ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ABC ยังไม่ได้จากคุณเก่ง
  • หมาปีกว่าแล้วครับ ภาพนี้ตอนมาแรกๆimage
    ไฟล์แนบ
    ลูกๆ.jpg 98K
  • ปัจจุบันimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0126.jpg 128K
    SAM_0130.jpg 92K
    SAM_0136.jpg 125K
  • ..
    ไฟล์แนบ
  • ปัจจุบันล่าสุดครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0136.jpg 125K
  • ขออภัยในพื้นที่ครับพี่มาร์ค โพสรูปเยอะไปหน่อย หมาผมเป็นลูกของHotman+Sunny รอมานานแล้วครับถ้าเป็นไปได้อยากไปเอาที่บริษัทพี่มาร์คเองแต่ติดตรงที่ไม่มีหลักฐานอะไรไปยืนยันได้ คงต้องรอคุณเก่ง สลกบาต มารับผิดชอบอย่างเดียวล่ะครับ
  • คนแจ้งทำหายใช่ไหมครับ ? ติดต่อคุณนกเองเลย สงสัยจะเป็นเคสที่นกเล่าให้ฟัง ที่ติดต่อมาแล้วหายไปเลย
    ใครติดขัดอย่างไร ขอให้บอกผมตรงๆ ทุกปัญหามีทางออก แต่อย่ากะล่อน เพราะผมเกลียดคนประเภทนี้มากๆ
  • ต้องขอโทษพี่มาร์คด้วยครับลูกสุนัขของผมด้วยครับแล้วเราจะต้องทำยังไงดีครับพี่ผมไม่ทราบจริงๆครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    _MG_4478.JPG 89K
  • ไม่มีคนชื่อเก่ง สลกบาตรมาทำครับ มีแต่บอลกำแพงเพชร และก็ขาดการติดต่อไป
  • พี่มาร์คครับแล้วจะทำยังไงครับถึงจะทำเอกสารให้ลูกสุนัขให้ถูกต้องครับ ขอบคุณพี่มาร์คมากๆครับ
  • ติดต่อที่คุณนกได้เลยครับ 086 784 5333
  • ขอบคุณพี่มาร์คนะครับเดี๋ยวจะรีบติดต่อครับ ผมเชื่อว่าลูกหมาชุดนี้คงยังไม่มีใครได้ใบแน่ๆ