ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปบีเจสาธิตการลากที่พัทยา
  • มีใครถ่ายไว้บ้างครับ ช่วยลงให้หน่อย ขอบคุณครับ :063:
  • พี่มารคครับ :017:บีเจ เปิดผสมมั้ยครับ เท่าไร
  • ถ้ามีแม่หมาเหมาะๆก็ผสมให้ครับ ไม่หวงอยู่แล้ว
    ส่วนเรื่องราคาต้องขอดูแม่หมาและเป้าหมายในการผสมก่อนด้วยครับ

บีเจ มันค่อนข้างนิ่ง ว่าง่าย แต่ลูกมันทำไมจี๊ดจาดน่าดู

ใครไปงาน ถ่ายรูปบีเจ สาธิตเชื่อฟังคำสั่ง และสาธิตการลาก
    ขอความกรุณาหน่อยครับ ผมไม่มีรูปของเขาเลย :001::002:

หมาแดง ที่อยากแนะนำ นอกเหนือจากบีเจ ลองค้นดูในเพดออนไลน์ครับ
    พ่อพันธ์หมาแดง ผมว่ามีเข้าท่าอยู่หลายตัว
    ถ้าใครชอบสูง ใหญ่ก็แนะนำ เฮลบอย ชอบ เตี้ยล่ำก็ เรด คิลเลอร์ ลองค้นๆดูครับ

ถ้าชอบใหญ่หนาก็ 454 ของรามาสาม

เด็กสร้าง เฮียเหลียง เรดไบเล่ย์ ก็มองหาเจ้าสาวอยู่
    บิ๊กช๊อทของน้องที ข่าวว่าให้ลูกได้ไม่เลว

ตอนนี้หมาแดงในบ้านเรา กระแสเริ่มมาอีกแล้วครับ :006:
    ไฟล์แนบ
    DSC04460.JPG 70K
  • ถ่ายไว้ครับคุณ มาร์ค แต่ ตอนโชว์
    เร็วมากครับ คนเยอะ ถ่ายไม่ทัน:m013:
    ภาพเลย ออก มาไม่สวยเลย:m034:
    ครับ กล้องฝรั่งน่าจะสวยมุมดีจัง:m014:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0219.jpg 73K
  • :012::012::012:หนัก ครับพ่อ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0222.jpg 68K
    CIMG0221.jpg 88K
    CIMG0220.jpg 62K
  • ไม่หนุกเลยครับป๊า :m116:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0223.jpg 76K
  • ชอบตอนหลอกสาวๆ มาเล่นมากกว่าครับ ป๊า :m048:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0245.jpg 71K
  • ขอบคุณมากๆครับ

เดอะเหลือกเป็นแกะแดงตัวเดียวที่หลุดเข้าไปร่วมสร้างกระแสในกลุ่มบูลลี่ ฮ่าๆๆ

วันงาน มันทำได้เยี่ยมมาก ทั้งลากโชว์ และการแสดงเชื่อฟังคำสั่ง อย่างน้อยคนที่ได้เห็นก็ได้รู้ว่าพิทบูลมันเยี่ยมแค่ไหน
    คิดๆแล้วอยากท้า พวกสิงห์นักลากขี้คุยทั้งหลายมาทดสอบสักหน่อย (เดิมพันไม่อั้นด้วย)
    สนามเอียงสนามลาดก็บ่อยั่น จะได้รู้เสียทีว่า ใครของจริงใครของปลอม และเลิกโวเสียที

เสียดายตอนที่ไปออกรายการคุณสรยุทธ ผมไม่ว่าง ต้องเอาเจ้า คูมาร่ามา ที่เป็นบูลลี่มาออกรายการแทน
    ถ้าเดอะเหลือกไป คงหมดข้อครหา (ผมว่ามันจะยิ่งโชว์ให้เห็นว่าพิทบูลสุดยอดแค่ไหน)
    ไม่ใช่แค่นิ่ง ยังเต็มไปด้วยความสามารถ อีกต่างหาก :030::030::030:
  • ป๋าครับหมาอย่างbj มันเหลือน้อยเต็มทีครับอยากให้มันมีลูกหลานสืบสายเลือดบ้างครับ หน้าตาพิททุกวันนี้มันเปลี่ยนไปเยาะครับ ผมชอบหมาอย่างbjมาก กะว่าถ้าจะเลี้ยงตัวต่อไปต้องเป็นสายเลือด bj แน่ๆ ผมกลัวว่าถึงเวลาที่จะเลี้ยงอีกตัว จะหาไม่ได้ คงอีกหลายปีที่จะเลี้ยง
    เพราะต้องรอให้ตัวที่บ้านมันแก่ก่อน เดียวมีเวลาไม่พอที่จะเลี้ยง2ตัว
  • ต้องทำใจครับ โลกมันเปลี่ยนไปทุกวัน แต่ก็นับว่าเป็นนิมิตรหมายอันดีที่
    วันนี้เริ่มมีความชัดเจนขึ้น ระหว่าง

อเมริกัน พิตบูล กับ อเมริกัน บูลลี่

อย่างน้อยชื่อเรียกก็ช่วยบอกถึงความแตกต่างได้บ้าง
    หมาสองแบบต่างก็มีข้อดีข้อด้อยของตัวเอง เราชอบแบบไหนก็เลี้ยงแบบนั้นครับ
  • เจ๋งอยู่แล้วค่ะ คุณพ่อ
    ไฟล์แนบ
    STA64364.JPG 48K
  • เจ่มเลยพี่
    ไฟล์แนบ
    pt10.jpg 62K
    pt01.jpg 59K
  • ป๋า ภายในอาทิตย์นี้ ผมจะไปรับหมาแดงที่มีค่สคู่ควรกับผมมาละ

เห็นตอนนี้กระแสหมาแดงกำลังดี แต่ขอบอก ตอนนี้ ไอ่ บีเจ จะทำอะไรก็รีบทำนะ เด๋วหมาแดงผมมาถึง

เพ่ จะหมดหนทาง ไปซะก่อน 5555
    ไฟล์แนบ
    20081111093840_IM.jpg 123K
  • ************บีเจยังเก๋าเหมือนเดิมนายแน่มาก****************
  • :063: ตัวจริงดูดีมากครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC12625.jpg 121K
  • ดูดีทั้งเจ้าของและสุนัขครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC12631.jpg 79K
  • บอยบ้านโงครับพี่มาร์ค
    ไฟล์แนบ
    ภาพ051.jpg 30K
    ภาพ055.jpg 27K
    ภาพ0593.jpg 20K
    ภาพ0692.jpg 25K
    ภาพ0502.jpg 26K
  • บ้านโป่งครับ
  • BJ ยังเยี่ยมเหมือนเดิมนะครับพี่มาเฟีย ขวัญใจหมาแดงประจำงาน :063::063::063: :013:
  • บีเจน่ากอดจิงๆเลยอะพี่มาร์ค
    ว่าแต่ ติงหน้าซ้ายบีเจไปโดนไรมาอะเป็นตุ่มๆ