ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกพิทบูลน่าหม่ำๆ
  • เข้าไปดูใน facebook นะคะ anny_apd3@hotmail.comimageimage
    ไฟล์แนบ
    dog.jpg 74K
    dog1.jpg 116K
  • ประกาศ ขอความร่วมมือจากสมาชิก
    Mafia สิงหาคม 4 Permalink

ผมว่ามันถึงเวลาแล้วที่พวกเราต้องรณรงค์เรื่องจิตสำนึกกันอย่างเข้มข้น เพราะเจ้าของพิตบูลเฮงซวยแม่งเยอะเกินไปแล้ว ไม่เคยช่วยสร้าง มีแต่คอยทำลาย คนที่รณรงค์ก็รณรงค์กันไป คนที่พยายามทำก็ทำกันแทบตาย และทุกอย่างกำลังจะไปได้ดี ก็พังทลายเพียงเพราะความมักง่ายของคนเพียงคนเดียว

จากนี้ไป ผมอยากจะรณรงค์เรื่องจิตสำนึก และยกระดับคุณภาพคนเลี้ยงสุนัข โดยผมจะเริ่มที่คนบรีดสุนัขขายก่อนเลย ผมไม่ต้องคนบรีดเล่นๆ บรีดเพียงแค่ต้องการเห็นลูกหมาของตัวเอง และจากนั้นก็เอามาลงขายทิ้งขายขว้างอย่างไร้ค่า ดังนั้น ต่อไปใครจะลงขายหมาในบอร์ดนี้ ผมจำเป็นต้องขอให้ทำใบเพดดีกรีให้เรียบร้อย ใครไม่ทำก็ไม่ต้องเอามาลงขายที่นี่ ผมเชื่อว่าบรีดเดอร์ที่ดีถ้าคิดจะเพาะหมาขายแล้วทำประวัติให้ลูกค้ามันคงไม่ลำบากจนเกินไปหรอกนะ และอย่างน้อยมันก็ช่วยแสดงความจริงใจและทำอะไรตอบแทนให้สังคมบ้าง

ผมหวังว่านโยบายนี้จะได้รับการสนับสนุนและมีคนเห็นด้วยนะครับ

ที่มา :o034:
    http://pitbullzone.com/community/discussion/31282/ประกาศ-ขอความร่วมมือจากสมาชิก/p1
  • ขอมาลองชิมซักตัวได้มั้ยครับ
  • ทำใบเพ็ดแล้วคะ ดูออนไลน์ได้นะคะคุณ the_door