ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Bully Max มาแล้วครับ
  • image

หลังจากขาดหายไปนาน ของส่งมาถึงแล้วครับ

พิเศษ 3 ขวด สำหรับ 3 เดือน ราคาปกติ 4,050 บาท
    ลดเหลือ 3,500 บาท ประหยัด 550 บาท
    ไฟล์แนบ
    3BM.jpg 42K
  • รอนานเลยครับผมจัดให้ โรบินฮู๊ดกับ502มาลองแล้วครับผมอยากรู้เหมือนกันว่าใช่กับไม่ใช่จะแตกต่างกันยังงัย :-D
  • image
    มั่นใจว่าคนที่เคยลองต้องพึงพอใจแน่นอน แต่จากประสบการณ์ คนส่วนมากเมื่อใช้แล้วก็จะสั่งเข้ามาอีกไม่ค่อยมีใครสั่งขวดเดียวแล้วหยุด มีแต่จะติดใจแล้วใช้ต่อเนื่องไปเรื่อยๆ แต่การสั่งครั้งละขวดมันจะแพงถ้าใครตั้งใจจะใช้อย่างต่อเนื่อง ผมจึงจัดรายการโปรโมชั่นให้เลยเพื่อช่วยท่านประหยัด เพราะเชื่อว่าคงไม่มีใครใช้แค่ขวดเดียวแล้วเลิก และในปัจจุบัน มีสุนัขบางสายพันธ์ เช่น เยอรมันเชฟเพิร์ด ไซบีเรี่ยน และร๊อตไวเลอร์ สั่งยกโหลไปใช้ และเหตุที่ของขาดไปนาน ก็เพราะโดนลูกค้าจากสายพันธ์อื่นมาซื้อไปนี่เองครับ
    image
    สินค้า Bully Max และ MVP K9 จัดเป็นสินค้าที่ได้รับความนิยมเป็นอย่างสูง จากผู้เลี้ยงสุนัขในหลายๆประเทศ และเป็นสินค้าขายดีของอเมริกา ปกติก็สั่งมาพอเพียงกับลูกค้าประจำอยู่แล้ว แต่ช่วงมีงานประกวด จะมีลูกค้าต่างประเทศที่เดินทางมาประกวดในบ้านเรา แวะมาซื้อถึงที่ออฟฟิตเลย เขาบอกว่าซื้อที่เราถูกกว่าที่บ้านเขา ผมก็ยังแปลกใจ ต่อไปหากเรามียอดการจำหน่ายที่สูงมากพอ ผมจะพยายามทำให้ราคามันถูกกว่านี้ เพื่อให้คนไทยได้ใช้สินค้าราคาถูกที่สุดรองจากอเมริกาครับ
    image
    ผมขอรับประกันว่า ผมได้ทดลองจนมั่นใจแล้วว่า ผลิตภัณฑ์เหล่านี้ ใช้แล้วมันได้ผลจริงๆ ไม่มีอันตรายและไม่มีสารตกค้าง ล่าสุดผมทดลองใช้กับกรามล๊อคมาโดยตลอด เพียงแต่ไม่ได้แจ้งอย่างเป็นทางการ เพราะเกรงว่าจะโดนข้อหาแฝงโฆษณา ผมอยากให้ทุกท่านได้เห็นความแตกต่าง ว่ากรามล๊อค เติบโตมาแล้วเป็นอย่างไร แตกต่างจากหมาที่ไม่ได้ใช้อย่างไร ซึ่งตอนนี้ท่านก็คงเห็นด้วยตาท่านเองแล้ว
    image
    วันนี้เราคือ ตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการในประเทศไทย และได้รับการแต่งตั้งจากเจ้าของสินค้าโดยตรงจากประเทศ สหรัฐ อเมริกา

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความมั่นใจครับ :X
    ไฟล์แนบ
    ThailandBanner.jpg 126K
  • ต้องลอง:063:
  • image

สำหรับท่านที่ ฟิตหนัก ผมอยากให้ลองตัวนี้นะครับ Ignite เป็นอาหารเสริมสำหรับสุนัขเพื่อกิจกรรมโดยเฉพาะ
    สารอาหารที่อยู่ในอาหารเสริมตัวนี้จะช่วยให้สุนัข แข็งแรงขึ้น ออกกำลังกายได้นานขึ้น ช่วยให้เซลกรามเนื้อดึงน้ำมาใช้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ ช่วยลดภาวะการขาดน้ำในสุนัขระหว่างการแข่งขัน อุดมด้วยโปรแตสเซี่ยมช่วยลดการเป็นตะคริว และช่วยป้องกันอาการ ฮีตสโต๊คได้เป็นอย่างดี

สุนัขที่แนะนำให้ใช้
    1. สุนัขลากน้ำหนัก สุนัขแข่ง สุนัขทำกิจกรรมหนักทุกประเภท
    2. สุนัขประกวด สุนัขระหว่างการแสดง โชว์ หรืออยู่ในภาวะที่มีความเครียดสูง
    3. สุนัขระหว่างการเดินทางไกล ช่วยป้องกันการสูญเสียน้ำ

