ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

- - - EXTREME RED BUFFDOG " BREAKER " PUPPY AVAILABLE FOR SALE - - -
  • " BREAKER " puppy for sale ตัวแม่หมาเป็นของเพื่อนมาผสมครับผม

ลูกหมาอายุเกือบๆ 2 เดือนแล้วครับ วัคซีนครบ 2 เข็ม อ้วนท้วมสมบูรณ์ ครับ

ใครชอบแนวนี้ก็โทรมาคุยกันได้ครับผม 087-900-7000 ยีนครับ ชุดนี้ราคาสบายๆครับไม่แรง

ส่วนเรื่องใบเพ็ด เนื่องจากเป็น BUFFDOG เลยไม่รู้ว่าต้องทำไหม 5 5 5 แล้วแต่ป๋าละกันครับ

ถ้าทำต้องทำเป็นพันธ์อะไรก็บอกเลยละกันครับ พร้อมทำครับผม :o027: imageimage
    ไฟล์แนบ
    132.jpg 198K
    photo (4).JPG 199K
  • F.1 ครับ

หัวสวยมาก บอดี้ กระดูก มาครบครับ ราคา 35000 บาทครับผม

ใครชอบก็ 087-900-7000 ยีนครับ :o027: imageimage
    ไฟล์แนบ
    135.jpg 175K
    137.jpg 153K
  • F.2 ครับ

หัวสวย บอดี้ใช้ได้ แต่ไฮเปอร์ไปหน่อย 5 5 5 ราคา 30000 บาทครับผม

ใครอยากได้หมาบ้าพลังเจ้านี่เลยครับ วิ่งทั้งวัน :o028: imageimage
    ไฟล์แนบ
    116.jpg 167K
    117.jpg 167K
  • F.3 ครับ

ตัวสุดท้ายครับ น้องเล็ก หัวปากสวยครับ บอดี้สู้พี่ๆไม่ได้เล็กกว่าเค้าหน่อย

นิ่งๆอ้อนๆเจ้านี่ ชอบมานอนซบ ฮ่าๆๆ ราคา 25000 บาทครับผม

ใครชอบแนวนี้โทรมาได้เลยครับ 087-900-7000 ยีนครับผม

ขอบคุนป๋าสำหรับพื้นที่ครับ และพี่ๆทุกคนที่มาอ่านครับผม :o046: imageimage
    ไฟล์แนบ
    118.jpg 156K
    133.jpg 188K
  • ไม่เคยบอกกล่าวกันเลยยยย

แล้วจะของบประมาณยังไงฟะเนี๊ยะ :002:
  • ขอจาก เบ-จิง อะเหรอพี่ 5 5 5 :o028: image
    ไฟล์แนบ
    74.jpg 59K
  • รู้ทันอีกน้อออออออออออ :-))
  • BUFFDOG ผสมกับ PITBULL ก็เป็นพันธ์ทางไงคับ
  • อ่อ เร็วๆนี้ใครชอบบ็อกโดผสมกับพิทบลู ติดต่อคุณยีนส์ได้เลย :-))
  • แน่นอนอยู่แล้วพี่แมว ฮ่าๆๆ

ส่วน commie ครับ BUFFDOG มันก็พันธ์ทางอยู่แล้ว

ตอบแบบนี้เด็กอนุบาลมันก็ตอบได้ครับ ใช้การศึกษาหน่อย :-))

แล้ว บ็อกโดผสมกับพิทบลู นี่ผมคงไม่ทำหรอกครับง่ายไป เด็กๆเค้าทำไปแล้ว

แต่ถ้าอยากได้ BUFFDOG ผสม บ็อกโดนี่ ติดต่อมาได้เลยครับ ทำแน่นอน

ขอบอกว่าของเมืองนอกที่ใส่บ็อกโดเข้าไปด้วยนี่ มันส์มากกกกกกก 5 5 5 :o028: imageimage
    ไฟล์แนบ
    3a1buffred12.jpg 30K
    a1buffcody5644.jpg 47K
    me9x1722 (2).jpg 131K
  • GuPao 4:28AM
    แล้ว บ็อกโดผสมกับพิทบลู นี่ผมคงไม่ทำหรอกครับง่ายไป เด็กๆเค้าทำไปแล้ว

