ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ว่าจะอยู่อ่ะพี่แต่ติดภารกิจจริงๆ
  • ดูเล่นๆimage
    ไฟล์แนบ
    300349_311652478933587_1152668334_n.jpg 74K
  • ใช้ได้วะ..เบญ.. =D>
  • ผมอยากได้แบบนี้อะพี่อ๊อด
  • ผมไม่เคยเห็นเลยอะครับผมเรียนยุคลอง 14 แต่พักที่คลอง11 ม.บ้านกรีน เลยเอาหมามาเลี้ยงด้วยครับ!!! เลยอยากหาชาวพิทแถวนี้ครับ
    ^:)^
  • พี่อ๊อด เสี่ยเบนพยายามอย่าอัพมากคับพี่น้องนำ้ลายหกหมดแล้วคับพี่น้อง
  • สวัสดีคับน้อง darakab ยินดีต้อนรับสู่ pathum tanee dullycludคับพี่น้องผมอยู่ลำลูกกาค๊ราบ
  • มีอะไรก็สื่อสารกันได้เลยคับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0216-1.jpg 122K
  • @พี่ดอนอย่าผมว่าเสี่ยเลยเรียกชื่ออย่างเดียวก้อพอครับ
    @พี่อ๊อดอยากได้แดงๆล้วนๆสักตัว :">
  • นานๆเข้ามาเพื่อนพ้องน้องพี่เพียบเลยนะครับ สวัดดีพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ พี่อ๊อดๆ ตุ๊กกี้ หายดีแล้ว สมบูรณ์เต็มร้อยแล้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    100_0906.JPG 85K
  • หวัดดีคับทุกท่าน
    ...น้องBarakad ...คับเเถวคลอง 11อะ....เลี้ยงไว้ใช้งานโดยเฉพาะขังกลางวันปล่อยกลางคืนเท่านั้น...
    ปล..ที่พี่รู้อะเพราะเคยเจอกันได้คุยกันตอนจัดมิตติ้งที่คลอง 6 ใต้ทางด่วนวัดมูลจินดาราม..
    image
    ไฟล์แนบ
    181858.jpg 88K
  • สถานที่จัดมิตติ้งเมื่อปีที่เเล้ว..คลอง 6image
    ไฟล์แนบ
    181865.jpg 78K
  • รวมพลเลยพี่อ๊อดบรรยากาศก้อโอนะ
  • ปีนี้เอาอีกไหม!..พวกเรา!image
    ไฟล์แนบ
    182059.jpg 90K
  • หวัดดีคับดอน..หมาสวยนะเรา...ลูกhotman อะเปล่านี้...image
    ไฟล์แนบ
    DSC02181.JPG 68K
  • หวัดดีคับก๊อป...สบายดีนะ...เป็นไงบ้างเเฟนคลอดยัง!
    ....ถ้าพวกเราพร้อมเดี๋ยวพี่อ๊อดจัดให้....ที่เดิมเลยเป็นไงพวกเรา!image
    ไฟล์แนบ
    Logo%20Pitbull%20pathum3.jpg 104K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_2568.jpg 56K
  • ขอบคุณครับพี่ๆ สำหรับการต้อนรับครับ...แถวคลองที่ไหนมีที่ซ้อมลากมั้ยครับจะพาพิทไปเล่นบ้างครับ!!! หมาพี่ๆสวยทุกตัวเลยครับ =D>
  • ถ้านะตอนนี้ยังไม่มี...เเต่ต่อไปไม่เเน่....ในอนาคตถ้าใครสนใจกิจกรรมเกี่ยวกับพิทบูลเเถวๆปทุม....
    ......น่าจะรวมตัวกันเเละนัดเจอกันเดือนละครั้งมานั่งคุยกันหน่อยก็ดีนะ... :-bd
  • สวัสดีคับพี่อ๊อดลูก done x dullgala
  • พี่ gob สวัสดีคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
  • ใครชอบแนวนี้จาดมาเลยน่ะคับ done x mailaimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0233-1.jpg 62K
  • อีกตัวคับข้างๆกัน clashflow x dlue ดับเบิ้ล diz คับถ้าชอบก็จาดมาน่ะคับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0224-1.jpg 89K
  • ยังไงโทรมาบอกด้วยพี่อ๊อด ฝากิbreedingนี้ด้วยแล้วกันimage
    ไฟล์แนบ
    21934 copy copy.jpg 288K
  • viosvta18 ดีครับพี่!!! ทำคนเดียวมันเหงาครับ 555 ช่วยกันๆ
  • ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่เข้ามาร่วมอุดมการณ์เดียวกัน......เร็วๆนี้ก่อนน้ำท่วมรอบ 2 พวกเราต้องได้เจอกันเเน่ๆ
    ...หวัดดีคับดอน...มีของดีลำลูกกาก็ไม่บอก...อิอิ...ตัวไหนตัวผู้เนี้ยหรือทั้ง 2 เลย..
