ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องนี้ไม่จบแน่
  • จาก เรื่องซื้อขายหมาที่มีปัญหา ตอนแรกผมแค่รู้สึกเสียใจ กะคนที่ไร้จรรยาบรรณ ทั้งคน ขายและคนซื้อ จึงได้มาโพสต์ และฝากเตือนไปเรื่องสัจจะ เพราะผมเห็นมันเป็นสิ่งสำคัญ ผมทำธระกิจมา สิบกว่าปี จากเงิน หมุนเวียนหลักร้อย จนถึงหลักล้าน ยังไม่เคยเห็น คนไม่รักษาสัจจะอยู่ได้ในวงการ จึงอยากเตือน แต่สิ่งที่ได้รับ กลับเป็นคำพูด กระแทกแดกดัน อย่างคนไม่สำนึกทั้งๆที่ปากบอกขอโทษ มันเป็นเรื่องที่ผมรับไม่ได้ และจากความเสียใจกลายเป็นความเจ็บใจ ผมอยากจะบอกกะ ต้อง อุดร ไว้ตรงนี้ ว่าเรื่องนี้มันอาจจะเงียบไป แต่มันไม่จบแน่ครับ
    เอ๋ แม่สาย
  • มึงก็ไปคุยกันเองสิ จะมาโพสทำไม เปลืองกระทู้ ไม่มีใครเค้าอยากรู้หลอก มึงแน่จิงมึงก็โทรไปคุยกันเองเลย ไอ้ควาย
  • เรื่องก็แล้วมาแล้ว ไม่น่าจะทำตัวเป็นนักเลงนะ คับ

บอร์ด มีไว้ซื้อ ขาย สุนัข ถึงเค้าจะผิดก็ไม่น่าจะ พิม ทำตัวเป็นนักเลงแบบนี้นะคับ โตโตกันแล้ว ผมว่า

ไม่ชอบข้อความที่ผม เม้นยังไงก็ ขออภัย ตรงนี้นะคับ
  • ผมเห็นด้วยกับการโพสครับ
    ถ้าทำผิดสังคมต้องร่วมกันประนาม
    ถ้าทำถูก ทำความดี สังคมก็ควรยกย่อง

ส่วนเรื่องเสียสัจจะหรือไม่ ขึ้นอยู่กับวิจารณญาณของแต่ละคน
    ที่สำคัญขอให้ทุกท่านฟังความทั้งสองฝ่าย
    คำพูดถ้ามันยังไม่ออกจากปากเราไป เราก็ยังเป็นนายมัน จะพูดหรือไม่พูดมันก็สิทธิ์ของเรา
    แต่ถ้ามันออกจากปากไปแล้ว มันก็จะเป็นนายเรา เราต้องทำในสิ่งที่รับปากไว้

สำหรับผม คนที่ผิดคำพูดกับผม ผมอภัยให้.............
    ..............แต่ไม่ลืม
  • :062:
    ..ถูกต้อง..
  • อะไรของมึงเนี้ยไอ้แก่ทำตัวเป็นนักเลง

ผีแมงดา อิอิอิ
  • คุณ lerzchai พูดได้ยอดเยี่ยม

ผีใจหมา
  • อย่าเลยครับ ถ้าจะเคลีย หรือ อะไรก็ตกลงคุยกันครับ มันเป็นเรื่องของคุณสองคน
    เเต่สำหรับผม ตกลงด้วยปากก็ได้ ถ้าดูเเล้ว หรือคุยเเล้วดูน่านับถือ คนเราหลายล้านคนทำธุรกิจโดยด้วยปากก่อนเเล้วจึงได้มาด้วยความสำเร็จ
    ผมถือว่าสัจจะนั้นสำคัญครับ
    กู คน นนท์ไม่หมูนะครับ
  • พอกันซักที เฮาลำคาญ
  • ใจเย็นๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    3056f1bf5805cf01e1dffc5c853cfdb2.jpg 35K
  • ปัง.ปัง ปัง จบ
  • พี่ เอ๋ ผมโทรไปเเน่ ครับ ผมลูกผู้ชายพอเเล้วผมก็รับผิดชอบคำพูดของผม