-----------------------------------------------

คิคิ :-)) ใช่ไอ้เด็กหน้าแก่ที่ชอบดูดกันชา ต้มน้ำท่อมแดกป่าวฮ๊าฟฟฟ !! :p
  • :-)) พบกันที่นี้เร็วๆนี้ :-$ เมืองไทยทำได้นานแล้วฮ๊าฟฟ อยู่ใกล้ตัวแท้ๆทำเป็นลืม
    image
    ไฟล์แนบ
    baffdopit .jpg 206K
  • ใครชอบหมาพันทางติดต่อคุณยืนส์ด่วน! กิกิ
    อ่อ อย่าลืมยัดใบเพดด้วยนะฮ๊าฟฟฟ :0&
  • ชอบคับยีนส์ แนวนี้ผมชอบนะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกเลยคับ :063: :063: :063:
  • น้ายีนสํคับเครดิตได้มั๊ยอ่ะชอบอ่ะแปลกใหม่ดีโดนอ่ะ
  • ถ้าได้ตัวไหนก็ได้น่ะคับ
  • ขอบคุนพี่ๆนะคร้าบ มีคนอิจฉาตาร้อนแล้วดีอย่างนี้นี่เอง 5 5 5 มาปั่นกระทู้ให้

ตอนนี้ F.3 SOLD แล้วนะครับผม ขอบคุนมากๆเลย :o028:

พี่ padang09 ขอบคุนที่สนใจแนวนี้ครับต่อไปก็ พันธ์ทาง จะมาแรงแซงโค้งแล้วนะพี่ๆ :o027:

คุน bna ครับถ้าชอบแบบนี้ก็โทรมาได้เลย เรื่องเงินเรื่องเล็กครับผม ไม่มีปัญหา

เครดิตผ่อน 10 เดือนยังได้เลยพี่ 5 5 5 :o046:

commie ครับเด็กที่ผมว่านี่เค้าโตแต่ตัวอะครับ สมองไม่ไปตาม เป็นแต่พูดจาหวานๆ

ผมไม่ยุ่งยังได้ยินข่าวมาเยอะเลย ประมานว่าผสมให้คุนเป็นแม่สุดท้าย ประมาน 10 แม่ได้ 5 5 5

เอาว่าตอนนี้อะไรเป็นอะไรก็คนรู้เยอะพอควรแล้วละครับ เพราะผมก็ปล่อยข่าวทางผมไปเยอะ :-))

สุดท้ายของที่เด็กๆน้องๆคนนั้นเค้าทำผมก็เห็นมานะ มิน่าถึงไม่ทำกันต่อ

มันไม่ได้เรื่องเลยนี่เอง 5 5 5 :o028:

ป.ล ใครอยากรู้เรื่องจริงเป็นไงโทรหาผมได้นะ เพราะสงสารคนโดนยัดเยียดมานานเเละ

จะบอกให้ว่าใครมีรูปประกอบให้ด้วย 5 5 5 บังเอิญได้มาเลยมั่นใจ 087-900-7000 ยีนครับ image
    ไฟล์แนบ
    l.jpg 52K
  • ขอบคุณล่วงหน้าเลยคับน้ายีนสํเดี๋ยวเย็นหน่อยผมโทรไปน่ะคับขอบคุณอีกครั้งคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0049-1.jpg 47K
  • หมาพันทางแบบนี้ใครเค้าจะอิจฉาละฮาฟฟ คุณยีนส์ :o037: ้เด็กหน้าแก่ก็ทำได้ :017:
    คลอกที่แล้วหมาพันทางมีหน้าไหนกล้าเอามาโชว์มั๊ย :-))

ข่าวที่คุณยีนส์ปล่อยไป มันก็แค่ความระยำไปล้างความระยำ :p
    แล้วคุณจะไม่ยุ่งได้ยังไง ในเมือไอ้เด็กหน้าแก่ชอบดูดเนื้อตัวนั้นมันก็คือลุกกะโปกของคุณ :o022:
  • ตอบคุน bna ครับไม่มีปัญหาเลย โทรมาได้เลยครับผม :o046:

ส่วน commie ก็เห็นมาเยอะนะครับที่อิจฉาอะ 5 5 5 ถามๆคนในนี้ดูก็ได้

แล้วก็จริงนะครับข่าวที่ปล่อยไปนี่มันก็ระยำจริงๆอะ :-)) แต่ขนาดนั้นเค้ายังทำต่อเลยครับ

