ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมอยากรู้เจ้าของเมล์นี้ phanu_inya@windowslive.com
  • รบกวน สอบถามพี่ ๆ ในนี้หน่อยนะครับ

ใครพอทราบ รู้จัก เจ้าของ phanu_inya@windowslive.com

เพราะตอนนี้ มันมารังควาน หาเรื่องผมครับ

อยากทราบข้อมูลทั้งหมด พี่ ๆ พอช่วยได้ไหมครับ

ตอนนี้มันมามีปัญหา ในวงการ"เยอรมันเชพเพอด์"

ผมลอง หาดูในgoogle เจอกระทู้เก่า ๆ ในนี้ ที่เหมือนว่ามันหลอกชาวบ้าน

เลยอยากรู้ว่ามันเป็นใคร ผมไม่มีเบอร์ติดต่อมัน แล้วมันก็ไม่ยอมโทรมาหาด้วย

ผมอยากรู้จริง ๆ ขอบคุณครับ

"บัส ธเนศ ลิขิตคำพร"

• ลองหาในจากเฟสบุ๊คสิ ถ้าเค้าใชเมลนี้ในนั้นก็เจอแหละ
  • ขอบคุณคร้าบ ผมก็โง่อยู่นาน
  • ผมไปรังควานตอนไหนไม่ทราบอยู่ดีๆคุณมาด่าผม ไอ้สัส ถูกแล้วหรอ

เรื่องมีอยู่ว่าผมมีปัญหา กับพี่ชายเค้า คือภราดร เพราะเรื่องพี่ชายเค้าเอาหมาผมไปแล้วไม่จ่ายเงินเป็นเงิน 17000 แล้วผมติดต่อเค้าไม่ได้ ผมจึงแจ้งเมล์ไปทางโพตที่เค้ากระทู้ขาย เชพเพอดในพันทิพเพราะผมติดต่อเค้าไม่ได้เลย ใน ตอนแรกผมไม่รู้ว่าเป็นเมล์คนที่คุณ บัส จนได้รับ การโทรติดต่อ กลับมาของ คุณ ภราดร เมื่อวันที่ 22 /8/2012 ว่าเป็นเมล์คุณ
    ถ้าส่งข้อความไปครั้งเดียวถือว่าเป็นการรังควานก็ขอโทษด้วยแล้วกัน แต่ที่หลังคุณอย่าใช้เมล์คุณในการติดต่อกลับของลูกค้าสิครับ เพราะถ้า เค้าติดต่อผ่านทางโทรศัพท์ไม่ได้ก็จะฝากผ่านเมล์ถูกต้องมัยครับ หรือคุณจะให้ผมนิ่งๆให้เงิน 17000 บาทนั้นหายไป ที่ไม่รุ้จะติดต่อไปทางไหนเพราะเป้นเวลา 2 เดือนแล้ว จึงเขียนผ่านเมล์ไปว่ายังไงให้ช่วยติดต่อกลับเพราะคิดว่าเป็นเจ้าของกระทู้ที่โพตขาย

ฝากท่านที่ใช้ เมล์เป็นข้อมูลให้ลูกค้าติดต่อกรุณาใช้เมล์เป็นของตัวเองด้วยนะครับ

แล้วมาเขียนใส่ในบอร์ดแบบนี้ถูกต้องแล้วใช้มัย เมล์ก็ถือว่าเป็นส่วนตัวใช้หรือป่าวครับ แต่คุณมาโพตลงในบอร์ดถือว่าผม เสียหาย กรุณาแจ้งแก้ไขให้ผมด้วย เพราะผมเล่นบอร์ดนี้มานานมากแล้วด้วยใช้เมล์นี้ด้วยไม่หนี

ขอโทษพี่มาร์คด้วยนะครับที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น

นี้เป็นเบอร์ผม 088-2444886 นุครับ ข้องใจติดต่อมาได้เลย

• ผมหลอกชาวบ้านตรงไหนไม่ทราบมีประวัติหรือเอาออกมาโชว์ดิ ผมแทบจะไม่ได้เลี้ยงเชพเพอดขายด้วยซ้ำมีแต่ของพี่ในกลุ่มฝากขาย ผมแค่ขายให้ ผมเลี้ยง แค่พิตบูลสายกัด แต่มีความรุ้เรื่องเชพเพอดเรื่องฝึกหมานิดหน๋อย ทุกวันนี้ผมยังเป็นที่ปรึกษาการเลือกซื้อเชพเอดด้วยซ้ำ ทั้งที่ตัวเองไม่มีหมาเชพเพอดมีแต่ของพี่ในกลุ่ม
  • โทรคุยกันแล้วนะครับ
  • เมื่อโทรคุยกันแล้ว กรุณา ลบ โพตนี้ออกด้วยนะครับดูแล้วมันเหมือนผมเป็นคนเลวยังไงไม่รู้ 555

วิธีการง่าย ลบๆโพต กดตรงชื่อคุณที่ติดกับรูป จากนั้นเข้าไป กด ดูหน้าโพตเข้าไปจะเห็นเลย ตัว Delete จะอยู่หลังขอความนะครับ กรุณาลบเพราะมันเรื่องเข้าใจผิด และก็ผิดคนด้วย
  • ครับผม บัส ก็อยากลบครับ แต่ทำไม่ได้ โทรคุยกับทางเว็บแล้ว

ต้องให้ทางเว็บลบครับ

เป็นการเข้าใจผิดกันจริง ๆ ครับ
  • เคลียร์กันได้ก็ดีแล้ว แต่อย่าลบเลยครับ เพราะการลบออกอาจจะยิ่งทำให้คนที่ได้อ่านเข้าใจผิดไปกันใหญ่
    แต่ถ้าปล่อยไว้ คนยังได้เห็นได้เข้าใจว่าเรื่องราวที่แท้จริงมันเป็นอย่างไร ผมว่ามันน่าจะดีต่อทุกฝ่ายนะครับ

เข้าใจผิดก็ขอโทษ หากผิดพลาดก็แก้ไข และท้ายสุดอย่าลืม อภัย

ด้วยความปราถนาดีครับ
  • ครับผม รับทราบครับ พี่มาร์ค ขอโทษครับ