ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

/+/+/+/+/ It's my style by westman /+/+/+/+/
  • ตัวแรกเริ่ม เลี้ยงมา 8 ปีแล้วครับ สูง ยาว ( ฉายา หมา ชีวะ )

นอสเฟอราตู ซ็อด ( สาย ไซม่อน ) ( กะว่าจะหัด ให้ลาก ไม่รู้ว่าจะแก่เกินไปหรือป่าว )
    image
    ไฟล์แนบ
    0011.jpg 140K
  • สวยมากๆครับผมสายเก่าๆไม่มีวันตายอยู่แล้วครับผม :063:
  • ตัวที่2 เป็นฝีมือการบรีดของ mrw pitwest
    ซึ่งตอนนั้น เป็นตัว ท้ายสุด ของคอก สีมันแปลก ตามันก็แปลก
    ไม่มีใคร อยากได้ ....mrw pitwest เลยแบ่งให้ มาเลี้ยง
    ( หลาน BJ )

westman pitwest. special one " charito "
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    pe01.jpg 202K
    02.jpg 162K
    03.jpg 162K
  • คุณ 98765432189 ขอบคุณ มากครับ
  • ตัวนี้ ( เป็นดับเบิ้บ โจโจ้ ) น้องเล็ก สุดห้าว ตัวเท่าลูกหมา ให้กิน อย่างไรก็ไม่สูง
    ( ออกข้างตันๆ จะเหมือนหมุอยุ่แล้ว )
    westman pitwest."Red the Dukeca"

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 169K
    02.jpg 180K
    03.jpg 142K
  • ส่วนเรื่อง การทำประวัติ ขึ้นทะเบียน ของสุนัข
    ตอนนี้ในกลุ่ม pitwest กำลัง เตรียมเอกสาร
    เพื่อจัดทำ ไม่ได้ นิ่งนอนใจ หรือ ไม่ให้ ความร่วมมือนะครับ...

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 151K
    05.jpg 195K
    10.jpg 147K

• image
    image
    ไฟล์แนบ
    09.jpg 92K
    mfs01.jpg 97K
  • Red The Dukeca ตันดีจริงชอบครับบบ
  • .. หล่อๆทุกตัวเลยนะครับ.
  • กองกำลังขุมนี้ ก็ไม่ใช่ธรรมดา มีอาวุธร้ายอยู่ในสังกัดพอสมควร รอวันได้เห็นในสมรภูมิครับ

ส่วนเรื่องการทำประวัติ ผมไม่ซีเรียสหรอกครับ ใครทำก็ทำ ใครไม่ทำก็ไม่บังคับ
    ยังเข้ามาเล่นที่นี่ได้ตามสบาย มีรูปมีกิจกรรมเอามาลงโชว์ได้เต็มที่
    เพียงแค่ลงขายลูกหมาไม่ได้เท่านั้นเองครับ
  • หลานบีเจสวยม๊าก ตัวใหญ่จริงๆ
  • ไอช๊อดสุดยอดเลยพี่west man B-)
  • นอสเฟอราตู ซ็อด เป็นลูกไซม่อนเลยรึป่าวครับ ชอบหมาใหญ่ที่ช่วงขายาวๆแบบนี้โดนมากครับ ถ้ามีรูปอื่นอีกขอชมเพิ่มเติมนะครับ ติดตามผลงานกลุ่มนี้อยู่ขุมกำลังครบเครื่องทุกรูปแบบจริงๆ
  • :063: แต่ละตัว :033:
  • ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ที่เข้ามาติชมแทนน้องๆในกลุ่มด้วยครับ ^:)^ ^:)^ ถือเป็นกำลังใจและเป็นแรงผลักดันให้พวกเราก้าวเดินไปข้างหน้า ขอบคุณด้วยความจริงใจครับ

ฝากรูป นอสเฟอราตู ซ็อด ให้คุณตั้ว Redzone ถือได้ว่าเป็นท่านหนึ่งที่เป็นแบบอย่างสำหรับพวกเราครับ

ตอนกำลังอ้วนเลยimage
    ไฟล์แนบ
    west.jpg 185K
  • image
    ไฟล์แนบ
    225772[1].jpg 146K
  • ขอบคุณครับพี่ มาร์ค Mafia สักวันอนาคตอันใกล้นี้
    ทางกลุ่ม pitwest จะเข้าร่วมกิจกรรมอย่างแน่นอนครับ

ขอบคุณครับ คุณ NATO เจ้า Red The Dukeca เห็นตัวเล็กๆแบบนี้
    แต่ใจไม่เล็กเลยครับ ทุกวันนี้ จะใส่กับ นอสเฟอราตู ซ็อด ต้องคอยปรามไว้ตลอดเลยครับ.. :001:

ขอบคุณครับ คุณ noy_22 ขุมกำลังของคุณ น้อยก็ใช่ย่อยนะ ทั้ง เรดฮัมเมอร์ กับ เรด ฮัมวี่ :063:

• ขอบคุณครับ คุณ Angie ที่ " charito "
    มาได้ขนาดนี้ ก็เพราะได้ น้ำเลี้ยงดี จากท่าน " mrw pitwest " ครับ :m66:

ขอบคุณครับ top_nb ถ้า ท๊อป ได้ ใหญ่ๆ แดงๆ แบบนี้ไเลี้ยงสักตัวนะ .. :m01:

ขอบคุณครับ superkim :o060:
  • ขอบคุณครับ Redzone อย่างที่ mrw pitwest พูดนั่นถูกต้องเลยครับ..
    เจ้า นอสเฟอราตู ซ็อด เป็น ลูกไซม่อน ครับ..