    ...หวัดดีคับเสี่ยมุก...เป็นไงบ้างกิจการค้าขายร่ำรวยใหญ่เลยน่ะ...เจ้าจิ๊กกี๋จัดหนักอีกเเล้วนะ =D>
    ...น้องBarakad เรียกพี่ว่าอ๊อดก็ได้ง่ายดี...เเล้วเราชื่ออะไรอะ!.. :-? image
    ไฟล์แนบ
    DSC06382.JPG 38K
  • พี่ดอนหมาสวยครับว่างๆหาอะไรกินดีกว่าครับ
    พี่อ๊อดขนมผมฮีทมาแล้วทำไงดีช่วยคิดหน่อยครับ >:p
  • จัดเต็มคับ...เบญ.. :-D
  • โอ๊ว...ครึกครื้นจริงๆว้อยบ้านน้อยหลังนี้ มีโอกาศก็อยากไปร่วมแจมกิจกรรมด้วยจรงๆครับป๋ม
  • ถ้าพี่จัดช่วยมาด้วยเด้อ! \:D/
  • ผมชื่อแยมครับพี่อ๊อด...บ้านปทุมนิครึกครักจริงๆ มีพิทมีพี่มีน้องครับ :-D
  • สวัดดีครับพี่ๆน้องชาวปทุมฯทุกท่าน มุกชุดนี้โดนเลย ใกล้คลอดหรือยังเอย
    พี่อ๊อดคลอด วันที่8 ก.ย. นี้ครับพี่ ยังไงจัดงานบอกกันด้วยเด้อ ไม่ค่อยได้เข้าบร์อดครับ
  • ยินดีต้อนรับเข้ากลุ่มคับเเยม....ถ้าให้ดีทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยนะ...อิอิ :-D
    ..........
    .หวัดดีคับก๊อป....ยินดีด้วยคับสำหรับคุณพ่อยังหนุ่ม..ผู้หญิงหรือผู้ชายคับ...ขอให้หลานสุขภาพเเข็งเเรงนะคับ [-O<
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวปทุมทุกท่านผมอยู่ดอนเมือง
    ขอแจมด้วยคนนะครับ(แถวบ้านไม่รู้จักคนที่เลี้ยงพิทบูล)
    เห็นพี่น้องชาวปทุมรักกันดีครับ
    ปล. ถ้ามีมิตติ้ที่ไหนผมแจ้งให้ทราบด้วยครับไปแน่นอนไม่พลาดแน่ครับ :062:
  • สงสัยต้องนัดมาเจอกันหน่อยเเล้วมั่ง.... :m56:
  • สวัสดีคับพี่อ๊อด เสี่ยเบน ทา่นจิ๊กโก๋ คุณprapasและคุณแยมตัวผู้ทั้งสองคับพี่ถ้าจัดมีตติ้งขอล่วงหน้าหลายวันหน่อยน่ะพี่
  • สวัสดีครับพี่ bna ....เบอร์ผมนะครับพี่อ๊อด0903868006 มีไรเรียกใช้โทรมาเลยครับ!!!
  • ดูเล่นๆครับimage
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    314673.jpg 72K
    314676.jpg 69K
    314677.jpg 104K
    314669.jpg 115K
    314680.jpg 101K
    314682.jpg 120K
  • ดูเล่นๆครับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    314673.jpg 72K
    314669.jpg 115K
    314677.jpg 104K
    314676.jpg 69K
    314680.jpg 101K
    314682.jpg 120K
  • มาได้เลยครับเดี๋ยวจะเก็บไว้ให้ครับ
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    ...ขอบคุณมากคับเบญสำหรับวันนี้.:m15: เหนือคำบรรยายจริงๆไม่รู้จะพูดคับไหนดีนอกจากขอบคุณ^:)^

...คุณดอน..วันอาทิตย์ไหนว่างบอกด้วยนะ....จะได้จัดเลยดีไหม! :m24:
    ...น้องเเยมเรียนที่ไหนเนี้ย!ถ้านัดเจอกันมาได้ปะ! :m93:
    ...พี่ยุ่น..ว่างเมื่อไรพี่! :-j
  • ตอนนี้อยู่ร้านเน็ตใครยังไม่นอนเข้ามาคุยกันหน่อยดิ...อิอิ
  • วันอาทิตย์ตัดหูป่าวพี่อ๊อด
  • ตัดคับ..เดี๋ยวพรุ้งนี้โทรนัดหมอก่อน....
  • วันนี้ว่าจะเข้าไปหาฝนดันตกมาซะได้เซ็งเลย....ไอ้อ้วนกลับมาหลับสนิทว่าจะพาไปขอบคุณซะหน่อย!.. I-)
  • กลับบ้านนอนก่อนเด้อ!bye.. I-)
  • @พี่อ๊อด ผมเรียนอยู่คลอง 14 ครับ เรื่องนัดไม่มีปัญหาครับพี่ ขอแค่บอกมาครับพี่อ๊อด...ใจมันรักครับพี่ :-D
  • ดีมาก....จัดไป... [-X เดี๋ยวพี่ขอดูวันก่อนนะ.....อิอิ
  • สวัสดีคับพี่น้องทุกท่าน ขอบคุณมากๆน่ะคับแยม พี่อ๊อดช่วงนี้เย็นๆฝนมันตกทุกวันอ่ะดิพี่ไอ้ผมก็ไม่ค่อยอยากออกบ้านน่ะกลัวกลับบ้านไม่ถูกอ่ะพี่
  • ฝากเสี่ยเบนด้วยดูแลเรื่องความสะอาดนีสนึงไอ้เตี้ยผมนเริ่มไปแล้วเนี่ย