วิธีการใช้
    1. สุนัขทั่วๆไป ที่มีการออกกำลังกายตามปกติ ทุกเช้าหนึ่งช้อนตวง (มีมาให้)
    2. สุนัข ระหว่างการฟิตซ้อมก่อนการลงแข่ง หนึ่งช้อนตวง เช้า เย็น
    3. สุนัข ระหว่างการแข่งขันหรือสุนัขฟิตหนัก ให้หนึ่งช้อนตวง เช้า กลางวัน เย็น
    ไฟล์แนบ
    DSC00107rs.jpg 98K
  • ถ้า มัสเคิล มี ให้คุณ นกส่งมาพร้อม อิก9 ก็ได้นะคร้าบบบบ
  • แล้วจะสั่งซื้อยังไงคับ
    ช่วยบอกด้วยนะคับ
  • image

ขอแนะนำ มัสเซิ้ล บิ้วเดอร์ สำหรับสร้างกล้ามเนื้อ อาหารเสริมสุดฮ๊อต จาก MVP K9 กล้ารับประกันใช้แล้วติดใจ มีสารอาหารที่จำเป็นสำหรับสุนัขเพาะกายครบถ้วน ใช้ควบคู่กับการออกกำลังกายจะสามารถเห็นผลได้ในสามสัปดาห์ครับ จุดเด่นของอาหารตัวนี้คือเน้นเรื่องการพัฒนากล้ามเนื้อโดยตรง ท่านจะเห็นถึงความแตกต่างว่าทำไม สุนัขของท่านแข็งแรงขึ้น กล้ามเนื้อพัฒนาดีขึ้น ราคา 2,250 บาท 500 gs

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมและวิธีการสั่งซื้อได้ที่ http://www.thepetsmart.com ครับ
    ไฟล์แนบ
    MuscleRS.jpg 120K
  • อย่าให้กล้ามพิทบูลเสียชื่อแจ๊ค รัสเซลนะฮะ ฮิฮิ
    ได้Bully Maxมาจากการทำกิจกรรมซักอย่างในเฟสบุ๊ค จำไม่ได้แล้ว
    ใช้วันละครึ่งเม็ด(ประหยัดฮะ) อาหารใช้Extreme Bully 2 มื้อ เช้าเย็น มื้อละ50กรัม
    แจ๊ค รัสเซล อายุ11เดือน พาลากโซ่เวลาว่าง สปริงโพลบ้าง ว่ายน้ำบ้าง ขอมาอวดกล้ามบ้างครับ
    มีอาหารเสริมตัวไหนมาให้ลองอีกไม๊ฮะ!!!!
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    539248_481088935249700_318451670_n.jpg 89K
    522269_3040657824506_621314324_n.jpg 48K
    53.JPG 101K
    7.JPG 158K
  • อย้าก ด้าย มา ลอง ไช บาง :-S แต่ อยู่ ไกล เกีน
  • ตัดชุดให้มันเลยหรือ เยี่ยมมาก ฟิตไว้มาแข่งกับไอ้ทองนะ
  • รัสเซลหนัก5.5โลเองครับ ว่างๆแวะไปชมกิจกรรมของมันหน่อยครับ
    http://www.facebook.com/video/video.php?v=466885346670059
  • พี่มาร์ค มาเฟีย

อาหารเสริมนี้ ใช้ได้ตอนอายุตั้งแต่เท่าไรครับ เพราะวันที่ 9/09/2012 จะไปรับ เจ้าสิงหา และน้องมะลิ (ลูกๆ ของพ่อข้าวปุ้นและแม่มะลิครับ) ตอนนี้อายุ 35 วันครับ

นัท
  • เริ่มเคี้ยวได้ก็ให้ได้เลยครับ เดอะกราม เริ่มกินตั้งแต่ยังไม่สองเดือน
  • พี่มาร์คครับ จัดส่งมั้ยครับ >< จะเอา ๆๆๆ
  • โห.........รัสเซล........... =D>

เยี่ยม น่าติดตามชมผลงานครับ
  • ส่งทางไปรษณีย์ได้ทั่วประเทศครับ
  • image
    กล้ามสวยเพิ่อแชมป์
    ไฟล์แนบ
    233996.jpg 57K
  • งานขอนแก่นหนีบมาด้วยมั๊ยพี่ถ้ามาว่าจะสั่งชุดใหญ่หน่อย :-D
  • ใครจะเอาต้องบอกล่วงหน้าครับ ไปไหนไม่ชอบขนภาระครับ ตั้งใจไปสนุกไม่อยากขึ้นไปเพื่อขายของ จะได้ตัวปลิวเที่ยวได้สนุกครับ
  • มีมาร์คครับ ลูกผมอายุ 49 วัน ซัดได้เลยใช่ไม๊ครับ

ว่าแต่ สั่งยังไงครับ ^^"
  • โทร086-784-5333 คุณ นก ง่ายกว่า ป๋าขี้ลืม55
  • โห พี่ปีเตอร์ ก็น่าจะรู้ตอนนี้ งานกะลังเข้า ฮา ...
  • สั่งยังไงอะคับติดต่อที่ใครคับเบอร์อะไรคับรบกวนหน่อยนะคับอิอิ