ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิดโลกคับ ขวบ กะอีก 18 วัน
  • แต่ตอนถ่าย ประมาณ 11 เดือนคับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment2.jpg 31K
    GetAttachment1.jpg 25K
    GetAttachment.jpg 25K
  • น่ารักมากครับ ทั้งคนทั้งหมาเลย:063:
  • :063: Nice !!!!!!.:063:
  • ถ้จำไม่ผิดลูกfrodo+ลักกี้ ใช่หรือเปล่าครับ
  • ลักกี้ลูกfrodoเหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC078842.jpg 111K
  • คนมันน่า กว่าหมาอีก

อย่างนี้ ต้องเจอท่าหมา อิอิ เสียวโว้ย

ผีเเมงดา อิอิ
  • ไอ้ผีตัวบน ถ้ามีโอกาสได้เจอผม ช้วยสกิดผมหน่อยนะ อยากรู้จัก
    จะขอดูว่าใจจะกล้าเหมือนปากหรือเปล่า ถ้ามีโอกาสได้ไปงาน
    มีตติ้งที่ไหนผมจะลงบอกล่วงหน้า
  • สวยดีครับ อายุเท่าๆกัน
    ไฟล์แนบ
    hp-f4185 0053.jpg 49K
  • :019: ดูหน้าตาน้องหมา ผ่านศึกมาพอสมควรเหมือนกันนะเนี้ย.......แผลเพียบเลย .........^_^
  • ผีเเมงดานี่ พูดจาปากหมา

กวนตีนหลายกระทู้เเล้วนะนี่ +++++++++++-----------
  • ใครมันมาแอบอ้างชื่อกูว่ะ กูนี่แหละผีแมงดาตัวจริง แล้วกูก้อด่ามึงอยู่คนเดียว เพราะฉะนั้นกูรู้แล้วว่ามึงเป็นใคร เจ้าของกระทู้อยากรู้มั๊ยครับว่ามันเป็นใคร ลองเข้าไปดูเองน่ะครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5452&page=1#Item_0
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5590&page=1#Item_0

แล้วจะรู้ว่ามันน่าหมั่นใส้จริงมั๊ย ยังไงก้อขอให้เจ้าของกระทู้เข้าใจด้วยว่าผีอย่างผมก้อมีการศึกษาน่ะครับ ไม่ใช่ไอ้โรคจิตรขนาดเป็นผียังมาแอบอ้างชื่อคนอื่น

จาก ผีแมงดาตัวจริง
  • ครับผมลงไปหลายกระทู้จริง แต่ผมก้อด่าอยู่คนเดียวน่ะครับ ไม่เชื่อก้อเข้าไปดูลิ้งค์ที่ผมลงไปข้างบน แต่ในนี้มันกล้ามาแอบอ้างชื่อผม

จาก ผีแมงดาตัวจริง
  • ไอ้ร๊อคเอ็งใหญ่จริง ๆ หว่ะ สมใจพ่อแกละว๊ะงานนี้ :o028:
  • เจ้าตัวนี้ผมเคยผ่านไปเห็นที่พิดโลก ทำให้เกิดการกระตุ้น ความอยากได้หมา จนตอนนี้ได้มาเลี้เยงแว้ว แฮะๆ
  • หมาสวยดีครับ ลูกใครครับ
  • :o010:ไง เพื่อน ว่าง แล้ว ไง

เย็นนี้ จัดไป เดินเล่น กัน..............( อ้วน มากมาย 555+ )

ชมน่าน .......................................:o049:
  • เจ้าของหมาน่ารักจังครับ น้องหมาน่าโหดดี
  • ไอ้ผีปากหมา
  • มึงไปด่าชาวบ้าน เเล้ว มาโยนความผิดให้กุอีก

มึงมันอ่ะไรกับกูนักหนาว่ะ

มึงด่าชาวบ้าน

เเล้วมันเกี่ยวไร กับ กู เป้นคนเดียวกับgareehoyyai อ่ะ คนล่ะเรื่องกัน

มึงเลิกใส่ร้ายชาวบ้านเขาเหอะ

ใครๆ ก็รู้ ว่า กู คนเดียว กับ gareehoyyai เเล้วมึงจะมาเที่ยวบอกคนอื่นเค้าทำไม

กูไม่เข้าใจ ชื่อมันไม่สุภาพกูก็เปลี่ยนดิ

โง้เเล้วอวดฉลาดรอบที่100เเล้วมึง 55+
  • ร้อนตัวหรอ กูพยายามบอกเค้าโว้ยว่ากูดพสด่ามึงคนเดียวที่ป่วนเค้าไปทั่วบอร์ดอ่ะคือมึงอ้างชื่อกู
  • กูงงกับมึงจิงๆ
  • กูเคยบอกแล้วไงถ้ามึงไม่จบกูก้อจะตามด่ามึงไอ้ยา ทำให้คนอื่นคิดว่ากูไปป่วนเค้า ขอบอกไว้ตรงนี้เลย ผมต้องการด่ามันคนเดียว
  • :013:***********หมาสวยครับ ปัจจุบันคงหนาขึ้นเยอะใช่มัยครับ*********
  • เเผลเยอะนะคับแชมป์
    ไฟล์แนบ
    l_a51f8959662f40c1979bb10f8892ada0.jpg 64K
  • ขอบคุณคับ สำหรับทุกความคิดเห็น . .แผลตอนนี้หายหมดแล้วคับ รถเป็นไงบ้าง
  • รุ่นๆๆเดียวกันครับ น่ารักดีครับ ผมจัมเปอร์
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0512.jpg 51K