ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้ำท่วม เพื่อน-พิท ที่ใหนบ้าง
  • เพื่อนๆที่ใหนเจอน้ำท่วมบ้างครับ ที่รู้ก็สุโขทัย อ่างทอง อย่างไงเป็นกำลังใจให้คงหวังว่าจะไม่มากเหมือนปีที่แล้วนะครับ อย่างไงก็รายงานความเคลื่อนไหวให้เพื่อนๆทราบด้วยนะครับเพื่อจะช่วยอะไรได้บ้างครับ :)
  • นครสวรรค์จะท่วมป่าวยังไม่แน่ใจรอดูน้ำอยู่ถ้าท่วมนะลำบากทั่งคนทั่งหมาคงได้กลับบ้านนอกแน่ :013:
  • หนูก็อยู่นครสวรรค์ค่ะ
  • จำได้ไหมครับ :063: ว่าจะเอารูปลงให้ดูแต่ลงไม่ได้
  • รอยคอ รอคอย ครับ
  • ของผมยุวมีนยังไม่ท่วมคับ และปีนี้หวังว่าคงไม่ท่วมคับ
  • ระวังนะครับ 7-10 วันนี้ข่าวว่าน้ำหนือจะลงมาถึงกรุงเทพ
    เจอกัน วันที่29 นะครับ :)