ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ต้อง การกอตติ 100% สำหรับ คนอยากแบ่งให้เลี้ยง ครับ
    อายุเท่าไร ก็ได้ครับ ลอง คุยกันดูก่อน สายไหน ก็ลองเอามาดูก่อนครับ ถ้าถูกใจจัด อายุซัก 3-1.6 ปี นะครับ ต้องการตามนี้ นะครับ ถ้า แบบอื่น มันไม่ตรง กับ ความต้องการครับ
  • โพสไว้เลย ครับ รูปและเบอร์ติดต่อกลับ หรือ facebook
  • Nungning ใช่คนเดียวกับNungning Posingtong มั้ยครับ
  • ไม่ใช่ครับ ผมไม่รู้จักเลยครับ