ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• รบกวนด้วยนะครับ ผมอ่านกะทู้ไม่เข้าใจการสมัคไม่เข้าใจ จึงตั้งกระทู้ใหม่

เรื่องคือว่า ผมมีลูกหมา อยากทําใบ เเต่พ่อกับแม่ลูกหมาไม่มีใบ แต่มีรูป พ่อแม่ กับ ปู่ย่า มี่เเค่นี้ครับ ผมต้องนําเอกสาร อะไรบ้าง ส่งไปยังไง ขั้นตอนต่างๆ เเละ ค่าใช้จ่าย ยังไง ย่างละเอียด ครับ ผมอยากทํา ขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ ขอให้เป็นประโยชน์กับผมครับ
  • ถ้าพ่อแม่ไม่มีใบ เราจะทำลูกหมาก็ต้องขึ้นเป็นโนเรคคอท เอกสารที่ ผมรู้ก็มี รูปถ่ายสุนัขที่จะทำใบเพด ประวัติลูกสุนัข วันเดือนปีเกิด ระบุเพศและสีของลูกสุนัข บัตรประชาชนของเจ้าของสุนัขคับ อ้อเกือบลืม ค่าขึ้นทะเบียนสุนัข 300 บาทคับ mail:abcdogshop@hotmail.com. ถ้าผิดประการใดขออภัยด้วยนะคับ รอผู้รู้มายืนยันคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    abc.jpg 72K