ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ๆเอาหนูป่ะ!!!
  •  ในยุคปัจจุบันนี้ ความคิดของเด็กไทยต่างเปลี่ยนไป เห็นแล้วก็อึ่งกิมกี่เลยครับ ลองมาดูกันครับ

ในหัวค่ำวันหนึ่งในเมืองหลวงรถลาติดขัด ผมขับรถผ่านความวุ่นวายมาจนถึงถนนย่านชานเมืองเส้นหนึ่ง

เป็นสายรองรถเริ่มน้อยบางตาลงผิดกลับเมื่อตอนแรก ในขณะที่จอดติดไฟแดงอยู่ คิดอะไรเพลินๆ

สายตายก็ไปหยุดอยู่ที่กลุ่มเด็กสาวรุ่นราว 3-4คนนั่งจับกลุ่มกันอยู่ สังเกตุจากหน้าตาไม่ธรรมดา แต่งตัวสวยสายเดี่ยวนุ่งสั้น

แต่ละคนเห็นแล้วอดมองเกลียวไม่ได้ ผมจ้องมองอยู่นาน มีเด็กคนหนึ่งในกลุ่มแยกตัววิ่งตรงมาที่รถผมแล้วส่งยิ้มหวานให้

เธอเคาะกระจกรถทำให้ผมตื่นจากอาการลืมตัว ผมลดกระจกลงครึ่งบาน

เด็กสาว: พี่ๆ พี่หล่อจัง

ผม:(เอาละว้าขาวอวบซะด้วยสเป็กเลย)คิดในในแต่ต้องเก็บอาการไว้

เด็กสาว:พี่สุดหล่อคะ........เอาหนูปะ...........100เดียวคะสะอาดด้วยหอมด้วยนะคะ(ยิ้มเขิล)

ผม: เฮ้ย..น้องตรงนี้เลยเหรอ.....(อยากอยู่)เก็บอาการอีก

เด็กสาว:..เอาปะคะ......................

ผม:(100เดียวเอาดิ)..จะดีเหรอน้อง(ทำหน้าเคลียดไว้ฟรอมแต่ มือล้วงกระเป๋าเสื้อหนีบแบงค์100ออกมาให้)

เด็กสาว:(พนมมือไหว้รับเงิน)พี่รอหนูแป๊ปนะหนูไปเอาถุงก่อนคะ....(วิ่งอย่างเร็วกลับที่ลุ่ม3-4คนแล้วทุกคนมองมาที่ผมบางคนหัวเราะชอบใจ)

ผม:....เขิล

เด็กสาว:(วิ่งกลับมาพร้อมกลับยื่นถุงพลาสติกให้)...ขอบคุณนะคะพี่สุดหล่อ...(วิ่งกลับในทันที)

ผม:อึ้ง............เปิดถุงดูมีหนูย่าง3ตัว

ตู.....................เซ็งเป็ด

• ๕๕๕๕๕ ขำดีครับท่าน ตั้งใจอ่านตั้งนาน :-))
  • แยกไฟแดงไหนครับพี่ เผื่ออยาก(เอา)กินหนู ฮาจริงๆ (ชอบ..ชอบ) =D>
  • จะถามlสะหน่อยว่าอยู่แถวไหน ไม่ถามและ555
  • อย่าให้ เจอนะ ปัดจะเฆี่ยนให้หลังลาย
  • 555 หนูขอ สอง(ถุง)
  • หนู อะไรหว่า เขากินกันด้วยเหรอครับ ^^
  • ได้ครับ ผมให้ผ่าน :-D