ส่วนเด็กหน้าแก่นี่ลุกกะโปกผมเองครับ ไม่เถียง 5 5 5 :o028:

คนที่โทรมาก็ช่วยกระจายๆหน่อยนะครับ ผมอยากรู้เหมือนกันว่าจะเป็นยังไง :o037: image
    ไฟล์แนบ
    3a1buffred12.jpg 30K
  • ระยำเจอระยำความมันส์ก็บังเกิด จิงมั้ยฮ๊าฟฟฟฟฟ คุณยีนส์ :o028:
  • ตั้งแต่พิมพ์มา โดนที่สุดก็ความเห็นข้างบนนี่แหละ

คุน commie คร้าบบบ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    rock_and_mclish_of_buffdogs_4092_phzk.jpg 113K
  • ผ่อนได้จัด f1 เลยดีก่ามั๊ง 555
  • มันต้องยั่งงั้บคับพี่น้อง เอ่ใช่ท่านพี่ติ่งรึป่าวอ่ะคับ
  • แบบนี้พอไหวไหมครับน้องยีน ลูก BREAKERimage :-))
    :X :-D
    image
    เดี๋ยวเต็มๆจะอัพให้ดูอีกนะครับคุณน้อง
    ไฟล์แนบ
    120.JPG 96K
    119.JPG 63K
  • พิทบูลพันธ์ทาง :063: สวยสมราคาฮ๊าฟฟฟ :-)) :o014:
  • ขอบคุนนะฮ้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ :-))

ตอนนี้ F.2 ก็ SOLD แล้วนะคร้าบบบบบบ แหมๆขอบคุณ commie มากๆเลยนะคร้าบบ :o037:

พี่ padang09 ถ้าสนก็จัดได้เลยนะพี่ F.1 ตัวสุดท้ายแล่วๆๆๆ เรื่องเงินเรื่องเล็กมาเอาได้เลยพี่

ชอบเห็นคนแถวนี้ดิ้น 5 5 5 :o028: image
    ไฟล์แนบ
    Big Red (Neo X Boxer).jpg 111K
  • เอ้าว่าไงวะ ด.ช. ก..ทิ.. กับลูกเมียน้อย ด.ญ. ฮ..ง
    ตอนนี้ข่าวพวกมึงไปเร็วแล้วนะโวยคนที่มึงหักๆด้วยหลายคนเค้ามาช่วยปล่อยวะ
    ทั้งคนจับผสมบ็อกโดให้มึงไอ้หนึ่งมึงยังแทงเค้าได้กับเพื่อนมันที่มึงขายหมาปากเบี้ยวให้3-4หมื่นน่ะ
    เค้าเบื่อจนยอมเอาความจริงมาพูดหมดแล้ววะ :-))
  • เตรียมตัวติดตามหนังเรื่องความสุขของ กะ..ทิ.. ได้ที่นี่เร็วๆนี้ :-bd
  • ขอโทษนะครับคุณ poolman ไม่ทราบว่าคำว่ากะ...ทิ... นี่หมายถึงผมหรือเปล่า ผมอยู่ของผมดี ๆ ไม่เคยไปวุ่นวายในกระทู้หรือข้องเกี่ยวและวิจารณ์หมาของใครหรือกลุ่มไหน กรุณาตรวจสอบข้อมูลให้ดีก่อนนะครับก่อนจะมาพาดพิงผม ผมไม่อยากให้เป็นคดีความนะ ผมเตือนแล้วนะครับ ด้วยความเคารพ มีปัญหาโทรมาได้ 0813739549
  • ขออณุญาต มาชี้แจงในกระทู้นี้นะครับ เพราะว่ามีการพาดพิงและกล่าวหาผมและสุนัขของผมเต็มๆ

ความเห็นส่วนตัวผมนะครับผมอยากให้เป็นคดีความจะได้พิสูจน์ข้อเท็จจริงทุกข้อกล่าวหาที่ผมโดนกระทำมา

อย่างต่อเนื่อง แล้วผมอยากพิสูจน์ว่าใครเป็นคนเผยแพร่นำเอาข้อความเท็จมาใส่ร้ายกล่าวหาผมตลอดระยะ

