ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สูง + ใหญ่ ที่สุด
  • ขอเชิญเพื่อน ๆ ร่วมส่งชื่อและค้นหาเรดโนสที่สูง และใหญ่ที่สุดในประเทศไทยที่พอจะฟัดเหวี่ยงกับเจ้าตัวนี้ได้

"THE BUS" World's Biggest Chevy Dog!!!
    Color: Red & White Red/Nose
    Bloodline: Chevy
    Grandson to Chevy Red Dog
    4x's Chevy Red Dog
    2x's Kick Ass Kicker
    Weight: 150 lbs
  • อัพรูปไม่ขึ้นครับ จากนี้เลยครับ

http://www.camelotpitbulls.com/pedigreebus.htm
  • สุดยอด :063: :063:
  • wtf ใหญ่สุด
  • พิทบูลในฝันเลยครับ
  • เอารูป the bus มาให้ชมกันครับ ^^
    ตอนเด็ก
    image
    ตอนโต
    image
  • หมาไซด์นี้ ไม่แน่จริงคงใช้สายรัดอกเล็กๆ แบบนี้ไม่ได้แน่ๆ ครับ เจ้าของต้องสุดยอดมาก
  • ไทยเราไม่มีใหญ่กว่านี้เลยเหรอนี่? The Duke, Brutus, Tow Chain
  • ขอแก้ข้อมูลรูปเจ้าตัวเล็กข้างบนเป็นรูปของลูกชายthe bus ครับไม่ใช่เจ้ายักษ์ตอนเด็กนะครับ
  • Brutus เปิดรับผสมครั้งละ usd 3,500 สงสัยคงต้องสั่งน้ำเชื้อแช่แข็งเข้ามาแทนถ้าหาใหญ่ๆในนี้ไม่ได้
  • โอ้โฮ!!!!
    ซู้ดดดดยอดดดด
    ถ้ามีหมาอย่างนี้อยู่ในครอบครอง จะ อ้าววววววว อยู่มั๊ย :m01: :o071:
  • นอกสายพันธุ์imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mydog.jpg 58K
    28536_large_1.jpg 47K
    bigdog16.jpg 65K
  • โห้ววว หมาแดงโหดมากอ่า แต่ไอ้ตัวดำๆนี่มันกินคนปะเนี่ยไหญ่เกิน555+
  • ในไทยมีแบบchevy the bus ขายรึเปล่าครับน่าโดดนซักตัว
  • โหด ค่วด เลย ลวกเพี่ย
  • เห็นใหญ่ๆอย่างงี้...น่าเอาชิวาวาไปไล่เห่าจัง

ที่บ้านชิวาวา..ดุกว่าพิทบลูเสียอีก..ใครผ่านหน้าบ้านเป็นไล่เห่า

แต่พอเขาเอาจริงกลับมาเรียกพรรคพวกที่เป็นพิทบลู...5555 :-D
  • อยากได้ซักตัว เท่ชะมัด
    กระดูกยังกับ ฮิปโป :O
  • มันสวยเสียจนอธิบายไม่ถูกเลย อยากได้มากๆแบบนี้ ใครได้จูงมันสุดยอดจริงๆ หมาพันธ์นี้
  • อยากจะได้แบบนี้จัง แต่มีเจ้านี่แล้วมีซักครึ่งนึงของเจ้าบัสก็ดีimage
    ไฟล์แนบ
    316418.jpg 65K