ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • มีแหล่งข่าวน่าเชื่อถือได้ กระซิบมาว่า งานนี้ไอ้เฟิสท์ ของ อ.เข็ม น้อยอกน้อยใจเจ้านายเรื่องไรมะทราบ เห็นเจ้านายบ่นมากๆๆเรื่องลากไม่ได้เรื่อง เขาจึงเอาใจนายด้วยการทุ่มสุดเต็มเหนียวกับสนามนี้ โด้ยการฟิตขึ้นมาเองที่เจ้านายไม่ได้ซ้อม ออกตัวแบบจรวด ไม่กลัวตัว หน้าไหนเลยสนามนี้ ต่อให้ เจ๊ทโด้ 400 โลว่างั่น สาธุ
  • ว้าว.....................อ.เฟริส์.................อุ้ย........ขออภัย อ.เข็ม ของเค้าดีจริงๆ :063:
  • ร้บทราบคับพี่หนุ่มคับ หายไวๆคับพี่คาวบอย

@ อาทูล ตามเคยคับอาขออยู่เป็นไม้ประดับวงการอีกสนามแล้วกันคับ

มีหมาแต่เจ้าของบ่ได้หนังสือคับ

image :-)) :-)) :-))
    ไฟล์แนบ
    111222.jpg 91K
  • " ทีเด็ด " ชื่อนี้ เป็นแค่ไม้ประดับในสนามลากฯ จริงๆหรือ

ใครจะว่าอย่างไร ? ก็แล้วแต่นะครับ แต่ผมเห็นลีลาการเดินของเจ้านิมาแล้วครับ น่าตื่นเต้น ดีเหมือนกันครับ กับลีลาการโยก

ดั่งกับ " สามารถพยัคฆ์อรุณ " ยามโยกตัวหลบหมัดคู่ต่อสู้ได้อย่างงดงามเลยทีเดียว

งานนี้เจ้าทีเด็ดน่าจะมี " เซอร์ไพร " นะครับ เพราะได้ข่าวว่าแฮนด์เลอร์มั่นใจมากๆครับ เยี่ยมมากไอ้น้องชาย :063:
  • สายข่าววงรีรายงานมาว่า เจทโด้เร่งทำน้ำหนักขึ้นไปอยู่ 40 อับ เพื่อหนีบารอนจริงเท็จอย่างไร 29 นี้มีคำตอบครับ
  • 5555555555กินน้องแต่อ้วนขึ้นมันแปลกดีนะ เด๋วนี้สามวันกินหนึ่งมื้อ F1 ครับ
  • มีพูดเอาใจแบบนี้น่ารักจิงๆพี่เรา เดี๋ยวอาจจะให้บารอนอ่อนข้อให้นะ ฮา ...
  • โอ๊ะๆๆๆๆไม่คับไม่ๆๆๆๆเจ๊ทโด้มีคติประจำใจ จะไม่แข่งกับหมา 1. หมาไม่ได้ซ้อม 2.หมาซ้อมแต่เจ๊บ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เจ๊ทโด้............นะ............เจ๊ทโด้ \m/
  • เพิ่มเติมอีกหนึ่งหมา คือ หมาออ่นข้อให้ครับ (พ่วนแล่ว)
  • โอเช งั้นจัดเต็มให้แล้วกัน แล้วอย่าหาว่าโหดร้ายนะ 555
  • เรียกว่าโหดเลยหรา.........ครับพี่มาร์ค " จรวด ทบ. ปะทะ กรามเทพ " คู่หยุดโลก ( มวยน้ำลาย )

ขอเกาะขอบเวทีรอชมผลงานนะครับ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก :* :*
  • ในบางอารมณ์ของคน ทำ-มะ-ดา ......................... (%)

image

ปล.อยากมอบดอกกุหลาบให้ใครสักคนครับ :039:
    ไฟล์แนบ
    20120328-232847-912288199[1].jpg 63K
  • ซะนี้ เขาเรียกว่า บ่ฮู้จักพอ แม่น บ่ อ้าย
  • แปลกดีนะ มันแปลกดีนะ
  • วันนี้รับกาแฟดำ.............แล้วนั่งพิจารณาว่า.................. :042:................กาแฟถ้วยนี้มันก็รสชาติเดิมๆ

แต่ทำไมเรายังอยากจิบอีกสักถ้วย ? image

....................................................คงเป็นเพราะเรา......................กระเพาะใหญ่ อ่ะนะ คริ คริ
    ไฟล์แนบ
    images[3].jpg 10K
  • ไม่รู้กระเพาะใหญ่ๆ กินเด็กเข้าไปแล้วกี่คนหนอ...
  • อุ้ย พี่ปีเตอร์สม ครับ ..................ผมไม่เคยนับเลยครับว่ากินเข้ากี่คนแล้วครับ จริงๆนะ.................. :*
  • ฝากภาพเพื่อเป็นกำลังใจในนักกีฬาทุกๆท่าน................รวมทั้งตัวผมเองด้วยนะครับ

....................................." ท้อได้ แต่อย่าถอย "......................................