เวลาหลายปีผ่านมานี้ เพื่อทำให้สังคมแห่งนี้รับรู้ว่าการกระทำที่ผมโดนกล่าวหา

สวัสดี

• ใครเป็นคนเรียกมาเนี่ยเค้าเรียกกันแต่กะ..ทิ..
    ร้อนตัวมาเชียวนะมึงแบบนี้หมายความว่าไงพวกเราคดีความมึงจะแจ้งจับผู้กำกับหนังเหรอวะขำวะ
    ไอ้คนที่โดนเต็มๆเค้าออกมาแล้ววะ เอ้าดีๆเรื่องมันจะได้กระจ่างเป็นไงมาไงเอาให้จบละมึง
    แล้วไอ้ กะ..ทิ.. มึงอย่าคิดว่าสาวไม่ถึงละกันคนที่มึงให้มาเป็นหน้าม้าใส่บ็อกโดให้มึงมันยังอยู่วะ
    เล่นfacebookทุกวันลากมันมาง่ายโวยแล้วตอนนี้ได้ข่าวโทรหาชาวบ้านยิกๆเลยนิมึง
    จะคืนเงินเจ้าของหมาปากเบี้ยวบ้างแถว่ากลัวจะโดนไปด้วยแม่งคิดได้ไงวะ ด้านสัดๆ :-q
  • เรียนให้ทราบนะครับ ทั้งคุณ GuPao และคุณ 28K ที่ผ่านมาผมไม่เคยไปพาดพิงหรือกล่าวหาอะไรให้คุณเสียหาย ไม่เคยเผยแพร่ภาพหรือนำข้อความมาใส่ร้ายใด ๆ ทั้งสิ้น ไม่เคยไปตอบกระทู้หรือให้ความเห็นใด ๆ เกี่ยวกับหมาของคุณท้้งสิ้น ทุกคนย่อมมีแนวทางของตัวเอง ผมไม่เคยไปยุ่ง คุณตรวจสอบข้อมูลให้ถูกต้องก่อนนะครับ ผมพยายามอยู่เฉยไม่ยุ่งกับใคร พอมีปัญหาก็โยงผมมาเกี่ยวข้องทุกครั้ง และ commie นี่ก็ไม่ใช่ผมนะครับ เข้าใจผิดหรือเปล่า กรุณาตรวจสอบในระบบดูนะ สำหรับ poolman ผมว่าคุณกับคุณไม่เคยมีปัญหากันนะ ผมเตือนคุณแล้วนะครับ
  • รู้สึกตอนนั้น นอกจากเจ้าของบ้อกโดแล้ว ก็มี คุณบอ.. คนมาจับผสมหมา และตัวแปลอีกคนสองคนนะ อยากรู้เรื่องจริงต้องถามตัวแปลสองคนนั้น ฮ่าๆ แล้วจะรุ้ว่าความลับพวกมึงอะเค้ารู้กันหมดแล้วเว้ยเฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยย :-))
  • เรื่องนี้ถ้าคุณkating ทำอะไรลงไป ผมก็ไม่รับรู้นะฮ๊าฟ เพราะผมคนกลาง :062:
    แล้วหมาตัวไหนที่ออกอาการลูกผสมบ็อกโดของคุณkatingตามที่คุณpoolmanกล่าวหาช่วยเอามาโชว์ยืนยันหน่อยก็ดีนะฮาฟฟฟ อิอิ :-))

แต่ถ้าข่าวของไอ้เด็กหน้าแก่ดูดเนื้อนี้ซิของจริงแน่ เพราะข่าวมันออกมาจากปากเจ้าของบ็อกโดตัวนั้น ฮ่าๆๆๆๆ :o037:
    แล้วหมาของมันก็ออกอาการซะด้วย ฮิ้ววววว :o022:
  • ไม่ต้องห่วงหรอกไอ้เมียน้อยมึงโดนหนักกว่าพ่อมึงอีก
    ตอนนี้พ่อมึงดิ้นไปทั่วแล้วเจ้าของบ็อกโดเค้าก็บอกกูว่ามึงแทบจะกราบตีนขอเค้าผสมเลยไม่ใช่เหรอเค้าไม่ให้ก็จะเอาให้ได้ด้านดีจริงๆ
    กูว่ามึงแค่เลี้ยงหมามึงให้ดีก่อนเหอะอย่าปล่อยไปกัดใครอีกก็พอแล้ววะสงสารหมามันโวย ฮิ้ววววว :-))
  • อิอิ พี่พูลแมนจะยัดใครให้เป็นผม ผมก็ไม่สนหรอกน่า
    เจ้าของบ็อกโดเขาไม่ให้ไอ้เมียน้อยผสม เพราะเขาสงวนสิทธิ์การผสมไว้ให้พวกพี่พูลแมนโดยเฉพาะชิมิ:"> ถึงทำกันเป็นลำเป็นสัน โดยเฉพาะเจ้าของบ็อกโด จนวงการให้ฉายาว่า เจ้าพ่อพันทาง :o014:

