ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมกันบริจาคเงินคนละนิดเพื่อ!
  • ร่วมกันบริจาคเงินคนละนิดเพื่อมอบเป็นกำลังใจให้แก่ผู้ที่โชคร้ายพิทบูลกัดจนต้องตัดแขน ดีไหม?
  • โดยขอให้คุณมาร์คดำเนินการ ขอเลขที่บัญชีแก่ผู้เคราะห์ร้าย และร่วมกันสละเงินคนละเล็กน้อย เงินเพียงน้อยนิดของเรา อาจเปลี่ยนชีวิตเขาได้
  • ยินดีอย่างยิ่งครับ
  • เหนื่อย ไม่รู้คดีไปถึงไหนแล้ว สำหรับผมแล้วแต่สมาชิกเห็นสมควรเลยครับ
  • น่าทำเป็นมูลนิธิเยียวยาผู้ได้รับบาดเจ็บจากสุนัขพิตบูลที่เจ้าของไร้ความรับผิดชอบนะ :-)
  • กลัวจะเป็นการส่งเสริม เจ้าของพิตบูลเลวๆ ให้ยิ่งเห็นแก่ตัวมากขึ้นไปอีก
    ผมว่ามาทำกองทุน เพื่อช่วยเหลือเรื่องคดีฟ้องร้องให้แก่ผู้เคราะห์ร้ายดีกว่า
  • รวมที่ใครครับ ขอเลขบัญชีเลยครับผมอยากช่วยถึงน้อยแต่ก็อยากทำ
  • พี่มาร์คนำรับรองมีคนตามแน่ๆ จัดกฐินผ้าป่าปีละ1-2หน ไล่ฟ้องพวกไร้ความรับชอบ เล่นให้แหยงไปตามๆกันเลย :)
  • ใครเป็นนักฎหมาย ทนาย ผมว่าน่าช่วยนะครับ อย่างน้อยคนเลี้ยงชุ่ยๆ หรือพวกไม่ศึกษาจะได้ระวัง และลดลง เห็นด้วยกับป๋าครับ :o034:
  • คดีฟ้องร้อง รอไปอีกชาติกว่าเขาจะได้เงินหรืออาจไม่ได้ด้วยซ้ำ กระบวนการของกฎหมายใช้เวลานานมากในแต่ละคดี เกรงว่าจะกลายเป็นกองทุนอุ้มชูทนายซะมากกว่า
  • ตอนนี้ผมมีกองทุนพิตบูลโซนอยู่แล้วครับ ตั้งใจเอาไว้สนับสนุนกิจกรรมเพื่อสาธารณะอยู่แล้ว
  • ร่วมด้วยช่วยกัน จัดเลยครับ :063:
  • ขี้ตืดกันจริงๆ ถ้าฟ้องศาลไคฟงซิผมจะไม่มาPostให้เมื่อย