ขอบคุณความรู้สึกดีดีจากภาพของ คุณ นิค วูจิซิค ......คุณคือแรงบันดานใจที่ดีครับ:063: imageimage
    ไฟล์แนบ
    nice[1].jpg 23K
    Untitled-3_8[1].jpg 227K
  • ใกล้เข้ามาเต็มทนแล้วครับ ลากมันส์ๆๆกันที่เมืองขอนแก่นimage
    ไฟล์แนบ
    jetdซ้อมพรม.jpg 154K
  • พี่ไพรฑูลย์ พี่มาร์ค พี่หนุ่ม และท่านสมาชิก

มีมาฝากครับ
    "จะกี่ดีพอ หรือกี่พอดี แต่ถ้าเจอคนที่ไม่พอสักที จะกี่พอดีหรือกี่ดีพอ ก็คงจะไม่พออยู่ดี"

นัท
  • :063: แจ่มครับแจ่ม น้องนัท =D>
  • พี่ไพรฑูลย์

ขอบคุณมากๆ ครับ วันนี้ฝนตกอย่างหนักที่เวียงจันทน์ ทำงานไม่ได้เลย เอกสารก็เคลียร์เสร็จแล้ว ไม่รู้จะทำอะไร เลยหาคำคมมาฝากครับ

นัท
  • ขบอคุณสำหรับคำคมที่โดนใจทุุก ๆ คำคมครับผม คนเราต้องมีจุดมุ่งหมาย ชีวิตถึงจะมีความหมายใช่ไหมครับ

คุณนัทครับ จะดีพอ หรือ พอดี ถ้าไม่รู้จักพอ.... นะคำคมท่านตีความได้กว้างมากครับ ผมชอบจริง ขอเอาไปลง face ซะหน่อยนะครับ

Red_Dog Mk - Team
  • พรุ่งนี้ขอลาไปดำน้ำสักสามสี่วันนะครับ จะเอาความสุขมาฝากทุกท่านเหมือนเดิม :-D
  • งำๆๆๆๆๆเหงาปากแน่เลย กราม....ไม่ยุ ขอไอ่มวนๆๆๆเด้อคับ
  • จะพยายามแวะมาหาเรื่องบ่อยๆ ถ้าทำได้นะครับ อิอิ
  • ใกล้วันติวเข้มเข้ามาแล้ว ตัวไหนอ่อนซ้อม ตัวไหนอ่อนหัด รับรองไม่ผ่านที่ 1400 กก.แน่ เพราะได้ข่าวรางใหม่ พรมใหม่ อิฐโลดน้ำหนักใหม่ อะไรๆๆใหม่หมด ก็รู้ๆๆอยู่แล้ว อะไรใหม่ๆๆก็ย่อมจะยากเป็นธรรมดา งั่นทุกท่านต้องเตรียมให้พร้อมร้อยเปอร์เซน ถึงจะผ่านระยะนี้ไปได้ครับ
  • ตายละหวา เดอะกรามตั้งใจไปแต่ 1,000 เดียว จะขอนั่งดูแล้ว
  • 5555555555สำหรับมวยก่อนเวลา ถ้าผ่านที่ 1000 ณ สนามนี้ไปได้ รับรองคุณภาพคับแก้วจริงคับพี่มาร์ค รับรองได้เลย จาก นน.ที่กล่าวข้างต้นนั้น ทุกตัวเริ่มออกอาหารเบ่งกันแล้ว เชื่อเลยว่า นน.นี้จะเป็น นน.ที่คัดคนตกรอบกันกระจายเลยล่ะ
  • ท่านพี่เล็กหายไปไหนน้อ สงสัย ซุ่ม ซ้อมกันหนักน่าดูimageimage
    ไฟล์แนบ
    เจอ.jpg 49K
    คค.jpg 21K
  • ไอ้ข้าวปุ่น จะเอาใบหยกให้อยู่หมัดได้มั้ยหนอ ถ้าไม่ได้ไปซื้อโออิชิมาลัง......ฮ่าๆๆๆ
  • จิ๊บๆครับพี่ทัย ต่อเวลาให้ด้วย ข้าวปุ้นลาก30วิสุดท้าย อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN6072.JPG 80K
  • ว่าที่นักกีฬาตัวใหม่ สังกัด UD Team
    รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 27 กก. มันเกิดมาเพื่อปราบบาเล่ห์และบิ๊กกลั๊ปจริงๆ ฮ่าๆๆๆ
    อีก8เดือน เจอกันแน่นอนครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN6128.JPG 61K
  • ไม่รู้ไม่ชี้