แต่ที่ผมรู้ พี่ก็รู้อยู่แก่ใจไม่ใช่หรอ เห็บข้างลูกอันฑะอย่างพี่ :o028: ผมว่าพี่กลับไป บ้องเนื้อให้ชื่นใจอีกสักหลุมสองหลุม ตามด้วยน้ำท่อม แล้วหลับให้สบาย พรุ่งนี้ค่อยมาแฉใหม่นะ ผมชอบอ่านเพลินดี ฮึฮึฮึ :032: :o014:
  • ความลับไม่มีในโลก ตอนนี้เรื่องมันแดงมาเยอะแล้วครับ ทั้งที่คุณใส่ร้ายป้ายสีคนอื่นยัดเยียดต่างๆนาๆ
    คุณ ด.ช. กะ..ทิ.. กับ ด.ญ. ฮ..ง ครับ ขออณุญาตเรียกตามที่พวกผมตั้งนะครับ ตอนนี้คนที่คุณทำเค้าไว้เริ่มออกมาบอกต่อๆกันหมดแล้วครับ
    ทั้งคุณหนึ่งที่จับบ็อกโดผสมหมาคุณก็ไปทำเค้าซะเยอะ ทั้งเฮียเจ้าของบ็อกโดก็ยังไปเล่นเค้าที่เค้าไม่มาเล่นคุณเพราะมีสาเหตุอื่นอยู่หรอกครับ
    ไหนจะเฮียไชโยอีกหลอกกินเค้าไปเท่าไหร่ สุดท้ายเด็กใหม่ก็ยังไปหลอกขายหมาปากเบี้ยวเค้าสามสี่หมื่นอีก
    ตอนนี้ข่าวมันกำลังกระจายครับ คนกระจายก็มีไม่น้อยครับ ก็คนที่คุณไปเล่นเค้าไว้ไงครับ ผลมันกำลังตามมา
    ยังไงก็เตรียมรับผลไว้ละกันครับ เพราะตอนนี้เค้าพร้อมจะออกมาบอกความจริงกันทุกคนแล้วครับ แล้วคุณว่ามีคนที่คุณไปเล่นเค้าไว้เยอะไหมละครับ
  • แค่ประโยคบนของมึงกูก็มั่นใจแล้ววะ
    เอาวะกูก็ชอบอ่านของมึงเหมือนกันเพลินดีแถได้เรื่อยๆ:-))
    ยังไงก็อย่าเผลอหลุดมาละกันมึงทั้งเรื่องกราบตีนทั้งปล่อยหมากัดชาวบ้านนี่กูยังไม่บอกว่าที่มึงอยากได้ลูกหลานหมาที่มึงไปด่าเค้าอีก
    แม่งยัดเยียดด่าหมาเค้าเสร็จเสือกอยากได้ลูกหมาเค้าไปอ้อนวอนขอเค้าด้วย ดิ้นสดดีจริงๆวะ :-bd
  • ถูกต้องนะฮ๊าฟฟฟ ความลับไม่มีในโลก :032: ใครทำอะไรไว้ มันจะฟ้องความระยำไว้ที่หน้าหมานะฮ๊าฟ
    คงไม่มีใครป้ายสีพวกพี่ได้หรอกนะฮ๊าฟฟ ถามพี่พูลแมนดูก็รู้ :018:
    แฉมาเรื่อยๆนะฮ๊าฟฟ พี่break ผมเด็กใหม่เพิ่งเข้าวงการ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะฮ๊าฟฟฟ คริคริ :o034: :o023:
  • ไม่เป็นไรครับ
  • ผมแค่อยากให้อย่างน้อยคนที่มาอ่านเค้าได้รู้เรื่องจริงบ้างแค่นั้นแหละครับ คุณจะพูดอะไรก็ได้มันสิทธิคุณครับ
  • อย่างที่ break พูดอย่างน้อยตอนนี้ก็มีหลายคนที่มันรู้ความจริงวะ
    มึงจะแถไรก็เชิญแต่ตอนนี้ชื่อพวกมึงกำลังฮอตในfacebookนะโวยลองไปดูๆบ้างlikeกันพรึ่บวะ :-))
  • ขออธิบายให้รับทราบนะครับว่า ผมไม่ได้เข้าใจผิดและผมยังไม่ได้บอกนะครับว่าใครเป็นคนใส่ร้ายกล่าวหาผม

