ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

## หมาแดง ###ลูก BJ ถึงคุณกบ เบส เต๋า
  • ส่งภาพ เจ้า RED KOMODO มาให้ชมตามที่บอกไว้ ถ่ายตอนอายุ 6 เดือน หนัก 31 กก. ค่อนข้างว่านอนสอนง่ายครับ จี๊ดพอประมาณ พอจะเหมือนพ่อบ้างเล็ก ๆ น้อย ๆ ครับ อย่าลืมส่งภาพเด็กในสังกัดมาให้ชมกันบ้างนะครับ :013:
    ไฟล์แนบ
    7777.jpg 46K
    4444.jpg 66K
    1111.jpg 70K
    B.jpg 48K
    B BJ1.jpg 72K
  • ขอโทษครับลืมกลับภาพอีกแล้ว นาน ๆ เข้ามาทียัง งง ๆ ครับ:028::014:
    ไฟล์แนบ
    9999.jpg 66K
    77772.jpg 44K
  • สวยดีครับ
  • พี่กระทิงลูกสโตนโคลที่ผสมกับแมมอทออกยังว่าจะไปจิ้มสักตัว
  • สุดยอดเลยครับพี่ ดูตาเเล้วก็รู้เลยลูกใคร เยี่ยมเลยครับ:063::063:
  • บอกได้คำเดียวว่า.......
  • ตัวนี้ท่าทางจะใหญ่กว่าพ่ออีกมั้งเนี่ย *-*

