ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลู่วิ่งมือสองครับ 5,500.-
  • ขายลู่วิ่งมือสอง 5,500
    ของอยู่สมุทรปราการครับ
    สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ 089-487-7865 (รัน ครับ)

image

มารับของเอง ไม่รวมส่งให้นะครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    photo (18).JPG 74K
    photo (20).JPG 66K
  • ขอลงอีกที รูปไม่ขึ้นครับ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    photo (18).JPG 74K
    photo (20).JPG 66K
  • ไม่มีใครรับสาย จะซื้อครับ
  • จองแล้วครับ ขอบคุณ pitbullzone มากๆครับ
  • หว่าแย่จังจองแล้ว ว่าจะขอฟรีสักหน่อย 555555 ขายทำมัยอะพี่ไม่ให้ละมุลใว้วิ่งหรอ :-D
  • สอยมาไว้ที่กลุ่มนนท์เราแล้วครับตาร์
  • @ต้าร์ เอาไว้ให้ตาร์ฟิต จะได้ซ้อมหนีละมุนทัน :-))

@james ขอบคุณมากครับ ดีใจที่กลุ่มนนท์ได้ดูแลต่อ ลู่วิ่งตัวนี้มีประวัติ มีที่มาน่าสนใจครับ
  • อะจาก ผมไม่วิ่งหนีหรอกคับผมจะจับละมุลให้อยู่หมัดเลย55555 (แตมือผมจะอยู่จับละมุลเปล่าน้อ 8-> )
  • พ่อเลี้ยงเจมส์ ซู้ดยอดดดดด
    คราวนี้ก็เกือบพร้อมแล้วซินะกลุ่มนนท์

รางลาก 1ราง เครื่องวิ่ง 2 ตัว เหลือ กระดานบอร์ดเทคตัว กับ หลักเสาสปริงโพล

เดี๋ยวต้นเดือนเข้าไปช่วยกันดีฝ่าาาา.....

:m01: :m01: :m01: =D> =D> =D> :o027:
  • เย้ยยยยยย อุปกรณ์พร้อมขนาดนี้เลยหรือ นับว่าเป็นกลุ่มที่น่ากลัวอีกหนึ่งกลุ่มจากเมืองกรุง