ในทุกๆเรื่องตลอดระยะเวลาหลายปีที่ผ่านมาไม่ว่าทางใดทางหนึ่งหรือทุกๆทาง เพราะทางผมเป็นฝ่ายที่โดน

กระทำอยู่ฝ่ายเดียว แค่อยากให้ความจริงเรื่องนี้เปิดเผยแค่นั้นเอง เพราะปัญหาทุกอย่างผมไม่ได้เป็นคนสร้าง

และผมไม่เคยแต่งเรื่องมากล่าวหาใส่ร้ายคนอื่นหรือทำให้คนอื่นเสียหายในทุกๆวิธีด้วยครับ หรือกระทู้นี้ที่ผม

โดนพาดพิงเต็มๆจากรูปภาพหมาของผมนะครับ ผมมีเรื่องอยากจะเล่าให้ฟัง <เพื่อนผมคนนึงเคยไปผสมพันธ์<br />
    กับพ่อหมาตัวนึงและได้มีการพูดคุยกันไปกับเจ้าของพ่อพันธ์ตัวนี้ อยู่ดีๆเจ้าของพ่อพันธ์คนนี้ก็ได้กล่าวใส่ร้าย

ผมว่าเห็นผมผสมบ็อกโดกับหมาตัวเอง ทั้งๆที่หมาสองตัวนี้ก็คนละเจ้าของและเจ้าของทั้งคู่ไม่ได้รู้จักหรือสนิท

สนมกันที่หมาสองตัวนี้จะมาอยู่ด้วยกันได้ และเป็นไปไม่ได้ที่ผมจะทำแบบนั้น ด้วยความสัตย์จริงครับ> หรือ

เรื่องพี่ที่ภาคเหนือที่เคยมีปัญหากับผมผ่านทางเว็บ ก็ได้มีการขอโทษทางผมมาแล้วเพราะแกยอมรับว่าแก

เข้าใจผิดซึ่งแกก็ได้บอกว่าแกผิดเองที่หลงเชื่อคำกล่าวหาผมโดยที่ไม่ได้คิดหรือไตร่ตรอง

สวัสดี

• ขออธิบายให้รับทราบนะครับว่า ผมไม่ได้เข้าใจผิดและผมยังไม่ได้บอกนะครับว่าใครเป็นคนใส่ร้ายกล่าวหาผม

ในทุกๆเรื่องตลอดระยะเวลาหลายปีที่ผ่านมาไม่ว่าทางใดทางหนึ่งหรือทุกๆทาง เพราะทางผมเป็นฝ่ายที่โดน

กระทำอยู่ฝ่ายเดียว แค่อยากให้ความจริงเรื่องนี้เปิดเผยแค่นั้นเอง เพราะปัญหาทุกอย่างผมไม่ได้เป็นคนสร้าง

และผมไม่เคยแต่งเรื่องมากล่าวหาใส่ร้ายคนอื่นหรือทำให้คนอื่นเสียหายในทุกๆวิธีด้วยครับ หรือกระทู้นี้ที่ผม

โดนพาดพิงเต็มๆจากรูปภาพหมาของผมนะครับ ผมมีเรื่องอยากจะเล่าให้ฟัง <เพื่อนผมคนนึงเคยไปผสมพันธ์<br />
    กับพ่อหมาตัวนึงและได้มีการพูดคุยกันไปกับเจ้าของพ่อพันธ์ตัวนี้ อยู่ดีๆเจ้าของพ่อพันธ์คนนี้ก็ได้กล่าวใส่ร้าย

ผมว่าเห็นผมผสมบ็อกโดกับหมาตัวเอง ทั้งๆที่ในความเป็นจริงหมาสองตัวนี้ก็คนละเจ้าของและเจ้าของทั้งคู่ไม่