ไม่ทราบว่าพี่กระทิงบ้านอยู่ที่ไหนอะครับ

ผมชอบหมาเเบบพี่มากเลย ว่างๆจะได้ไปดู
  • ถ้าลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น
    วงการลากสั่นสะเทือนแน่ๆ
  • สุดยอดมากครับพี่กระทิง
  • :016:ต้องขอบอกว่าได้แต่แอบอิจฉา มันช่างโดนจิงๆๆหมาตาเพชร สุดๆๆ:063::063::063:
  • *****โดนใจสุดๆเลยท่าน****
  • :m021:ไม่สวยครับพี่กระทิง....สู้ตัวจริงไม่ได้....ตัวจริงสวยกว่านี้เยอะครับ:m006:
    ว่าแต่ตัวที่อยู่ข้างหลัง "RED KOMODO" ใครเหรอครับ?:m025:
  • :o040:ตาสวย
  • ขอขอบคุณสำหรับคำชมจากเพื่อน ๆ ทุกท่านครับ :o030: เจ้า RED KOMODO นี่ผมว่าคงไม่ใหญ่เท่าไหร่นะครับเพราะรูปทรงและกระดูกก็ธรรมดา ๆ โตขึ้นไม่ต้องสวยหรือเก่งเท่าพ่อ แต่ขอให้เชื่อฟังคำสั่ง และทำกิจกรรมต่าง ๆ ได้บ้างผมก็พอใจแล้วครับ ต้องขอขอบคุณทางค่ายพระราม 3 และพี่มาเฟียอีกครั้งครับ สำหรับสายเลือด BJ /เรียนคุณ aphiyut ลูกสาว STONE COLD ที่เคยเห็นผมไม่ได้เข้ากับ RED MAMMOTH นะครับ ภาพที่เคยเห็นน่าเป็นภาพที่ผมนำมายืนเปรียบเทียบกันนะครับ ทั้ง 2 ตัวนี้ถึงแม้จะใหญ่ทั้งคู่ก็จริง แต่รูปร่างคงละแนว ผมไม่ได้ผสมคู่นี้นะครับ (สงสัยจะเข้าใจผิด) :015:
    ไฟล์แนบ
    mr.jpg 65K
  • ถึงคุณ NOYO สำหรับตัวที่อยู่ข้างหลังเจ้า RED KOMODO คือเจ้าตัวนี้ครับ RED MELON เจ้าแม่ขาจี๊ดประจำบ้านครับ :013:
    ไฟล์แนบ
    ml1.jpg 49K
  • ลูกพี่เก็บดีดีนะ เดี๋ยวผมจะขโมย จำบ้านได้แล้วนะอย่าลืม มันแจ่มจริงจริงเบื่อบอกนะลูกพี่
  • :002:
    ไฟล์แนบ
    DSC05301.JPG 93K
  • หวัดดีครับพี่กระทิง ตัวนี้ลูกสาวที่บ้าน(กำแพงเพชร)
    ##แล้วตัวนี้ของพี่กระทิง เป็นลูก BJ ที่พี่กระทิงเก็บไว้อีกหนึ่งตัวใช่มั้ยครับ
  • AIWA
    ไฟล์แนบ
    IMG0273A2.JPG 34K
  • สวัสดีครับคุณ tonmai AIWA นี่เหมือนตัวผู้จัง สวยครับเป็นตัวเมียที่โครงสร้างดีมาก ๆ :063::063::065::062: อยู่กำแพงเพชรไม่ทราบว่ารู้จักคุณวัน หรือเปล่าครับ ถ้ารู้จักฝากความคิดถึงด้วยนะครับ :o068: (ลูก BJ ครอกผมมี แค่ 3 ตัวครับ อยู่ที่ผม 1 อยู่ที่เพื่อน 1 และถูกคนไม่ดีโกงไป 1 ครับ):025:
  • :o008:พี่กระทิงครับ..แสดงว่า " RED LEMON " ตอนนี้อยู่ที่บ้านเหรอครับ?
    ถ้างั้นฝันของผมใกล้จะเป็นจริง :o030: ขอบคุณครับ:o030:
  • :o030:ขอโทษครับรีบไปนิดนึ่ง พิมพ์ชื่อหมาผิด(RED MELON) แล้วสุขภาพเป็นไงบ้างครับ?
  • แล้ว red melon กับ hellboy ไปถึงใหนแล้วครับคุณกระทิง
  • อันนี้
    ผลงานของ ลีโอ+น้ำหวาน
    ไฟล์แนบ
    AA.jpg 61K
  • พี่กะทิงครับขอชมรูปบาซูก้าหน่อยได้ไหมครับไม่เคยเห็นเลยครับ ขอบคุนครับ
  • ## ผมนี่แหละ !!! (วัน-กำแพงเพชร) ต้องขอโทษพี่กระทิงด้วย ที่ไม่ได้บอกชื่อในบอร์ด
    ## เพราะคิดว่า เคยโพสรูปลูกสาวให้พี่ดูแล้ว ??? :013:
    ## และขอบคุณพี่กระทิง ที่ยังคิดถึงอยู่ :039: :039:
    ไฟล์แนบ
    IMG0260A3.JPG 41K
    IMG0266A2.JPG 32K
  • พี่น้องร่วมคอกมันอยู่ใหนหมดครับพี่
  • ขออภัยเพื่อน ๆ ด้วยครับ ตอบช้าไปนิดเนื่องจากติดภารกิจ ขอตอบเป็นราย ๆ นะครับ :013:
    - คุณ NOYO RED MELON สุขภาพดีเยี่ยมครับ พิกัดตอนนี้อยู่ที่ 44 กก. ครับ :014:
    - คุณ int55 RED MELON กับ HELLBOY ครั้งที่แล้วไม่ติดครับ จะผสมอีกครั้งเร็ว ๆ นี้ครับ :015:
    - คุณ BENT รูป RED BAZUKA จัดให้ตามที่ขอครับ (บอกนิดนึงว่าหมาตัวนี้ไม่อยู่กับผมแล้วครับ ตอนนี้เป็นหมาผิดกฎหมาย ใครได้ไประมัดระวังนะครับ) :003:
    - คุณ tonmai ผมก็ว่า AIWA นี่คุ้น ๆ นะ ในใจยังคิดว่าอาจเป็นคุณวัน แล้วก็ใช่จริง ๆ ยังคิดถึงเหมือนเดิมนะครับ :062:
    - คุณ sompong พี่น้องมันอยู่กับเพื่อนผมอีก 1 ตัว ชื่อ RED MASCOT ตัวนี้เคยประกวดได้ที่ 1 รุ่นไม่เกิน 6 เดือน ที่พิจิตรไงครับ เอาไว้จะลงภาพให้ชมครับ :015:
    ไฟล์แนบ
    C BAZUKA.jpg 78K
    E BJ X BAZUKA 2.jpg 73K
  • :063:สวยดีครับพี่กะทิงไม่ทราบว่าผิดกฎหมายยังไงครับ โดนขโมยหรอครับพี่:063: