ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MR.Nunyang (นันยาง) ลูกชาย BREAKER 8 เดือนแล้วครับ
  • รูปแรกใบหน้าเต็มๆ ;-)
    image
    image
    image
    image
    image
    เดี๋ยวโตเต็มหนุ่มจะอัพเดทให้ชมอีกนะครับ :-D
    ขอบคุณพี่ มาค สำหรับพื้นที่ดีๆที่ครับ :X
    ไฟล์แนบ
    131.JPG 65K
    116.JPG 70K
    119.JPG 63K
    120.JPG 96K
    121.JPG 99K
  • แหม่ ชื่อนี้ เท่มากเลยครับ
    ผมชอบ เจ๋งดี :-D
  • พิทบูลพันธ์ทาง:063: สวยสมราคานะฮ๊าฟฟฟ :033:
  • สวยคับอยู่ที่ไหนคับ :063:
  • :063: :063: :063: :063: :063: สวยมากๆเลยครับ
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ......ผมอยู่โคราชครับ
  • สวยครับ หน่วยก้านดี น่าจับใส่ชุดลากแล้วพาไปเดินเล่นนะครับ 8->

ว่างๆเชิญมาสนุกด้วยกันนะครับ ;-)
  • โอ้แม่จ้าวท่าน doy มันใหญ่ขนาดนี้เลยหรือคับ
  • ถึงจ่ะใหญ่ยังไงแต่เค้าก็ชอบน่ะตัวเองแล่มอ่ะ
  • โอ้.......ก็หนาตันเท่ดีนี่ยีนไหนว่ายืดแหลมไงช่วงนี้
    ดูดีกว่าของไอ้พวกแดงเรื้อน ด.ช. ก..ทิ.. กับลูกเมียน้อยมัน ด.ญ. ฮ..ง เยอะเลยวะ
    ผสมมั่วหลากพันธเต็มบ้านเสือกโยนให้คนอื่นด้านฉิบหายเลยวะ :-))
  • สวยมากเลยคับหนาตันสุดๆ

8 เดือนขนาดนี้สุดๆคับพี่ :063:
  • 8 เดือนสวยขนาดนี้ เป็นปีจะขนาดไหน แดงเข้มด้วย สวยมากเลย น้ำหนักเท่าไรได้ครับตัวนี้ สูงกี่นิ้ว เคยวัดไหมหุ่นดีมาก
  • แล้วแบบนี้เค้าเรียกว่าพันธุ์อะไรฮ่ะ ~X(
  • ก้อ chevy งายฮ้าบบบบบบบบบบบบบบ
    ต้นกำเนิดเหมือนกานเยยยยยยยยยยยยยย
    เอ็ะหรือว่าผมเข้าใจผิดหว่ารอผู้รู้มาตอบอีกทีละกานฮ้าบบบ 8->
  • @พี่num_mk ตอนนี้กำลังหาชุดลากให้เค้าลองฝึกอยู่ครับไม่รู้จะไหวหรือป่าวถ้ายังไงอาจจะเจอผมในงานลากนะครับ :)
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาติชมนะครับ
    @พี่det_cm เจ้านันยางไม่ใช่พิทบูล100%ครับพ่อเค้าเป็นBuffdog ชื่อBreakerดังนั้นจะเรียก พิทบูลพันธ์ผสม หรือพันธ์ทางก็ได้ครับ......เนื่องจากว่าเป็นความชอบส่วนบุคคลครับเท่านั้นเองครับถ้าใครรู้สึกไม่ชอบในสายพันธ์นี้....ผมก็ขออภัยด้วยนะครับ [-O<
  • ไมมันโตโครตเร็วเลยพี่บอย :063:
  • ไม่โตได้ไงล่ะน้องโอกินยังกับปล้น 555 โอกับก้อยสบายดีป่าวบ้านอยู่ใกล้แค่เนี๊ยะแต่ไม่มีเวลาไปเยี่ยมเลย...มีแผนทำตัวไหนบอกมั่งนะเผื่อจะไปแบ่งมาเก็บไว้สักตัว :-D
  • ชอบอะพี่ ยังไงอัพเรื่อยๆนะพี่บอย

อยากเห็นตอนขวบนึง :o046: image
    ไฟล์แนบ
    140.jpg 186K
  • ได้เลยน้องยีนเดี๋ยวจะอัพให้ดูเรื่อยๆครับ :-D
  • ผมก็ชอบ :032: