ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอกำลังใจให้ทีมPitbullZone F.C.หน่อยครับ
  • พอดีเดือนหน้าช่วงกลางเดือนทีม PitbullZone F.C. รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปี ชาย จะแข่งระดับจังหวัดนครปฐมครับ เนื่องจากทีมชุดนี้เป็นเด็กชุดใหม่ อายุ 9-11 ปี เรียกได้ว่าใหม่แกะ ( กรง ) เลยก้อว่าได้เพราะเราเริ่มทำพวกเค้ามาตั้งแต่ ป.1 ครับตอนนี้ถึงเวลาที่พวกเค้าจะต้องถูกใช้งานแล้ว เพราะรุ่นพี่ๆอายุเกินไปหมดแล้วทิ้งไว้แค่ แชมป์เก่า 3 สมัย ครับ อิอิ น้องๆต้องสานต่อ :-D จึงอยากขอกำลังใจชาวPitbullZone สักหน่อยครับผม แล้วได้ผลยังไงจะรายงานให้ทราบครับผม :)

image
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 94K
  • :X ขอเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปครับ...อนาคตของชาติ นายเยี่ยมมาก..!
  • เด็กสังกัดพิทบูลโซน เอฟซี (คนเสื้อสีส้มขวามือครัับ)น้องพรีเมียร์ ด.ช. พิทักษ์ชัย ลิ้มรักษา
    ได้รับคัดเลือกไปฝึกฟุตบอลที่ สโมสร Fulham ประเทศอังกฤษครับผม :-D

image
    ไฟล์แนบ
    183570_175181255861829_6165784_n.jpg 47K
  • แค่เห็นชื่อทีม เขาก็ไม่กล้าเข้ามาแย่งบอลแล้ว ฮ่าๆๆ
  • ปั้นเด็กได้เก่งมากครับ ตามเชียร์ครับ
  • เป็นกำลังใจให้อีกแรงใจนะครับ สู้ สู้ เด็กไทยเดี๋ยวนี้เก่งๆๆๆๆๆๆจริงๆครับ :063: :039: :062:
  • ไม่ธรรมดานะครับพี่อ้น ^:)^
  • เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ
  • :-D ขอบคุณครับผม
  • เอาใจช่วยอย่างแรง สู้โว้ย
    เก่งมากเลย aon979 ทำเพื่อเด็ก ๆ ที่รักฟุตบอล
  • สู้ สู้ ...

เพื่อสักวันบอลไทยจะมีโอกาศไปบอลโลกกะเค้าบ้าง ฮ่า ฮ่าฮ่า :033: :062:
  • เป็นอีกหนึ่งแรงใจช่วยครับ ตัวอย่างที่ดีของสังคมพิทบูลโซน
  • :-D ครับผม