ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Lennoxครับโทรคุยกับผมก็ได้ครับ0819264957 B-)
  • หมดฝนเมื่อไหรอ๊อดพาเบญให้พาเด็กในค่ายมาเที่ยวบ้านพี่ที่..จะเอามาให้แฟนพี่ดูว่ากระดูกมันเป็นยังไง..ตอนนนี้พี่ไปไหนไม่ค่อยได้ห่วงตัวเล็ก เดียวเดือนหน้าก็จ้างฝากพี่ข้างบ้านเลี้ยง.... ฝนหมดคงทำอะไรสะดวกขึ้น..แต่ช่วงนี้ต้องระวังน้ำอย่างเดียว น้ำเต็มตลิ่งแล้ว..........
  • อ๊อดกลับบ้านหรือยัง

• ฝนตกเซ็ง.... กลับบ้านเปียกอีกแน่ๆ
  • หายไปไหนหมด... ส่งเสียงหน่อย..ฮิ้ววววววววว
  • หวัดดีครับพี่น้องคิดถึงทุกๆท่านครับ
  • หวัดดีคับทุกท่าน
    ....พี่เอกโทษทีพี่...ไม่ได้รับโทรศัพท์..พอดีทำธุระอยู่...วันนี้ว่างโทรมาเลยช่วง 11.00น....อิอิ :-c
    ....พี่ยุ่นเป็นไงบ้างพี่หายไปเลยนะ...รอลุ้นน้ำอยู่เหรอคร๊าบบบบๆๆๆ :-j
  • สวัสดีครับทุกคน
    พี่ดอนเงียบเลย........
    :-" ......พี่อ๊อดไปหาอะไรกินกันดีกว่า
    ว่างวันไหนบอกด้วยพี่...... 8->
  • 555ใช่เลยครับอ๊อด
  • ท่านใดสนใจกรงลงเบอร์ไว้เลยครับเด๋ยวผมโทรกลับเองครับมี2กรงครับบ้านเสร็จแล้วกำลังทำความสะอาดอยู่จะทำความสะอาดบ้านครับ
  • พี่ยุ่นเอากรงมาเเลกลูกหมาได้เปล่า?... ^:)^ อยากได้อะ....อิอิ
  • อ๊อดทำกรงลอยตรงบ้านที่ตรงทางเข้าแบบห้องแถวใช้ใช้กั้นแบบถอดได้สามารถเลื่อนระยะได้น่าจะดีนะ