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ss001.jpg 159K
    ss03.jpg 224K
    ss04.jpg 161K
  • =D> เดอะดุ๊กมันน่ารักเตี้ยตันดีแท้ เลี้ยงง่ายไหมครับ ไม่เห็นมีตัวเมียเลยต้องจัดได้แล้ว
  • เดอะดุ๊กมาดีเรื่อยๆแล้ว :039: เดี๋ยวจะหาเวลาไปเยี่ยมซะหน่อย

ส่วนเรื่องทำประวัติพ่อกะแม่ กำลังดำเนินการนะครับไม่ได้นิ่งนอนใจ
  • นอสเฟอราตู ซ็อด นี้มันอะไรหว่าคุ้นๆอ่ะเหมือนชื่อตัวอะไรน่ะติดอยู่ตรงนี้อ่ะบอกหน่อยครับ
  • :063: สวยๆทั้งนั่นเลยครับ
  • pi เลี้ยงง่ายครับ เน้นหนักไปที่ ผักตบ กับโปรตีนครับ.. :-D

สวัสดีครับ พี่ โต perfectpit มาเลยครับ ..
    ไอ้ดุ๊ก ทุกวันนี้ ห้าวสุดๆครับ..
    เรื่องประวัติ ถ้าพี่โตทำเสร็จ ผมได้ ต่อ จากของพี่เลยครับ .. :-D :039:

สวัสดีครับ godji นอสเฟอราตู ซ็อด
    อดีตนักดาบแห่งตำนาน นอสเฟอร์ราตู ซ็อด มีฝีมือเก่งกาจมากขนาดกัซยังไม่สามารถเอาชนะได้ แม้แต่ในปัจจุบัน.. :-D

สวัสดีครับ tutie เป็นเกียจอย่างยิ่ง เลยครับ.. :-j
  • ขุมกำลังขนาดนี้... :m01: :m01: :m01:

ถ้านำมาลงสนามเมื่อไหร่ ...จะไปเกาะขอบเวทีเชียร์เลยครับ :X >:D<

ถามอีกนิดคร๊าบบบ หมาชีวะ นี่คืออะไรครับ :033: :o027:
  • ...เดี่ยวหาโอกาสไปเยี่ยมชมครับ....
  • สวัสดีครับ คุณ power_pit หมาชีวะ ที่มาก็จาก m_kan
    ที่นำไปเปรียบเทียบ กับ ตัวละครหมาเรื่อง ผีชีวะ ก็ประมาณว่า
    ตอนนั้น มันตัวโย่งๆ ยาวๆ เหมือน หมาในเรื่องครับ.. :028:
    ส่วนเมือประมาณ 8ปี ที่แล้ว กระแสหมาเตี้ย กำลังมาแรง
    หมา ยาวๆ โย่งๆ อย่าง เจ้า ชีอต เอาท์เลย :002:

สวัสดีครับ noy_22 มาดิ.. กลัวที่ไหน.. :m36:
  • @ westman จัดไปครับ..
    @ mrw อนาคตพ่อลูกอ่อน แต่ตอนนี้สงสัยลุ้นตัวโก่งเลยนะครับท่านประธาน อิ อิ...
  • ดูบรรยากาศ ยามเย็น ริมน้ำแม่กลอง กับหมา 1ฝูง
    ปล่อยลงเล่นน้ำ แบบ ธรรมชาติ......
    ลองคิดดูนะ คุณ noy_22 .. :o043:
    image
    ไฟล์แนบ
    000bigb.jpg 85K
  • อ๋อเป็นตัวละครในหนังสือการ์ตูนที่พระเอกถือดาบใหญ่ๆใช่มั้ยครับ อายุก็เท่าๆกับดากอลบอลไม่น่าจะต่ำกว่า25ปี รู้สึกจะชื้อเรื่องว่าเบอร์เสิทหรือป่าวผมอ่านมาตั้งแต่เด็กๆ เป็นหนังสือการ์ตูนที่กว่าจะออกแต่ละตอนนานมากไม่ทราบว่าตอนนี้จะจบหรือยัง ใครรู้ช่วยบอกหน่อยมีที่พอจะหาซื้อรวมเล่มได้มั้ยครับ
  • แร๊งงงงงง
    หล่อทุกตัว :006:
  • godji ผมดูแต่ที่เป็น vcd ครับ..6แผ่น มั้ง..

ขอบคุณครับ m_kan