ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

KORAT PITBULL PRESENT THE RED MICRO STYLE BY CHAN
  • ชุดนี้ชอบเล็ก เล็ก แดง แดง จัดเต็มกันไปเลยค่ะ
    image

สนใจติดต่อขวัญใจคนเดิม พี่ชาญ ณ โคราช คะ ราคา เบาๆ
    TEL : 084-359-1589 ชาญ
    ไฟล์แนบ
    AD-PIT-KORAT800.jpg 152K
  • น้ำจิ้มเปิดไปก่อน 1 สาวน้อย เดียวพี่ชาญมาซ้ำค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    VISA-pup.jpg 155K
  • แจ่มดีครับ แต่อย่าลืมกันเด้อ
  • ขุนแผนโคราช มีสาวสวยมาช่วยลงให้ อยากรู้จังใช้คาถาบทไหนหนอ 555
  • น้ำจิ้ม...แซบจริงๆครับ :063:
  • สุด ๆ ครับพี่ชาญ
  • red micro bully สายพันธุ์นี้ชื่อยาวโคตรๆ555
  • มาเต็มยศเลย ชาญญญ... ดังเลยทีนี้...

ลงรูปที่เหลือด้วยเด้อ...

ชื่อก็บอกอยู่แล้ว micro bully เล็กจิ๋วแน่ๆครับ...ไม่ผิดหวัง...
  • เล็กแน่นอนครับชุดนี้!!สีอินเทรนด้วย :* ใครสนใจโทรคุยกับพี่ชาญได้เลยครับ
  • การันตี วีซ่า เล็กมากๆๆลูกเจ้าพีนัสเนี่ย
  • เจ็บจริงชุดนี้ :063:
  • ก่อนอื่นต้องขอขอบคูณพี่หมู พี่ชายแสนดี กับ คูณฝนมากๆ เลยครับที่ช่วยเหลือ ขอคาราวะ 1 จอกครับผม สวยแล้วยังมีน้ำใจยกให้คูณฝนเลยครับผม ขอบคูณจริงๆ ครับ
    ขอบคูณครับพี่อุ้ย จัดไปครับผม ให้ไวเลย ครับผม
    ขอบคูณครับพี่มารค สำหรับพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ครับผม ไม่ได้ใช้คาถาอะไรเลยครับพี่ น้ำใจล้วนๆ เลยครับผม :033:
    ขอบคูณครับพี่เอ พี่ชายที่แสนดีครับผม
    ขอบคูณครับ tichakop
    ขอบคูณครับหมวด ชื่อนี้คูณฝนจัดให้ครับ 555555 ยาวเลย แต่ก็เก๋ดีครับผม
    ขอบคูณครับพี่บอย ไม่ขนาดนั้นหล็อกครับผม ไปเรื่อยๆ ครับพี่ พวกเราเดินไปด้วยกันอบอุ่นดีครับผม
    ขอบคูณครับน้องบอย ว่างๆ ก็แวะมาชมตัวเป็นๆ ได้เลยนะครับ แต่บอกไว้ก่อนมีคนมาตัดหน้าน้องบอยแล้วน่า
    ขอบคูณครับผมพี่กล้า เล็กจริงอะไรจริงครับพี่
    ขอบคูณน้องโอมากๆ เลยนะครับที่คอยเป็นห่วง เดินไปพร้อมๆ กันเลยครับพวกเรา สู้ๆ
    ที่สำคัญก็ขอบคูณทุกๆ ด้วยนะครับผม
    งั้นเอาน้ำจิ้มอีกบางส่วนไปชิมเพิ่มสักหน่อยนะครับผมimageFemaleimageFemaleimageFemale
    ไฟล์แนบ
    IMG_6325.JPG 75K
    IMG_6319.JPG 75K
    IMG_6339.JPG 70K
  • ตามมาด้วยเด็กชายนะครับ เอาแค่น้ำจิ้มนะครับ ยังไม่ครบimage MaleimageMaleimageMale
    ไฟล์แนบ
    IMG_6353.JPG 70K
    IMG_6363.JPG 61K
    IMG_6345.JPG 54K
  • พี่น้อง Big Show สวยๆทั้งนั้นเลย^^
  • ได้แดงเยอะสมใจเลยนะชาญ...ยินดีด้วย.. =D>
  • ขอบคูณครับพี่ต็อบ พี่สุ ได้มา 6 ครับผม แดงๆ
    เพิ่มเติมตัวผู้ สีบลู 2 ตัวครับผมimageMaleimageMale
    ไฟล์แนบ
    IMG_6374.JPG 73K
    IMG_6377.JPG 65K
  • ตัวผู้ อีก 2 ตัวครับ แดงๆ imageMaleimageMale
    ไฟล์แนบ
    IMG_6407.JPG 64K
    IMG_6393.JPG 65K
  • ปิดท้ายด้วยตัวเมียครับ imageFemale
    ไฟล์แนบ
    IMG_6387.JPG 73K
  • สวดยอดเลยพี่ชาญ
  • สีสวยดีพีชาญ :-D
  • :063: ซี๊ดดดดเลยครับพี่
  • ตัวผู้สีบลูสวยวะน้องชายยยยยย
  • ไปเร็วจริงๆเลยครับชุดนี้ :063:
  • ผมชอบตัวเมียทั้ง 3 ตัวเลย :063:
  • ทีเด็ดเข้าเเหล่ะตัวสุดท้ายเนี่ยพี่หมู :-D
  • สาวน้ิิอยน่ารัก อนาคตไกลแน่ ซุปเปอร์บรีด ตัวจริง :063:
  • ThisPreaW ขอบคูณครับผม
    ขอบคูณครับน้องบอส เล็ก ๆ ครับชุดนี้
    Mofy ขอบคูณครับผม
    โหพี่แมว อ่านขาดเลยนะพี่ มาดีทุกวันเลยตัวนี้อะขอบอก ทั้งหน้า ทั้งหัวไหร่เลย ขอบคูณครับผม
    ขอบคูณครับน้องโอ จัดแดงๆ ไว้ต่อสายดีไหมเนี้ย คิดหนักเลย เลือกไม่ถูกอะ
    โหพี่หมู จะสอยทั้ง 3 เลยเหรอพี่ อิอิอิอิอิอิอิ สำหรับพี่ชาย จัดไปครับน้องไม่ขัดข้อง ถ้าไม่ได้พี่หมู ผมคงแย่ครับผมขอบคูณมากมายครับผม ไว้เจอกันนะครับพี่
    ขอบคูณครับพี่ kenjiro ไม่ขนาดนั้น ครับผม ได้พี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยๆ กันคิดครับผม ขอบคูณครับผม :029:
  • แจ๋วจริงอยู่แล้วชุดนี้ หล่อทั้งพ่อพันธุ์ หล่อทั้งเจ้าของพ่อพันธุ์เลยละ อิอิ จริงไหมคะพี่ชาญ