• พี่ยุ่นเป็งไงสบายดีนะพี่เอาเด็กมาให้ดูหน่อยและปลาเป็นยังไงพี่ระวังปลาเหงือกบานนะ
    เบญจะชวนอ๊อดไปจู๋จี๋กันอีกแล้ว555
  • สวัสดีคับพี่น้องทุกท่านบ้านเราทุกวันนี้มีแต่ของแจ่มๆเนอะพี่น้องเนอะ
  • จาดไปสำหรับคนที่มีหัวใจรัก pitdullimage
    ไฟล์แนบ
    279239.jpg 11K
  • ตามสัญญาครับพี่อ๊อด เด็กๆที่บ้านนอกครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0032_resize.jpg 89K
    ภาพถ่าย0077_resize.jpg 102K
    ภาพถ่าย0069_resize.jpg 124K
    IMAG0002_resize.jpg 156K
    ภาพถ่าย0078_resize.jpg 106K
  • ในสายตาชาวบ้านอาจงั้นๆ แต่สำหรับผมพวกมันคือสิ่งมหัศจรรย์ ไม่อาจใช้คำว่าขั้นเทพได้ แต่ของผมน่ะ เหนือจินตนาการ
  • ปุ๊..จัดเต็มเลยนะเรา...เจ้าเปรี้ยวหัวใหญ่เหมือนกันนี้หว่า... :-D
  • ไม่มากครับแต่หน้าตาเจ้าจี๊ดน่ะเอาเรื่องล่ะ
  • ตอนนี้ใกล้ออกมาเต็มทีละสำหรับลูกๆของนังจี๊ด แต่คิดว่าคงขายยากหน่อยเพราะไม่มีใบ จะทำก็ไม่ทันลูกๆมันก็คงโนเร็คคอร์ดเหมือนเดิม ไม่เป็นไรขายไม่ออกเก็บไว้เอง 5555
  • แถมจี๊ดชัดๆครับ
    พักนี้อิสระเสรีเต็มที่เลยยิ้มแฉ่งทั้งวันimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0087_resize.jpg 111K
    ภาพถ่าย0083_resize.jpg 144K
  • Vor_cb750@hotmail.com
  • หวัดดีครับพี่ๆ ทุกท่าน วันนี้เอา สาวน้อยที่บ้านมาเที่ยว ชื่อwilly อายุ7เดือนครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    307962_533540019995342_1356910780_n.jpg 119K
    564630_533540553328622_1167363870_n.jpg 119K
  • สวัสดีครับพี่น้องโรคเหงือกบานเป็นยังไงครับคุณเอกเป็นกับปลาหมอหรือมังกรตอนนี้ที่บ้านปลาเพียบเลย
  • ได้เลยครับอ๊อดมีสองกรงแต่ต้องมาเอาเองน่ะ มันใหญ่พี่ไม่มีรถเอาไปส่ง ส่งรูปตัวเล็กมาให้เลือกได้เลย555
  • เจ้าตัวเล็กโตเร็วน่ะโต๊สไม่ตัดหูด้วยดูน่ารักดีน่ะ
  • หวัดดีคับพี่ยุ่น...ok.เลยพี่...เดี่ยวอัพรูปให้ดูคับ.. :-D
  • พี่ยุ่นขอเบอร์หน่อยคับ.... :-c
  • พี่ยุ่นผมเห็นปลามังกรของน้องที่รู้จักเขาเลี้ยงแล้วเขาไปต่างจังหวัดเป็นเดือนน้ำก็เลยไม่ค่อยดีปลามันเลยหายใจไม่คล่องมั้งจนคลีบเหงือกด้านขวาบานงอนออกมาแล้วไม่หุบเลย เสียปลาเลย
  • พี่อ็อดเย็นนี้ว่างปะพี่ B-)
    ไปหาไรกินกันดีกว่า :-?
    พี่ดอน.…… :020:
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    ..เบญวันนี้มีนัด...ขอเลื่อนเป็นพรุ้งนี้นะจัดเต็มเลย...อิอิ
    ..โก๋ดอนว่าไงคับ...!
    ..พี่เอกโทรหาผมเบอร์เดิมคับ 081-777-2711
    ...น้องเเยมหายไปไหนเนี้ย!... :-?
  • ป๊าอ๊อดฝากไปตัดหูหน่อยดิimage
    ไฟล์แนบ
    279466.jpg 60K
  • พี่ดอนไม่ต้องพี่อ๊อดหรอถ้าเป็นอันนี้ผมพาไปเอง :032:
    อกย้อยเชียว :021:
  • ดูเเล้วน่าจะเลย 8โลนะเนี้ย...อิอิ =P~
    .....วันอาทิตย์นี่ว่าไง..ตัดหูเปล่า!... :)]
  • ฝากน้องนุชสุดท้องด้วยน่ะขอรับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0364-1.jpg 76K
  • น้องหนูลูลู่ค่าimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0362-1.jpg 184K
  • หวัดดีคับดอนตัดหูไหมครับ :-c
  • แจ่มครับ B-)
  • ดีครับพี่ๆ ปทุม ทุกท่านครับ

พี่ดอน อะ งามจัง คิดถึง อีหมุ

image

ไฟล์แนบ
    307133.JPG 92K
  • หวัดดีคับโอ๋...ยินดีต้อนรับสู่หมาเเดงเมืองดอกบัว.....น้องหมาหมักขมิ้นให้ตัวขาวด้วย.... :-D
  • ขอบคุณครับโอ๋เบื่อนังกัสเมื่อไหร่ก็บอกน่ะ
  • UP UPimage
    ไฟล์แนบ
    j7 copy.jpg 204K
  • สวัสดีคับพี่โก๋สบายดีมั๊ยคับ
  • up up up หายไปไหนกันหมดเนี่ย
  • อยู่นี้คับ...อิอิ
  • หวัดดีคับทุกท่าน......วันนี้ผมมีเรื่องเล่าให้ฟังคับ.....อยากฟังไหม!
    ....เริ่มเลยเเละกัน..เรื่องมีอยู่ว่าย้อนไปเมื่อ 2 ปีก่อนนี้
    ....
    ...
    ....กับมิตติ้งครั้งเเรกของพวกเรา..pitbull-pathumthani
    ......พวกเราล้อมวงดูหมาตัวเดียวกัน....อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC08701.jpg 30K
  • พี่เอกร้องเลยเหรอพี่......พูดเล่นคับมาดูภาพต่อดีกว่า....อิอิimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    888.jpg 28K
    DSC08668.jpg 46K
    DSC08660.jpg 46K
    DSC08683.jpg 44K
    DSC08659.jpg 39K
  • สิ่งที่ขาดไม่ได้เลยต้องขอบคุณอย่างเเรงสำหรับ พ่อใหญ่ยุ่น เจ้าของพื้นที่....อิอิ =D> image
    ไฟล์แนบ
    DSC08669.jpg 42K