ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลือด เกียรติยศ และศักศรีดิ์ PITBULLPOWER
  • หมาเราไม่ดีที่สุด หมาเราไม่สวยที่สุด แต่เราโคตรรักและโคตรภูมิใจหมาขอเราที่สุด

กาละแมลูกสาวชิว ชิว ตัวท้ายสุดๆ ของครอก

ขอเป็นกำลังใจให้กับคนที่เลี้ยงหมาตัวท้ายๆครอกครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3683okf.JPG 196K
  • ปัจจุบัน
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    kala4.JPG 259K
    kala1.JPG 268K
    IMG_4444.JPG 289K
    kala6.JPG 263K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9596.JPG 273K
    IMG_8188.JPG 267K
    IMG_9409.JPG 274K
  • อุดมการณ์ไม่เปลี่ยนแปลง...
  • สวยครับคิงส์ แหล่มเลยละ :063:
  • ไม่เคยผิดหวังสำหรับ pitbullpower แนวทางชัดเจน

:063:
  • สวัสดีKINGเฮียวันชัย ไชโยหมาแดงพูดถึงKINGให้ฟังอยู่บ่อยบ่อยอยู่ใต้ระวังตัวด้วย
    จะตัวสุดท้ายหรือตัวไหนก็xตรีมอยู่ดี
  • พี่คิงครับ รูปสุดท้ายกะละมังนี้ หมากัดใช่ไมครับ สุดโค่ยอะ :o043:
  • สายนี้สวยจิงๆ
  • สวยโคตรครับ นึกว่าตัวผู้ :X
  • ทีที อยากได้คนนี้เป็นแฟนอะพี่คิง
  • บอกตรงๆคับ"ซูฮก" คับคุณคิง
  • มันอยู่ในสายเลือดและการเอาใจใส่image
    มันมาจริงๆ =D> =D>
    ไฟล์แนบ
    IMG_6841.JPG 115K
  • ขอบคุณมากครับ new_chonburi
    ขอบคุณมากครับ พี่โต
    ขอบคุณมากครับท่านหมี
    ขอบคุณมากครับพี่มุ๊
    ขอบคุณมากครับ Likansbull
    สวัสดีครับพี่ Aoe ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณมากครับ paxza ใช่แล้วครับ ฮ่าๆ
    ขอบคุณมากครับพี่ยุทธ
    ขอบคุณมากครับ RADCAMPUS
    ขอบคุณมากครับ Mamoad
    ทีทีต้องมาสู่ขอแล้วแหละน้องต้น กร๊ากๆๆๆ
    ขอบคุณมากครับ แบงค์
    ขอบคุณมากครับพี่เป้
    ขอบคุณมากครับ boat_honghong555
    ขอบคุณมากๆทุกๆท่านที่คลิ๊กเข้ามาชมกันครับ :X

image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 248K
  • ผมชอบหมาแดงของที่นี่จัง......
  • ค่ายนี้โครงสร้างอลังการจริงๆไว้มีโอกาสจะขอรับมาจลี้ยงซักตัวนะครับ
  • :063: :063: :063:
  • อกกว้างได้ใจ :063: :063:
  • กว้าง เตี้ย ตัน สวยๆครับ
  • นางสาวกาละแมมาแล้ว.....
  • เชื่อเลยครับ สุดยอดจริงๆ pitbullpower :063:
  • ขอบคุณมากครับ BB_
    ขอบคุณมากครับ romsun
    ขอบคุณมากครับ drumzero
    ขอบคุณมากครับพี่อาร์ต
    ขอบคุณมากครับพี่กระทิง ตัวนี้มีศักดิ์เป็นหลานลีโอด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ Khoonpan
    ขอบคุณมากครับพี่เป๋

image
    ไฟล์แนบ
    kala.JPG 290K
  • มันแนวและสวยมากครับ
  • ดูแค่ภาพไม่รู้จะบอกว่าไง....โดนอย่างแรง
  • ชัดเจน...อย่างนี้ซิชอบ....
  • กำลังกล่อมแฟนอยู่ว่าเดียวลูกโตหน่อยกับจัดให้เจ้าขิงสักดอก แต่แฟนบอกมันหลายอยู่นะ...พี่ก็ได้แต่ยิ้มๆ แต่บอกไปว่าเราไว้ใจในตัวหมาและกลุ่ม คณะนี้ พูดเหมือนลิเก 5555
  • ยินดีครับพี่kaday ใจเย็นๆรอให้พร้อมในทุกๆด้านดีที่สุดครับ เรารับประกันว่าพี่จะไม่มือเปล่ากลับบ้านแน่นอน :-bd
  • ขอบคุณมากครับพี่ตี้
    ขอบคุรมากครับ paworapat_k