เเต่ไอ้ที่ พี่มาเข้าใจว่าผมเป็นผี เเล้ว ก็มาหาว่าผมเคยมาด่าพี่ ผมไม่เคยครับ

ผม เม้นเเค่ เรื่องกัดหมา เเล้วผมก้ไม่ได้เอ่ยชื่อพี่

พี่โมโหใครมาเเล้ว ทำไมมาลงกับผม

พี่ มาด่า ผมสารพัดสารเพ มาด่า ผมโดยไม่มีเหตุผล

ผมก็คง อยู่เฉยๆ ให้พี่มาดูหรอกครับ ผม มีชื่อ มีid อยู่ใน เว็บบอทนี้

คุณมาด่าผมผมเสียนหายทำไม

คุณ โตเเล้ว เเล้วทำไมถึงมาด่าผมด้วยคำเเรงๆ ด้วย ไงวันนี้ผมจะโทรไปคุยล่ะกันครับ
  • มึงทำไรไว้เค้ารู้กันหมดแหละ สมน้ำหน้ามึง ไอ้ ยา
  • ถุย!ว่ะ...คนนึงก็อยากได้เงินจนลืมคำพูด ลืมสัจจะ แต่อีกคนนึงก็อยากได้ผลประโยชน์จากหมา หาแดกกับหมา กูว่ามึงน่ะโง่ทั้งคู่ว่ะเอาความเห็นแก่ได้ของตัวมึงเอง มาประจานตัวมึงเองทั้งคู่เลยว่ะ...ไม่รู้จะพูดคำไหนแล้วว่ะ
    /
    /
    /
    นักเลงเขาไม่มาพูดจาหัวควยแบบนี้หรอกครับ และก็นักเลงเขาตายไม่ก็ติดคุกทั้งนั้น
  • อ้าวเหรอ
  • เอ้าไอยามึงนี้ทะเลาะกับเค้าไปทั่วเลยนะ กุบอกแล้วไงให้มึงไปเลี้ยงหนูตะเภา อย่ามายุ่งกับสังคม pitbull เค้า

ผีด่าลาว...
  • อ่านะพี่ คุยกันเข้าใจกันเเล้วนะครับ ยังไงถ้าผมไปล้ำเส้นพี่ ก็ขอโทษด้วยนะครับ

นี้สำหรับ พวกผี นะครับ

ความจริงมันมีผีอยู่ ตัวเดี้ยวนี้เเหละเเต่มันส้รางหลายid หลายชื่อผี

มาด่าผม ทำให้คนเข้าใจว่าคนด่าผมเยอะ ผมลองเชคเเล้วครับ มันคือผีตัวเดียวกัน เเละ สมัครไว้หลายชื่อ เพื่อที่จะมาด่า

สำหรับผม ผม มันลูกผู้ชายพอครับ ที่ทำไรเเล้ว ก็รับ กล้าโทรไปคุย

ทำอ่ะไรเปิดเผย ครับ

คุณผีเเมงดา ผีเมืองนน ผี ด่าลาว (คนเดียวกันในอีกหลายๆชื่อ)

ไม่ต้อง มา ทำเป็น พระเอก เอาที่อยู่เอารูป มาลง ให้พี่เอ๋ดูหรอกครับ

ผมไม่ได้ หน้าตัวเมีย เหมือนคุณ ที่ จะเเอบ หรือ รอบทำร้าย ใส่ร้ายคนอื่นเหมือนคุณ

ถามจริง ถ้าคุณบอก คุณเป้นคนล่ะคน คุณกล้าเอารูปมาลงมั้ยครับ

ส่วน ผม รักเพื่อน ๆ ในบอทนี้อย่างจริงใจ เลยกล้าเอารูปลงทำเนียบ หรือเปิดเผยตัวครับ
  • เช็คไงหรอ ที่กูเห็นอ่ะก้อมีแต่ผีที่รุมด่ามึง กูมีไอดี กูก้อใช้ไอดีด่ามึงจะจะ ทำไมกูต้องสมัคหลายไอดีว่ะ โง่แล้วยังอวดฉลาดน่ะมึงอ่ะ กูไม่แฝงแล้ว กูด่ามึงตรงๆเนี่ยแหละ ไอ้ควาย กูลูกผู้ชายพอ กูอยากรู้มึงเช็คไงว่ะ ก้อมีแต่ผีทั้งนั้นอ่ะ กูจะบอกให้ กูมีไอดี และกูก้อจะใช้ไอดีกูนี่แหละตามด่ามึง ถ้ามึงยังไม่จบ ไอ้แสดดด
  • ลูกผู้ ชายจริง เสนอหนัง หน้าเอารูปมาลงหนอยนะครับ อย่าเเอบๆ เเบบนี้ ก็ยังเเอบอยู่ดี
  • จะด่ากันไปถึงไหนวะ ก็มีแต่มึงสองตัวนี่แหละ เห่าไปเห่ามาอยู่นั่นแหละ เก่งกันจีง บอกที่อยู่นัดสอยกันเลยเซ่
    ผี ชมอยขาว
  • กล้าป่าวตัวตัวดิ๊....เก่งแต่ปากว่ะ5555+ หมามันเจอหน้ากันมันยังใส่กันกระจาย แต่นี่มึงมันมาเห่าอยู่ได้ อายหมาไหมวะ...ถุย!ไอ้สเลดหมา
  • มรึงนี่มีเรื่องกับเค้าไปเลยนะไอ้ยา....

จาก...ผีแดง เหอ เหอ
  • คุณ C4 นี้แฟนพันธุ์แท้ สาวน้อยป่าวคับเนี้ย....up บ่อยหละสิ...อิอิ
  • เซา เซา

อย่าเว่า...หลาย

เสยไว้เสยไว้...กะดีเอง