ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายแม่พันธ์ด่วน
  • ขายแม่พันธ์ด่วนราคาพิเศษฮิตกำลังมาได้5วันตัวนี้เป็นก็อตติ100ครับสนใจโทร.082-2224398imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5140.JPG 55K
    5.jpg 24K
    DSCF6369.JPG 137K
  • เจ้าของเค้าไม่สบายครับ เป็นเส้นเลือดในสมองแตกครับ น่าจะดูแลไม่ไหวมากกว่านะครับ
  • ใช่ครับ ทราบมาว่าเจ้าของตอนนี้ไม่สบาย สุขภาพไม่ดีจริงๆครับ ^:)^

ขอเป็นกำลังใจให้หายและกลับมาเป็นปกติโดยเร็วนะครับ
    ในบอร์ดนี้ ดิบ โหด เถื่อน เป็นบางครั้ง แต่ไม่เคยแล้งน้ำใจ
    เรามาช่วยส่งกำลังใจให้เพื่อนเราดีกว่าครับ :035:
  • ขอเป็นกำลังใจให้คุณอ๊อดเช่นกันครับ หายไวๆนะครับ
  • สู้ๆๆครับพี่อ็อดเป็นกำลังใจให้ครับ
  • เป็นกำลังใจให้อีกคน และรักษาสูขภาพด้วยครับ...
  • ผมขอเป็นกำลังใจให้นะครับพี่ ขอให้ดีวันดีคืนครับ
  • ขอโทษครับ หายไวๆนะคับ
  • ขอให้พี่เขาหายไวไวนะครับ ผมลองคุยแล้วราคาไม่แพงครับคุ้มมาก ครับ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ
  • :X :X :033: :039:
  • สู้ๆหายไวๆกลับมาทำหมาสวยๆเดิมนะครับพี่อ๊อดพีชายของผม
  • สู้ๆค่ะ อย่ายอมแพ้ เปนกำลังใจให้ หายเร็วๆค่ะ :062:
  • อยากทราบราคาครับ
  • ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้หายไวๆ นะครับ แข็งแรงเหมือนเดิมจะได้กลับมาทำในสิ่งที่รักได้อีก
    *** ใครกำลังมองหาแม่พันธุ์ ผมว่าไม่น่าจะพลาดตัวนี้ครับ สายเลือดสุดๆ และกำลังอินเทรนด้วยครับ ***
  • สู้ๆครับ
  • มีคนสนใจแม่พันอยู่ครับ ราคาเท่าไหร่ เดี๋ยวจะช่วยบอกเค้าอีกแรงครับ
  • จากที่ทราบมาจากคุณ TT ว่าเจ้าของสุนัขเป็นเส้นเลือดในสมองแตก เสียใจด้วยครับ

คุณแม่ผมท่านก็เส้นเลือดในสมองแตกเช่นกัน แสกนครั้งแรกเห็นแตกเป็นวงกว้างเส้นผ่านศูนย์กลาง 3 ซม.
    หมอไม่กล้าผ่าเพราะอายุมากแล้ว เลยได้แต่ควบคุมความดัน ให้ยากันชักและสลายลิ่มเลือด ต่อมาอีก 3 วันแตกเพิ่มอีก ทำให้ด้านขวาทั้งซิกเป็นอัมพาต และด้านซ้ายอ่อนแรง สรุปคือขยับไม่ได้ หลังจากนั้นก็คอยดูแลอย่างใกล้ชิดกันตลอด คอยสวดมนต์ให้ฟัง และทำกายภาพให้กันแขนขาลีบ รักษาในโรงพยาบาลอยู่ 4 เดือน มรสุมชีวิตเลยครับ ก่อนออกหมอก็นัดให้มาทำกายภาพทุกสัปดาห์หรือ2สัปดาห์ผมก็จำไม่ได้ทำอยู่2เดือนก็ไม่มีอะไรดีขึ้น เลยพาไปกดเส้น (คุณหมอสุวรรณ เป็นแพทย์ทางเลือก ซึ่งเป็นคนรักษา คุณ ฉัตรชัย เปล่งพานิชย์ ให้หายจากอัมพาต จนสามารถกลับมาเล่นหนังได้จนทุกวันนี้) พาไปกดครั้งแรกแม่ผมสามารถขยับแขนและขาได้เล็กน้อย ผมยืนน้ำตาไหลเลย กดได้ประมาณ 7 ครั้งก้มีแรงสามารถพยุงตัวเองเดินโดยการใช้คอกได้ ซึ่งทุกวันนี้ผมก็พาคุณแม่ไปกดอยู่เรื่อยๆ และมีอาการดีขึ้นเป็นลำดับ หากใครเคยมีประสบการณือยู่กับผู้ป่วยที่เป็นเส้นเลือดในสมองแตกจะรู้ว่ามันทรมาณขนาดไหน ก็อยากแนะนำช่วยเหลือเป็นอีกทางเลือกหนึ่งครับ ผมไม่ได้มีผลประโยชน์ใดๆทั้งสิ้นนะครับ แค่เข้าใจถึงผู้ป่วยและ ผู้ที่ต้องคอยดูแลผู้ป่วยครับ หากสามารถทำให้ผู้ป่วยกลับมาเป็นเหมือนเดิมได้ หรือเกือบเหมือนเดิมได้ก็เป็นเรื่องน่ายินดีครับ

ไม่ใช่การรักษาด้วยการนวดนะครับ เป็นการกดเส้นใช้เวลาในการรักษาต่อครั้งไม่น่าเกิน15นาที ครับ
    มีข้อสงสัยก็โทรมาได้ครับ 0867559445
  • ขอให้หายไวไวนะครับ
  • หายไวๆนะครับ.. :039:
  • ขอปิดการขาย เลดี้กาก้า ขอขอบคุณเจ้าของพื้นที่ด้วยครับและขอขอบคุณทุกคอมเม้นท์ด้วยครับ
  • ขอให้หายไวๆครับ สู้ๆ
  • ขอบคุณครับ