ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • พี่ชิ ทำงานหรือเปล่า โทรหาผมหน่อย 081-7724851 ตอนเช้าพี่ จะถามเพื่อนให้ เห็นว่ามี 2 ใบ ครับ
  • พี่เต๋าpit_pkไม่ไหวยังงัยครับพี่... \:D/
  • 555 pit pk ไม่ไหวได้ไงสดๆอย่างนี้ 555............................................. :-)) หรั่งc2
  • ว่างๆเชิญใหม่นะครับ..สวัสดีครับพี่กร2เต๋าและทีมงานสระบุรีทุกๆท่านครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00032.JPG 102K
  • พี่กร...พรรษา ผมเข้าทุกวันแหละ....(เข้าเช้า..ออกเย็น..)5555..จิงมั๊ย..เสี่ยติ...... >:-)
  • พี่หรั่ง เสี่ยติ เข้าทุกวันอะไรกันหรือ เช้า-เย็น งง ไม่เคย เล่นไรกัน งง ไปอาบน้ำดีกว่า
    image
    ยังส่งสัยไม่หาย ขนลุกเลย 555
    image

(โปรดขี้จักรยานในการชม)
    ไฟล์แนบ
    1_869.jpg 195K
    08.jpg 106K
  • image
    สวัสดิ์ครับพี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคน
    ไฟล์แนบ
    ans574188[1]1.jpg 284K
  • หวัดดีด้วย ไปไหนกันหมด เหมียว ๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    484515.jpg 293K
  • เปลี่ยนจากเลี้ยงหมา มาเลี้ยงแมวดีกว่า..... :021:
  • สวัสดีงานเยอะมากมาย มีพิท มีเพื่อน เรื่องหมา หาเรื่องอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    173238_100003697240541_2026881377_n.jpg 8K
  • จ้า มีพิต มีเพื่อน มีพี่น้อง แต่ไม่หาเรื่องจ้าimage

แก้ไขก่อนใครอยากได้บอก 555
    ไฟล์แนบ
    แบบเสื้อ 006.jpg 48K
  • จะแก้เป็นแบบนี้ ว่าจะไม่บอกน่ะเนี้ยimage
    ไฟล์แนบ
    NEW.jpg 175K
  • สวัสดีครับพี่กร..2เต๋าและทีมงานสระบุรีทุกๆท่านนะครับ..image
    ไฟล์แนบ
    DSC00100.JPG 75K
  • สวัสดีแทนทุกคนด้วยครับ พี่เอ สระบุรีไปไหนกันหมดแล้วก็ไม่รู้ เงียบ มากสงสัยซุ่มอะไรกันหรือไม่ก็เลิกเลี้ยงกันหมอแล้วมั่งพี่ นั้นผมขอตัวไปทำธุระส่วนตัวก่อนครับ น้องเขาเรียกแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    dbe66f39.jpg 94K
  • สวัสดีครับพี่เอ และพี่ๆชาวสระบุรีทุกท่านครับ
  • มาแล้ว 1 คนอื่นไปไหน
  • สระบุรี มาแล้ว 2 5555
  • มีใครคนไหน เป็นแบบผมบ้าง ผมไม่เข้าใจว่าผมจูงหมาผมมาเดินแล้วผิดตรงไหน ผมผูกเชอกไว้อยู่ดีๆก็มา
    กระโดดใส่มัน หมาผมเห่าก็จะเอาไม้มาตีมัน หมาผมอยู่เฉยๆก็เดินมาหาเรื่องหมาผม พอหมาจะกัดก็จะแจ้งตำรวจ คนแบบนี้เรียกว่าบ้าหรือป่าวครับ !!!หาเรื่องหมาก็เป็นด้วย แปลกมากๆ !!! หมาผมดูแลตลอดไม่ปล่อยซี่ซั่ว
  • เป็นแบบ คุณ krittapas09 ก็ดีครับ แต่ถ้าเป็นแบบไอ้คนนั้นมันบ้าแล้ว อยากเป็นข่าวมั่ง ข่าวกำลังฮอตเล่น ดูแลดี ๆ ครับ เลี่ยงได้เลี่ยงครับ =D>
  • ใช่ครับผม ผมก็ว่าพวกนั้นบ้า
  • สงสัยผมว่ามันอยากดังครับพี่!!! ผมเห็นใครเอาไม้มาตีหมาผมนะผมไม่ยอมแน่ๆจะตัดมือให้ 55 X(
  • แยม ไม่ต้องลงมือเองหรอกมั่ง พาเด็ก ๆ ไปรุมทั้งครอกพอ อัพเด็ก ๆ ให้ดูหน่อยจิ
  • 55 ได้ๆครับพี่!!! L-)
  • ก๊อก...ก๊อก..ก๊อก...มีคนอยู่..มั๊ย..... :008:
  • มีจ้า สวัสดีทุกคนที่หลงทางมาครับ พี่หรั่ง สระบุรี น้ำท่วมครับ หายไปหมด

