ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่ tavadaZ 1:37PM Permalink สนใจติดตามตั้งนานไม่ทราบเปิดที่เท่าไร // สนใจโทรไปเบอร์นี้เลยครับ

086-4903823 คิง

paworapat_k // อยากได้ก็มาเอาไปเลย

:018:
  • ไม่ใช่ตัวที่เหลือครับ ทั้งหมดคือตัวเก็บล้วนๆ เลือกแล้วว่าดีที่สุดในชุดนั้น ลักษณะตรงตามความชอบของเรา ไม่ต่ำกว่า 15 ชีวิตที่ตั้งใจเก็บไว้พัฒนาและเติมเต็มในสิ่งที่ขาดไปของแม่พันธ์ที่มีอยู่ให้ดียิ่งขึ้นไปอีกครับ เพราะจุดหมายของพวกเรากลุ่ม PITBULLPOWER ไม่ใช่เอาหมานอกเข้ามาปั้มลูกขายครับ เราเอาเข้ามาทำในแบบที่เราชอบจริงๆ เน้นเก็บ ไม่เน้นขายครับ มันจะมีค่าอะไรถ้าได้สายเลือดดี แต่โครงสร้างไม่ได้อย่างที่เราต้องการ

image
    ไฟล์แนบ
    217904_10150994705707251_2079300098_n.jpg 75K
  • พี่ผมอยากได้มาเลี้ยงสักตัวต้องทำไงครับ ผมอยู่ขอนแก่นครับรับเลี้ยงฟรี ....55555
  • เรามีเพือนที่ขอนแก่นครับ
    และเราก็ส่งหมาให้เพือนของเราเลี้ยง โดยที่เค้าไม่ต้องร้องขอ เพราะเค้าพิสูตรแล้วว่าเค้าคือเพือนแท้ของเรา เพือนที่ไม่หวังผลประโยชน์จากเรา :063:

image
    ไฟล์แนบ
    pbpw6.jpg 241K
  • Home Pitbullpower บ้านอันแสนอบอุ่นและมิตรภาพอันยั่งยืนคิดถึงพี่ๆทุกคนคับ
  • ชอบมาก...พี่่ๆpitbullpower ผมอยากได้เหลือเกิน แต่ละตัวงามๆ แต่เสียดายที่บ้านมีตัวนึงแล้ว ไม่กล้าเอามาเพิ่มกลัวมันจะกัดกัน เฮ้อ เสียดาย....ได้แต่คอยชื่นชมรูปภาพ ผมจะคอยติดตามตลอดนะครับ
  • อยากให้คอกนี้มีระบบผ่อนจังแฮะ...แหะๆๆๆพูดเล่นนะครับ

จะเก็บตังค์ไปก่อน แล้วก็นะ...ซักวันนะครับซักวัน

อีกหนึ่งแนวทางที่น่าสนใจ ชอบครับ พิทบูลเพาเวอร์ :063:
  • อ้าว ไอ้ นุ้ก มาแล้วรึ นึกว่ติด ญ ติด พริ้ตตี้ จนหายไปแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    namwan-005.jpg 60K
  • งานคิงพี่อ้อยจัดการให้เรียบร้อยแล้วนะ เจ้าสองตัวนี้มันคอกเดี่ยวกับป่าว แปดเดีอนทำไมมันบึบบับจังimage
    ไฟล์แนบ
    K.JPG 84K
  • ครอกเดียวกัน พี่ นที พร้อม จะรีพีท อีกชักรอบใหมพี่ ตัวที่อยู่กับ พี่ เดียว เป็นไงบ้างพี่ ตัวนั้นนะ มันส์สุดๆๆเลยนะ
  • ขอบคุณครับพี่ A สวัดดีครับพี่ๆน้องๆ pitbullpower ทุกคนครับ ตัวบ้านพี่เดียว เด็ดที่ หน้า ตา ครับ
    กำลังจะมาแล้วครับ กระดูกไม่ต้องพูดถึงครับชุดนี่ แต่มาช้าไปนิดนึง วันไหนจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ
    นางกาแฟนี่มันกินอะไรมาครับทำไม่มัน ตั้บขนาดนี่ครับ
  • ฝากขอบคุณพี่อ้อยด้วยนะครับพี่ ช่วงนี้งานผมยุ่งจริงๆ ถ้าไม่ได้พี่อ้อยผมส่งไม่ทันแน่ๆ :-D