ได้รู้จักหรือสนิทสนมกันที่หมาสองตัวนี้จะมาอยู่ด้วยกันได้ และเป็นไปไม่ได้ที่ผมจะทำแบบนั้น ด้วยความสัตย์

จริงครับ> หรือเรื่องพี่ที่ภาคเหนือที่เคยมีปัญหากับผมผ่านทางเว็บ ก็ได้มีการขอโทษทางผมมาแล้วเพราะแก

ยอมรับว่าแกเข้าใจผิดซึ่งแกก็ได้บอกว่าแกผิดเองที่หลงเชื่อคำกล่าวหาผมโดยที่ไม่ได้คิดหรือไตร่ตรอง

สวัสดี

• - เรียนคุณ 28K และบางท่าน ที่ผ่านมาผมก็ไม่เคยไปยุ่งเกี่ยวกับคุณหรือกลุ่มของคุณเลยแม้แต่น้อย คุณจะเลี้ยงหรือจะบรีดหมาอย่างไรมันก็เป็นเรื่องของคุณ เป็นสิทธิของคุณ ผมไม่เคยไปก้าวล่วง นะครับ ทั้งผมและคุณย่อมมีทั้งมิตรและศัตรู ควบคู่กันไป เป็นเรื่องธรรมดาในวงการนี้ คุณย่อมรู้ดี ในกระทู้ของกลุ่มคุณที่ลงโชว์หรือขายลูกสุนัขจะมีคนที่ไม่ชอบคุณเข้ามาแขวะมาสอดแทรก มาเสี้ยม คุณก็จะเข้าใจว่าเป็นผมทุกครั้งที่ให้ร้ายคุณ หรือเป็นคนที่ผมสั่งมาให้กลั่นแกล้งคุณ ผมพูดแบบลูกผู้ชายจากใจจริงเลยนะว่าผมไม่เคยทำ และไม่เคยไปยุ่งกับกลุ่มอื่น ๆ ด้วย เรื่องที่คุณได้ยินได้ฟังมานั้น เท่าที่ผมรู้ก็เป็นเรื่องใส่ร้ายป้ายสีจากคนที่ไม่กล้ามีตัวตนในบอร์ดนี้ทั้งนั้น ผมอ่านแล้วก็ตลกดี หมาปากบิดเบี้ยว หรือปากแหว่ง เพดานโหว่ จากพันธุกรรมคอกผมก็ไม่เคยมี กับบางเรื่องที่ไม่น่าเป็นไปได้ก็โยงให้เป็นเรื่องเดียวกันให้คนอื่นเข้าใจผิดหรือให้กลุ่มอื่นเข้าใจผิดได้ และเรียนให้ทุกท่านทราบว่า ตลอดระยะเวลาที่ผ่านมา ผมอยู่ของผมนิ่ง ๆ ผมเลี้ยงแต่ หมาแดงแท้ ๆ เท่านั้น ท่่านใดที่เคยมาเยี่ยมชมและรู้จักกับผมคงทราบดี และขอยืนยันว่าไม่เคยมีหมาแดงตัวไหนในคอกของผมไปผสมข้ามสายพันธุ์กับหมาพันธุ์อื่น ๆ และไม่เคยอยู่ในความคิด และท่านใดที่บอกว่าหมาของผมไปผสมข้ามกับสายพันธุ์ที่กล่าวอ้างช่วยกรุณาบอกชื่อหมาของผม หรือนำภาพหมาตัวที่อ้างถึงหรือลูก ๆ ของคอกที่บอกมาให้ชมด้วยนะครับ ผมก็อยากเห็นเพื่อเป็นวิทยาทาน
    - ขอเรียนให้ทุกท่านทราบอีกครั้งว่า แนวทางของผมคือ การเลี้ยงและบรีดหมาแดงสายเลือดแท้เท่านั้น และยังคงเก็บรวบรวมและรักษาสายพันธุ์และสายเลือดนี้ให้คงอยู่ให้นานที่สุดเท่าที่ผมจะทำได้เพื่อเป็นประโยชน์ต่อวงการนี้ต่อไปในอนาคต เพราะคาดว่าอีกหน่อยหมาแดงสายเลือดแท้ ๆ คงเหลือน้อยเต็มที ส่วนใครจะใส่ร้ายป้ายสีผมให้คนอื่น ๆ เข้าใจผมผิดอย่างไร ผมไม่สนหรอกครับ ผมเองก็เบื่อที่จะอธิบายในสิ่งที่ผมไม่ได้ทำ จะให้ยอมรับมันคงเป็นไปไม่ได้ และจะบอกให้ทุกท่านเชื่อผมก็คงเป็นไปไม่ได้เช่นกัน อันนี้ก็สุดแล้วแต่ท่านทั้งหลายที่จะ อ่าน คิด พิจารณา และใช้วิจารณญาณดูนะครับ สวัสดี
  • ขออธิบายให้รับทราบนะครับว่า ผมยังไม่ได้บอกนะครับว่าใครเป็นคนต้นคิดใส่ร้ายกล่าวหาผมในทุกๆเรื่องตลอด

