ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่อง3ยิงสด นอกเรื่องครับ
  • บัวขาวขึ้นชกครับช่อง3ถ่ายทอดสด23.15อย่าลืมเชีรยครับพี่น้อง
  • วันไหนครับ จะรอชม ชอบเหมือนกัน
  • วันนี้ครับพี่ยุทธ
  • ขอบคุณมากครับ KING เด๋วใส่กางเกงมวยไทยเชียร์เลย
    แต่ไม่เต้นอย่างไอ่โฆษณาสมูทตี้นะ ฮาไป ...555
  • แต่หน้าจะรองเต้นดูนะพี่หน้ารักดี
  • ขึ้นชกกับไอ่ซูหมิงหรอคับ :m32:
  • บ้านไหนใช้จานดำ คาดว่าต้องเตรียมหนวดกุ้งไว้ด้วย ใช่ไหมครับ ไม่งั้นอด :o034:
  • กำลังดูอยู่ พอดีเลยคับ..... :O
  • จัดไปยก2
  • ตื่นสายเลยวันนี้ 555
    บัวขาวก็ยังเป็นบัวขาวคนเดิม ส่วนบักอับดุลคู่ชกโดนเตะขวาเข้าชายโครง ดูภาพช้าถึงกับซี่โครงยุบ
    เห็นทำมีใจสู้ อยากสู้ต่อ แต่ผมว่าถ้าปล่อยออกมาเจอบัวขาวอีก มีหวังสะบักสะบอมไปทั้งตัว

แต่ส่วนตัวชอบคู่แรกมาก ชื่ออะไรนะ จำได้แต่ ค่ายพุ่มพันธุ์ม่วง เตะทัดดอกไม้ ชักไปทั้งตัว ถ้าไม่มีเชือกเผลอๆตีลังกาตกเวที 5555