ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หัวโจกประจำบ้าน
    ไฟล์แนบ
    b1.jpg 89K
    b2.jpg 97K
    b3.jpg 133K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b1.jpg 89K
    b2.jpg 97K
    b3.jpg 133K
  • นางตัวร้ายประจำบ้าน imageimage
    ไฟล์แนบ
    fo1.jpg 94K
    fo2.jpg 103K
  • ต่อด้วย สมุนอีก 2 เฝ้าบ้าน :063: imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    p1.jpg 113K
    p4.jpg 89K
    p3.jpg 133K
    p2.jpg 129K
  • image
    ไฟล์แนบ
    r1.jpg 102K
  • ต่อด้วย น้องเล็ก หลานBJ
    REDCAMPUSimageimage
    ไฟล์แนบ
    c1.jpg 102K
    c2.jpg 123K
  • ต่อด้วย ผลงานของ ไบร์อั้น + ฝอยทองimageimage
    ไฟล์แนบ
    ลูกโทน.jpg 108K
    ลูกโทน1.jpg 104K
  • กองกำลังหมาแดงบุก
  • สถานที่รั้วรอบขอบชิดเยี่ยมมากเลยครับสำหรับหมาแดง
  • ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ชื่อไรครับ ผมชื่อโน๊ตนะ ขอติหน่อยนะครับ ถ่ายรูปหมาได้ทุเรศ มากๆๆๆ เลย
  • หมาทุกตัวต้องมีใบนะครับไปทำซะ
  • กำลังดำเนินการอยู่คับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ชื่อไรครับ ผมชื่อโน๊ตนะ ขอติหน่อยนะครับ ถ่ายรูปหมาได้ทุเรศ มากๆๆๆ เลย

ขอโทษครับคุณenote_fdpลำ้เส้นกันมากเกินไปรึปล่าวครับ เค้าเอามาโชว์ไม่ได้ขาย

จำเป็นด้วยหรือครับที่หมาทุกตัวต้องมีใบ ถ้าไม่มีจะไม่เลี้ยงกันหรือครับ
    ถ้าคุณรักมัน"วันนี้คุณกอดหมา หรือกอดใบ"

ใบเพดอาจสำคัญผมไม่เถียง แต่ไม่ใช่สำหรับทุกคน
  • หมาแดง ชอบๆๆๆครับชอบบบๆๆๆๆ ถ้าไม่รังเกียจอยากจะเข้าไปหาพูดคุยตามประสา คนLOVEหมาแดงได้ไหมครับ :021:
  • ทำไว้เพื่อเป็นการรับผิดชอบสังคมถ้าไม่ทำต่อไป จขกท เกิดทำหมาขายหล่ะ มองยาวๆไกลๆ ต่อไปจะไม่ได้เกิดปัญหา เพดดีกรี เพดดีกรี เพดดีกรี ฮิ้วๆๆๆ
  • =ชอบนางตัวร้ายประจำบ้าน ครับสวย
  • อยู่อ่างทองหรอคับ เเถวไหน บอกหน่อยได้ไหมคับ
  • enote_fdpสิงหาคม 14 Permalink

ทำไว้เพื่อเป็นการรับผิดชอบสังคมถ้าไม่ทำต่อไป จขกท เกิดทำหมาขายหล่ะ มองยาวๆไกลๆ ต่อไปจะไม่ได้เกิดปัญหา เพดดีกรี เพดดีกรี เพดดีกรี ฮิ้วๆๆๆ

ทำหมาขายก็เอาลูกหมาไปขึ้น ก็ทำได้เหมือนกัน รู้เรื่องมากแค่ไหนเกี่ยวกับการทำใบเพ็ดดรีกรี บ้าจี้กันไปได้ ถ้ามองกันยาวๆๆ มันน่าจะทำมานานแล้ว เลี้ยงกันมากี่ปีแล้ว กัดกันไปกัดกันมา หมากัดคนเป็นข่าวก็ออกมาเต้นกันที เอาแต่โทษหมาไม่มีใบ ไม่เห็นมีใครพูดถึงสันดารคนเลี้ยงเลย ไม่รู้เรื่องห่าไรเกี่ยวกับสายพันธุ์เลย แต่เสือกเห่อหะมอยอยากจะเลี้ยงบ้าง พูดไปก็ไม่จบหรอก คิดเอาเอง เป็น ที่ตัวใบเพ็ด เป็นที่ตัวหมา รึเป็นที่สันดารของคน

หมาแดงเจ้าของการทู้ตัวเมียสวย
  • ถามคุณ kum ตรงๆแบบคนไม่รู้เลยนะครับอย่าว่าผมกวนหรือลองภูมิอะไรนะครับ
    ในเมืองไทยมีสมาคมไหนที่รับขึ้นทะเบียนให้กับพิทบูลจมูกแดงบ้างครับ เอาสมาคมที่ได้มาตรฐานนะครับผมก็อยากทำมานานละ แต่ยังหาที่ทำไม่ได้เลย
  • ขึ้นได้ ตอนนี้ก็มี ABKC แล้วก็ ABC ที่รับขึ้น มี 2 ที่

แต่ที่ผมจะพูด และพูดไปก็ไม่จบ ให้คิดเอาเอง ว่าเป็น

ที่ตัวใบเพ็ด

เป็นที่ตัวหมา

รึเป็นที่สันดารของคน ที่
  • ชาติหมา เพดดีกรี ส้นตีนไม่ทำให้สังคมดีขึ้น ผลประโยชน์ล้วนๆ บ ย ค ท เ
  • เอาแบบที่จดทะเบียนเป็นสมาคมอย่างถูกต้องมีมัยครับคุณ kum ส่วนตัวผมก็ไม่ได้เชื่อว่าใบเพ็ดจะทำให้ปัญหาต่างๆที่เกิดขึ้นลดลงได้หรอกครับ มันอยู่ที่สันดารคนเลี้ยงอย่างคุณว่าจริงๆนั้นละ แต่ก็อยากทำให้เด็กๆที่บ้านไว้แค่นั้นเองครับ
  • หมาสวยดีครับ น่าจะบอกชื่อ และสายเลือดของแต่ละตัวประกอบบ้างนะครับจะได้รู้ว่าที่มาที่ไปเป็นไงบ้าง
    เทพไม่เทพก็ว่าไป ถ่ายรูปให้ดูดีกว่านี้อีกนิด ผมเชื่อว่าพี่น่าจะทำได้ครับ จะคอยติดตามผลงานครับ
    สนใจจะขายบ้างมั๊ยครับ ลูกค้าต้องการเรดโนสอยู่หลายตัวครับ
  • โอ้วววววชมอะ ปีศาจจจแดง สวยครับๆ
  • ขอโทษนะครับที่ตอบช้า คุณkob_kob ผมอยู่ป่าโมก คับ :)
  • คับผม อยู่ วิเศษ คับ ผมชื่อ กบ นะคับ ขอเบอร์พี่หน่อยได้ไหมคับ เพื่อเอาไว้เวลาปรึกษา เรื่องหมาๆกันอะคับ ;;)
  • ผมก็มีบ้านอยู่ป่าโมกเหมือนกันimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF6854.jpg+1.jpg 134K
    รวมหมู่.jpg 106K