ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตแนะนำตัว Goldy - Am. Staff สายประกวด
  • สืบสายเลือดโดยตรงมาจาก Int. Ch. & Am. Ch. image
    ไฟล์แนบ
    DSCF5354_1 .JPG 74K
  • พ่อ AM. Ch. Royal Court As Good As Gold "Colby"image
    ไฟล์แนบ
    colby[1].gif 56K
  • ปู่ INT. CH. Fraja EC Gold Standardimage
    ไฟล์แนบ
    INT_CH_Fraja_EC_Gold_Standard[1].jpg 80K
  • สวยครับมีภาพมุมอื่นอีกป่าวครับจะเก็บภาพไว้อ่ะครับขอหน่อย ส่วนตัวชอบหมาแนวนี้อ่ะครับสมาท์ดี
  • ขอบคุณคุณ godji มากครับสำหรับคำชมimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5315_1 .JPG 57K
    DSCF5314_1 .JPG 43K
    DSCF5307_1 .JPG 48K
    DSCF5310_1 .JPG 55K
  • เท่ห์มากๆครับ รูปร่างสมาร์ทมากๆ
  • ของผมก็มีสายนี้ครับ แม่พันธุ์เพิ่งคลอดลูกเมื่อวันที่6ที่ผ่านมาครับ มุมขา เส้นหลัง ขาหน้า นิสัย ดีมากครับชอบๆ
    image
    ผู้4เมีย4 แต่ยังเด็กอยู่เลยครับ555 กะจะไปลุยสนามประกวดเมื่อยามเค้าโตครับท่าน
    ไฟล์แนบ
    IMG_3357.JPG 37K
  • ยินดีด้วยครับ ^^
  • เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีให้เห็นในเวปแล้ว สวยดีหาดูยาก