• ไม่ได้หายไปใหนครับ 555 อยู่ในใจทุกคนเสมอ..............ขอเสียงหน่อย :-))
  • แจ่ม จริงคนนี้เลย เสี่ยติ =D> =D>
  • จัดไปพี่กรยังไม่ถึงเดือนเลย!!!
  • ไหน ๆๆๆ

อันนี้ล่าสุดให้ดูเล่น ๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04866.JPG 98K
  • ซื้อหมามาแล้วเหรอพี่นอกใจหมาแดงซะงั้น หมดๆกันหมาแดง!!!
  • จัดไปกว่าจะได้!!ลงยากจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0519.jpg 59K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0536.jpg 61K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0528.jpg 56K
  • imageถ่ายยากจริงๆ ไม่นิ่งเลย!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC_0531.jpg 59K
  • imageผู้ 2เมีย 2 จัดให้พี่กรตามคำขอครับ!!
    ไฟล์แนบ
    DSC_0519.jpg 59K
  • 555 ของน้องไม่ใช่ของพี่หรอก เหลือแค่ 4 หรือ แยม

• เปล่าๆครับถ่ายมาแค่ 4โมโหมันมันไม่นิ่งเลยครับ!!!กัดมืออีก...ยังไม่ได้ลงชายเลยครับพี่ อายุยังไม่เดือนรออายุดีๆก่อนครับเดี๋ยวโดนด่า!!!กลัว >:/
  • ครับ ฉีดยาให้เรียบร้อย สองเข็ม ค่อยลงขายครับ
  • รอ 45 วันครับพี่ลงเลยไม่ไหว!!! เยอะสงสารแม่มัน มีฟันกันหมดแล้วครับแม่ก็ไม่ค่อยให้กินนมผมต้องป้อนยังเดียวเลยครับ และคนที่จองก็มาเอาไปบ้างแล้ว!!! อยากให้เขาเอาไปอัดเพราะเลี้ยงอยู่ตัวเดียวไม่มีใครแย้งกินคงโตแน่ๆครับพี่
  • ก็แนะนำเขาหน่อยน้อง แต่พี่ว่าให้ได้อายุก่อนครับ ให้มันได้รับน้ำนมจากแม่มาก ๆ มันจะดี พวกเอาไปเลี้ยงไม่เป้นไม่จะไม่โตเอาครับ ขาดสารอาหาร
  • อีกตัวคอกเดียวกันกับตัวบน งามไม่แพ้กัน แต่ถ่ายรูปไม่ได้เรื่องเลยเรา ลูกเอ็ดดี้ หลานโกเดนบอยครับ จาก อยุธยา บูลลี่image
    ไฟล์แนบ
    DSC04871.JPG 145K
  • ห้องนี้คุยกันอยู่สองคนเหรอครับขอแจมด้วยคนนะ ตัวที่อุ้มสวยครับพี่หัวโตกระใหญ่ดีชอบ แยมถ้าเลี้ยงไม่ไหวก็บอก555
  • แอบ ๆ อยู่เบื้องหลังกันหมด เสือสุ่ม กลุ่ม สระบุรี 5555
  • @พี่Kaint 555 @~พี่กร ถึงอยู่กะแม่มันแม่ก็ไม่ให้กินนมเลยพี่ถ้าผมไม่จับมันขู่ลูกอย่างเดี๋ยวเลยครับ ผมอยากให้เขาเอาไปอัดเองเลยพี่จะได้โตๆ และแนะนำสูตรอัดไปทุกคนครับ มีคนเขาแนะนำสูตรมา!!!
    :-((
  • ok ครับ ไม่ไว้ก็แบ่งมาดูเล่นได้น่ะน้อง 5555
  • 55 พี่กรก็น้องเหนื่อยนะ!! :-(( เดี๋ยวกลับบ้านล่ะไปผ่อนครายที่บ้านพี่กรสัก 1 ลัง