ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~ Red Boy x Doughnut Son For Sale ~~~~~~~~~
  • ลูกหมาเกิด 29 มิถุนายน 2555 ผู้ 4 เมีย 2 ตอนนี้เหลือตัวผู้เพียง 1 ตัวเท่านั้นขอเปิดราคา 15,000 พร้อมใบเพด ABKC ครับ

M1 ( Sold )__________________F1 ( PITBULLPOWER )

M2 ( Sold )__________________F2 ( Sold )

M3 Open ( 15,000 )

M4 ( Sold )

- การรับประกันเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาสังคมในอนาคต

- รับประกันความพอใจในตัวลูกหมา ไม่พอใจยินดีคืนเงินเต็มจำนวนจนอายุหมาถึง 1 ปี

- หลังจากนั้นถ้าเลี้ยงไม่ไหวหรือมีปัญหาใดๆเรายินดีรับเลี้ยงให้ (ไม่คืนเงิน)

ลูกหมาอยู่สมุทรปราการ ซื้อหมาซักตัวอยากให้มาสัมผัสตัวจริงครับ

สอบถามจุดประสงค์ในการบรีดลูกหมาชุดนี้ รายละเอียดได้เลยครับ 086-4903823 :)

http://www.pitbullpowerthailand.com

http://www.facebook.com/KingPitbullpower

http://www.facebook.com/PITBULLPOWERThailand

E-Mail : pitbullpowerthailand@yahoo.com

Red Boy x Doughnut
    image
    ไฟล์แนบ
    Red Boy x Doughnut1.jpg 221K
  • 2xCAPPO'S TONKA 1xMLPB'S RED MAXIMUS 1xLION'S STEROID 1xPITBULLPOWER'S CHILLCHILL in 4 Generations

http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=177473&gens=5

image
    ไฟล์แนบ
    Red Boy x Doughnutpedok.jpg 294K
  • ABKC Paper
    image
    ไฟล์แนบ
    310384.JPG 290K
  • Bad Boy Open ( 15,000 Baht ) หางไม่คตนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7458.JPG 251K
  • ลูกชุดนี้ มีตัวอิ่นๆๆให้ดูไหมนี้

สวยนี้หว่าตัวนี้ สวนตัวชอบแบบนี้ น่าลุ้นวะ :">
  • ชุดนี้ขึ้นบันไดบ้านได้มั้ยครับ 555+ แซวเล่นขำๆครับ กระดูกดีมากๆ โดยส่วนตัวแล้วไม่ได้ชอบแนวนี้แต่ยอมรับว่าสวยครับ น่าเก็บมากๆ ใครชอบแนวนี้เชียร์ครับ
  • อยู่ในสายเลือดจริงๆ.... :063: เด็กๆเห็นเป็นกระจงอย่างนี้โตขึ้นระเบิดทุกตัว อยากได้ครับแต่ยังไม่พร้อมเรื่องสถานที่ต้องรอต่อไป 55
  • หวัดดีคับKING.
    .....เอาf.2 มาให้ดูคับ...ภาพถ่ายตอนเพิ่งตัดหูมา..กำลังเมายาเลย...(ยาสลบ)
    ....ถ่ายรูปอาจจะไม่ค่อยสวยเท่าไรนะคับถ่ายจากมือถือ...
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    317035.jpg 58K
    317040.jpg 67K
  • ใครไม่มีเด็กปั้น แนะนำครับ พวกนี้เป็นพวกกลายพันธ์ แปลงร่างได้ รับประกันยิ่งโตยิ่งมา ครับ :063:
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2834.jpg 56K
  • โหพี่ตั้น งามวะ ไอ้ ใจแอ้น ขึ้นแท่น พ่อพันธ์แล้วนี้ :065:
  • ผมชอบหมา pitbullpower อ่ะ จำได้เลยกระทู้ที่ผ่านมา ตัวเมียตอน 2 เดือน ดูแล้วไม่น่าขายออก พอ 3 เดือนกลายเป็นอะไรก็ไม่รู้ แบบว่าแม่เจ้ากระดูกกับอก กร่างมาครบ ขาย 6000 เหรียญ แล้วไอ้ตัวนี้กระดูกขนาดนี้เวลาแปลงร่างจะขนาดไหนครับ =D>
  • หรือใน fb หว่า555
  • wow ถึงจะช้าแต่มาแน่ๆๆๆๆ
  • มันใจได้ว่ามาแน่นอน
  • ขอบคุณมากครับคุณ Hazal2d0uS
    ขอบคุณมากครับคุณ drumzero มีโอกาสมามันด้วยกันครับ
    ขอบคุณมากครับพี่อ๊อด ฝากด้วยนะครับพี่
    ขอบคุณมากครับพี่ตั้น พี่ไจแอนท์เป็นพ่อหมายังครับ :-))
    ขอบคุณมากครับพี่เป๋ ผมว่าพี่กับผมน่าจะชอบสไตล์เดียวกัน เพราะผมก็แอบชอบหมาของพี่หลายตัวเลยครับ :X
    ขอบคุณมากครับพี่สมพงษ์
    ขอบคุณมากครับพี่เก่ง

พี่เป๋คงหมายถึงเด็กหญิงกระแต
    กระแต 2 เดือน
    image
    กระแต 3 เดือน
    image

แต่ก็มีอีกตัวครับน้องตุ้ม
    น้องตุ้ม 2 เดือน
    image
    น้องตุ้ม 3 เดือน
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6333.JPG 244K
    317518.jpg 208K
    IMG_6374.JPG 238K
    317557.jpg 213K
  • สัตว์ประหลาดชัดๆ ถ้ามีงบน่าจัดมาวิ่งให้เกะกะบ้านจริงๆ ฮ่าๆๆๆๆ
  • Hazal2d0uS ฮ่าๆ
    ขอบคุณทุกๆท่านที่คลิ๊กเข้ามาชมนะครับ

รูปเพิ่มเติมสำหรับพี่ที่โทรมาสอบถามครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7563.JPG 290K
    IMG_7567.JPG 274K
  • บ้านนี้มีแต่ของโดนๆทั้งงั้นเลย like like
  • สวัสดีครับคิง....แวะเข้ามาทักทาย
    เดอะเตี้ยสบายดีครับรอหูหายก่อนครับแล้วจะลงรูปให้ดู
    กระแตสวยมากครับ :-bd
  • ถ้าไม่ติด ว่าที่บ้าน มี 3อหังการ อยู่ จะจับตัวนี้มาปั้น ให้เทพเลย :o045:
  • งามอีกแล้วคอกนี้
  • ขอบคุณมากครับพี่ติ่ง เอาบาซูก้ามาให้ชมบ้างครับ
    ขอบคุณมากครับพี่เบญ
    ขอบคุณมากครับพี่ป๊อบ
  • อยากได้คับเอามาเป็นเพื่อนกับทามเมอร์
  • อยากได้สักตัว
  • ขอบคุณมากครับพี่ยุทธ
    ขอบคุณมากครับพี่อ๊อด
    ขอบคุณมากครับพี่เดี่ยว

ขออนุญาตปิดการขายครับ ขอขอบคุณทุกๆท่านที่โทรมาสอบถามครับ :)
  • มาเร็วเคลมเร็วจริงๆ :063:
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค :)
  • สวยมากจิงๆครับ พิทบูลทุ่งสงก็เล็งๆอยู่
  • ขอบคุณมากครับพี่กอล์ฟ ยินดีมากเลยครับ

ฝากให้เจ้าของครับ (แอบเสียดาย) :002:
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7701.JPG 272K