ขอบคุณมากครับ BB_
    ขอบคุณมากครับ aoJVOJ
    สอบถามได้ครับยินดีให้ปรึกษาทุกๆท่าน

086-4903823
    http://www.facebook.com/KingPitbullpower
  • อี เบบี้ ช่วงนี้ ฟิตจัด
    :o037:
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0038.jpg 205K
  • จัดให้ซักดอกดีมั้ย จะได้หายฟิต
  • กลัวอี บี้ ต้อง ยกเครื่องใหม่เลยนะชิ :o002:
  • สวยมากครับทุกตัวเลย :-??
    Nong Tum สวยจัดเลย น่าสนครับ :-??
  • ขอบคุณมากครับพี่เบญ ;-)

Nong Tum เธอได้ค้นพบตัวเองแล้ว
    2 เดือน
    image
    ปัจจุบัน 3 เดือน
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6374.JPG 238K
    317518.jpg 208K
    IMG_6333.JPG 244K
  • แล้วตัวอื่นๆ ก็คงจะตามมาในไม่ช้า รู้สึกว่าจะมีไอ้ตัวที่ใหญ่ ยักษ์ หนา กว้าง อีกตัวหนึ่งนี่
  • ยังอยู่พี่เอช่วงนี้ทำงานคับ เลยไม่เคยมีเวลามาทักทาย :)
  • เออดีวะทำงาน นึกว่า ติด ญ ชะอีก มีก็แบ่งพี่บ้างๆๆๆๆ :o027:
  • หรา ... พี่นุก ผมเปิดfacebookทีไร เห็นพี่นุกออนไลน์อยู่ตะลอด :p

image
    ไฟล์แนบ
    showimage.php.gif 53K
  • อ๋อ ผมออน i pod ไว้ตลอดอะคับ ที่ทำงานมันมี wifi มันก็ขึ้นออนคับ @พี่เอมาซื้อรถกับผมดิพี่เด่วผมจัดสาวๆๆให้คับ :o027: เด่วงานลวตัวจะได้ไปลุยกับพวกพี่ได้เต็มที่ครับบบบ :063:
  • อ้าวแบบนี้ก้เสี่ย นุ้ก นะชิ ขายรถของ ยีห้ออาไรวะ ตอนนี้มี 99 บาท ชื้อรุ่นไหนได้บ้างนะ :006:
  • วายุลูกชายชิวชิว
    image
    ไฟล์แนบ
    VA-U. Chill Chill son.jpg 140K
  • อุบะ มาดีมากๆๆ น่าจะ มันส์กว่าไอ้ ชิว นะ ใส่ช้อป วิศวะ ราชมงคล ด้วยนี้ นายแบบคนนี้ :065:
  • ตัวใหญ่กว่าชิวแน่นอนครับเอ นี่ยังไม่โตเต็มที่นะ
  • ขอรบกวนพื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะครับ
    ฝากเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ กด Like ให้หน่อยนะครับ
    http://www.facebook.com/pages/Kidakornkennel-kennel/346358388787066
    เป็นเพจใหม่ของคอกเราครับ...ขอบคุณล่วงหน้าทั้งนี้ทั้งนั้น ก็เพื่อเป็นการเปิดตัวอย่างเป็นทางการทาง Social network ของคอกกับลูกสุนัขสายเลือดดี ๆ ชุดใหม่ที่จะเกิดอีกไม่กี่วันข้างหน้า ซึ่งเพื่้อน ๆ สามารถติดตามได้ตลอดเวลานะครับ...ขอบคุณครับ...
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ยินดีครับ
    ช่วงนี้ขอเลี้ยง "กระแต" ไปก่อนนะเพื่อนๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    น้องกระแตกำลังจะมา.jpg 119K
  • image

