ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลพะเยาคะ
  • ไปดูได้ที่ facebook / anny_apd3@hotmail.com นะคะ
  • มาฝึกเล่นลากน้ำหนัก มะ ครับ พิทบูลพะเยา
  • ลากที่ไหนอะ 555 อยากรู้จักพิทบูลพะเยาด้วยกัน เผื่อมีไรช่วยเหลือกันได้บ้าง^_^
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f1 เสือ.jpg 68K
    F2 โฟกัส.jpg 78K
    F3 gold.jpg 135K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    M2 อิน.jpg 114K
    M3 two.jpg 107K
  • image
    ไฟล์แนบ
    M4 จัน.jpg 119K
  • ขอบคุณพี่มาร์คสุดหล่อ เจ้าของพื้นที่มากๆนะคะ
  • "กีฬาพิทบูลลากน้ำหนัก" เป็นการฝึกหมาพิทบูล ในเชิงกีฬาลากน้ำหนักครับ โดยทางจะแบ่งออกเป็น 6 รุ่น ช่วงน้ำหนักาของหมาครับ แต่ต้องรักจริงเท่านั้นครับถึงจะเล่นได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    do1700.jpg 205K
  • เจ็ทโด้อุดร ก่อนลากปิดแมท คว้าแชมป์สนามเมืองทองธานี 30 มิ.ย.55 ขอกำลังใจจากน้องทีมเชียงใหม่คับ \:D/ image
    ไฟล์แนบ
    doสองสาว.jpg 233K
  • ผมคนพะเยาคับแต่รู้สึกว่าพะเยาบ้านเฮายังบ่อค่อยมีกลุ่มเลยแม่นก่อคับ
  • แม่นแล้วคะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    dog2.jpg 82K
  • อาทูล เจ็ทโด้ป้อสาวใหญ่เลยนะครับอา มันติดมาจากไหนครับอา คริคริ
  • พะเยาน่าจะมีกลุ่มหนาครับ มีหยั่งจะได้ปรึกษาหารือกั๋น เห็นมีหลายเหมือนกั๋น
  • ขอบคุณคะ แอดเป็นเพื่อนกันใน fb ดีกว่านะคะ anny_apd3@hotmail.com
  • M4 คะimageimage
    ไฟล์แนบ
    m4 1.jpg 60K
    m4 2.jpg 112K
  • F1image
    ไฟล์แนบ
    เสือ 1.jpg 51K
  • F2 / f3 /m3 ขายแล้วคะ
  • imageimage

เหลือตัวสุดท้ายคะ เพศผู้ ข้อมูล ณ 26 กย 55 โทร 0814722224
    ไฟล์แนบ
    มอม555.jpg 151K
    มอม666.jpg 161K
  • ราคาเท่าไรครับ
  • ขอโทษนะคะเพิ่งเข้ามาดูวันนี้ ปิดการขายพอดีเลยคะ ตัวนี้เพื่อนพนักงานด้วยกันซื้อไปแล้วคะ ขอบคุณคะ เจอกันใหม่แม่พันธุ์อีกตัวนะคะ(4 เดือน)