วันนี้ ซ้อมแมท
    เซงๆๆ
  • 5555555555555555 เอาอีกแล้วลูกพี่กรุ อย่าซ้อมบ่อยหลายแบบนั้นอ่ะ
    ในตำราเค้าบอก ใกล้วันแข่งให้ฝึกออกตัว แล้วก็พักหมา อันนี้พี่ซ้อมผิดตำราแล้ว ฮาาา

ไม่รู้แหละ วันงานยังไงก็ต้องเจอพี่ ที่พักก็จ่ายตังแล้ว ค่าสมัครหมาก็จ่ายแล้ว
    ปล.อยากได้ปลอกคอ อิอิ
  • " แมท " แห่งความทรงจำ ก่อนมางานลากซะงั้น.......... หุ หุ สุดยอดการฟิตแล้วครับท่านยุทธ ....555

ขออย่าให้เจ็บหนักเลยนะครับ เอาใจช่วยนะครับ ให้แผลหายเร็วๆทันมางานครับ :039:

........................................................ %%- ...........................................................

น้องอาร์ม " สามสี " คืองามดีแท้ไอ้น้องรัก อยากได้แท้เด้...........................กร๊าบ กร๊าบ :m44:
  • ตำราพิชัยครับ ใช้ดาบจริงก่อน รบ

ต่อให้ครับ 3 ขาทั้งบ้าน

• น้องอาร์ม " สามสี " คืองามดีแท้ไอ้น้องรัก อยากได้แท้เด้...........................กร๊าบ กร๊าบ

น้องอาร์มกับท่านปอร์มได้เจอกันแน่นอนสามสีเหมือนกัน...วันหน้าค่อยว่ากันนะครับ... :-D
  • ตำราพิชัยครับ ใช้ดาบจริงก่อน รบ

ต่อให้ครับ 3 ขาทั้งบ้าน

........................... :063: ..........................

สุดยอด หายากครับจอมยุทธที่มีวรยุทธเข้าขั้นเหนือจิตณาการอย่างนี้ นับถือ นับถือ =D>
  • แข่งลากเสร็จ ตัวใหน?อยากแมท ติดต่อที่ กับตัน นะจ๊ะ555imageimage
    ไฟล์แนบ
    CSC_0376.JPG 193K
    CSC_0419.JPG 203K
  • แมทเหล้ากันนะจ๊ะ ตัวต่อตัว ใครดีใครอยู่ ฮ่า ๆๆ
  • สวัสดีคับพี่หนุ่ม มาสั่งเสื้อคับ
    สีดำxxl=1
    สีดำm=1
    สีชมภูm=1
  • ใกล้วันเข้ามา ขาชักสั่นพับๆๆไงมะรู้ คุยไว้เย่อะมาก กลัวขี้กากขึ้นหัวว่ะ ฮิฮิฮิimage
    ไฟล์แนบ
    1.ในใจ.jpg 204K
  • ตัวนี้ขอแมทกับเด๊ะดุ๊ก ไหวป่ะเด๊อดุ๊ก55555555555555555555image
    ไฟล์แนบ
    1.ในใจ.jpg 204K
  • ไม่ได้ซุ่มซ้อมอะไรหรอกน้องอู๋สุดที่รัก!! เลิกซ้อมตั้งแต่ต้นเดือนแล้ว ตอนนี้พาเด็กๆ ขับรถเที่ยวกินลมชมวิวชิวๆๆ เอาใจเค้าหน่อยหลังจากจัดหนักจัดเต็ม "จะสิว สิว...หรือว่าขี้หักใน" 29 มีคำตอบ!! :062:
  • โพสไปแต่ข้อความไม่ขึ้น เอาอีกแล้วคอมแก่ๆๆของเรา
  • ครับท่านพี่ เจอกันกันวันแข่ง ครับ นับวันรอแล้วครับ