นี่คือเหตุผลที่ว่าทำไมถึงต้องเก็บเยอะ
    ไฟล์แนบ
    318038-horz.jpg 188K
  • @พี่เอขายของmisu พี่สนใจไหมคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7486.JPG 271K
  • เห็นแบบนี้แล้ว หายเหนื่อยเลย แนวทางที่เราเลือกกับผลงานที่ตั้งใจทำ ไม่ใช่แค่มีสายเลือดดีๆแล้วเอามาใส่ๆกัน แล้วฝันว่ามันจะออกมาดี แบบนั้นใครมีเงินก็ทำได้

image

เอาไอ้นี่มาใส่กับ Freak ดีกว่า

ไฟล์แนบ
    316032_10150361252772251_1405952576_n.jpg 48K
  • สวัสดีครับคิงและพี่ๆน้องๆ pitbull power ทุกคนครับ ^:)^
    เอารูปเดอะเตี้ยมาให้ชมครับ 2เดือนครึ่งครับimage
    นี้เจ้าของใหม่เลี้ยงจนเดอะเตี้ยจะเป็นหมาเทวดาอยู่แล้ว......... :-))
    image
    ตัวนี้ต้องขอบคุณคิงและ pitbull power มากครับ :X
    กระแตครับ มาถึงบ้านแล้วครับ (คนที่บ้านชอบมากครับ)
    imageimage
    B-)
    ไฟล์แนบ
    IMG_3391.JPG 55K
    IMG_3407.JPG 81K
    IMG_3403.JPG 74K
    IMG_3409.JPG 116K
  • อุบะ หมาก็งามคนเลี้ยงก็งาม ปร้าดอิจฉาแท้ :022:

อีกระแต แนะนำไปตัดหูเลยครับ
  • ขอรายงานตัวสมาชิกทุกท่านโดยเฉพาะคุณคิงช่วงที่ผ่านมาพาลูกศิษย์เดินทางแข่งขันทุกอาทิตย์เหนื่อยมาก
    แต่ก้อสู้ไม่ถอยได้แชมป์และรองแชมป์2รายการเจ้าไนตัสช่างนําโชคจริงจิง เดี๋ยววันนีจะส่งงานให้นะครับ

• ยินดีด้วยครับพี่เอ๋ ฝากไนตรัสด้วยนะครับ :)

น้องปุยฝ้าย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7747.JPG 257K
  • มาดู นายแบบรุ่น แรกๆๆของความกราง
    บัก บูท
    image
    ไฟล์แนบ
    Boot-boy-xxxx.jpg 109K
  • คุณเอ รุ่นแรกเลยหรือนี่ ลูกแซม แซม หรือเปล่า
  • คุณ kaday ตัวนี้ลูกไอ้ ชิวๆ ครับ :-D
  • :)
    image
    ไฟล์แนบ
    NAMWAN-033.jpg 122K
  • ชอบปุยฝ้ายจังเลย
  • image

ReDBoy produced
    ไฟล์แนบ
    388930_469991493032863_1810427875_n.jpg 205K
  • สวัสดีครับ ได้ติดตามคอกนี้มานานละครับเห็นอยู่แถว สมุทรปราการนี่อยู่แถวไหนหรอครับ
    ผมก็อยู่สมุทรปราการเหมือนกัน อยากจะไปเยี่ยมชมการทำกิจกรรมของคอกนี้จังเลยครับ
    รวมตัวกันทุกวันไหนหรอครับ
  • สวัสดีครับคุณ Silanat อยู่บางปูครับว่างๆแวะมาได้เลยครับ

น้องตุ้ม 3 เดือน
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7475.JPG 267K
  • ได้ครับ ถ้ามีโอกาสไปแน่นอนครับ
  • แล้วเสื้อ ยังมี อยู๋ป่ะครับ
  • มีครับแต่ทางร้านยังไม่ได้จัดส่งมาให้ มีความคืบหน้าแล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ :)
  • Lennox Jr ใครให้แสนหนึ่งก็ไม่ปล่อย

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6297.JPG 269K
    IMG_7757.JPG 272K
  • image

คอกเดียวได้เท่าไหร่ ก็เอา 40 คูณดูก็จะรู้ ออกมาเท่าไหร่ กี่ตัวก็ขายหมด
    ไฟล์แนบ
    427020_460830120618289_151916441_n.jpg 112K
  • น้องตุ้มนี่มันสวยเกินไปจริงๆครับ....