ระยะเวลาหลายปีที่ผ่านมาไม่ว่าทางใดทางหนึ่งหรือทุกๆทาง เพราะปัญหาทุกอย่างที่เกิดขึ้นผมไม่ได้เป็นคน

สร้าง และผมไม่เคยแต่งเรื่องมากล่าวหาใส่ร้ายคนอื่นหรือทำให้บุคคลนั้นๆเสียหายในทุกๆวิธีด้วยครับ

อย่างกระทู้นี้ที่ผมโดนพาดพิงจากการโพสรูปภาพหมาของผมและข้อความเท็จที่ผมถูกกล่าวหา

<<<สำหรับข้อมูลที่ผมโพสลงไปนั้นไม่ต้องห่วงว่าจะได้มาจากผีจอมเสี้ยมตามเว็บบอร์ดนะครับ และยืนยันว่า<br />
    ได้มาจากบุคคลที่มีตัวตนจริงๆเพราะเค้าได้ยินจากปากใครคนนี้พูดออกมาแน่นอน>>>

และถ้าอ่านที่ผมโพสโดยละเอียดผมยังไม่ได้เขียนชื่อหรือสื่อว่าเป็นใครเลยนะครับ

สวัสดี
  • ผมก็ไม่เคยเอ่ยชื่อพี่ KATING_0813739549 เลยนะครับ

ถามๆคนที่โทรหาผมหรือดูใน FACEBOOK ก็ได้

ยังไงผมก็มาเล่นพันธ์ทางอยู่แล้วไม่รู้จะด่าตัวเองไปทำไม เรื่องมันเริ่มมาจากไหนผมก็ไม่อยากไปยุ่งหรอกครับ

ยังไงก็ขอให้จบๆเถอะครับผมก็แค่คุยเล่นกับ commie แค่นั้นแหละครับ

เค้าออกจะใจดีมาช่วยผมขายหมาด้วยนะ ที่เค้าพิมพ์บอกผมก็ไม่ผิดหมดนะ ของผมก็พันธ์ทางจริงๆ

ยังไงก็ขอให้จบกันเถอะครับ ทางใครทางมัน 28k ด้วยถือว่าขอเหอะ

คุณ poolman ด้วยนะครับ อย่าต่อเลยจบแบบไหนก็เละกันหมดแหละครับ

ยังไงก็ขอบคุนและขอโทดพี่ๆทุกคนที่เสียเวลามาอ่านกระทู้นี้กันนะครับ พี่ๆทุกคนที่ให้กำลังใจด้วย

ผมไม่พิมพ์ต่อและนะครับ ขอบคุนป๋าสำหรับพื้นที่ครับผม :o027: image
    ไฟล์แนบ
    140.jpg 186K
  • มาแอบอ่านหาข้อมูลครับ :018:
  • ชอบคำพูดนี้มากๆๆ มันเป็นความจริงทุกประการ...........

Mai Kitsch
    27 สิงหาคม บริเวณ Bangkok
    ถ้าการทำหมาแล้วออกมา หน้าสั้น ปากทู่ ยับยู่ยี้ แล้วถือว่าผสมข้ามสายพันธ์ผมว่าพวกคุณใจแคบไปนะครับแต่มีหมาอยู่บางตัวที่บางคนย้ำนักหนาว่าเป็นโอลด์แฟมแต่ดันมีรูปลักษณ์ที่ ตาตี่หนังตาห้อยย้อย มีเหนียงยานๆที่คอ และข้อเท้าที่ยับย่น ถ้าลักษณะแบบนี้ถือว่าเป็นพิทแท้ๆก็เจริญๆกันนะพ่อคุณ

http://www.facebook.com/28KREDDOGS