสินใจพา เจ้าผมไปช่วยเพื่อน ซะเลย

เลยรู้ว่าวันนี้ส่วนโรงพยาบาล ปิดแค่ 11.00โมงเช้า

วันศุกร์และวัหยุดราชการ เปิด8.30-11.00เช้า

จันทร์-พฤหัส 8.30-15.30 น

แล้วเลยเซ็คต่อไปว่า....จะพามามาบริจาคเลือดให้ซูกัส เห็นว่าด่วน

คำตอบคือช่วงบ่ายโรงพยาบาลจะปิดระบบ จ่ายไฟ รายละเอียดอื่นไม่ทราบ

ถ้าสะดวกให้มาบริจาคพรุ่งนี้ใหม่ ตกลงมันรอได้ หรือ มีคนมาบริจาคแล้วอันนี้ไม่ทราบคำตอบครับ
  • มันเอาสะดวกมัน มันไม่คิดว่า คนอื่นเขาก็เสียเวลาเป็น การเดินทางมามันเสียทั้งเวลาและค่าใช้จ่าย เขามาถึงที่แล้ว ไม่ใช่ไล่กลับแล้วให้มาใหม่ นี่คือสิ่งที่ผมผิดหวัง
  • เรื่องได้หน้า เรื่องออกข่าวแม่งเร็ว แต่บริการอย่างเลววววว
  • ผมเคยไปวันศุกร์ครับเห็นมีการตัดไฟแล้วเปลี่ยนมาใช้ไฟปั่นของโรงพยาบาลมั้งเคยเห็นห้องควบคุมมันอยู่ติดกับห้องจ่ายเงิน ส่วนเรื่องอื่นผมไม่รู้ มีอะไรเล่าให้ฟังบ้างนะครับ
  • หมาผม10เดือนจะบริจาดได้มั้ยคับ
  • ตกลงโรงบาลนี้มันไม่ดีจิงๆอยากที่พี่มาคว่าหรอคับ แต่เห็นคนไปเยอะนิและก็ถูกด้วย มีคนบอกมาอีกที