อย่าลืมตัวฝนนะ แต่ยังไม่รู้ตัวไหนเลยอิอิ :-D

• แจ่มเลยท่าน
  • ขอบคูณมากๆ เลยครับคูณฝน จริงๆ ครับเจ้าของพ่อพันธุ์หล่อจริงๆ ครับผม อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
    ขอบคูณครับพี่เก่ง :029:
  • สวยครับพี่ชาญ ส่งมาฝั่งนี้ตัวดิ :063:
  • ครับผมพี่ไก่ ให้ไว้เลย ขอบคูณครับผม เล็ก ๆ จิ๋ว ๆ กร่างๆ จัดไปครับผม:029: :029:
  • ตัวไหนมาแจกผมเนี่ยพี่ ตัวแม่ละกันนะ 5 5 5 :o028: image
    ไฟล์แนบ
    41.jpg 202K
  • สวยมากคับ
  • โห น้องยีน เอางั้นเลยอะ อิอิอิอิอิ สงสารพี่เถอะครับบบบบบ
    ขอบคูณครับผม คูณ kitsanaimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6490.JPG 73K
  • พีนัทพ่อ วีซ่าครับimage
    ไฟล์แนบ
    211170.jpg 201K
  • เหนือคำบรรยาย................... :063:
  • ขอบคูณครับพี่หรั่ง :029:
  • ตัวเมีย บลูครับผม เริ่มลืมตาแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6720.JPG 57K