ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update 72 day$$$FOR SALE$$$(หลุดมัดจำตัวสุดท้าย)^^
  • ขอบคุณค๊าบบบ ^:)^
  • รุ้กติการการขายแล้วยังกล้าเข้ามาขายอีกจะพูดยังไงดีหว่า ห่วยแตกจริงๆ
  • ห่วยยังไงอ่ะครับคุณ chai008
    ผมก็เห็นว่ารายละเอียดครบถ้วนดีออก
  • chai2008. งานเข้าแว้ว ×_×
  • ไม่อ่านรายละเอียดให้ดีก่อน ไปด่าเขาแล้ว ห่วยกว่าอีก
  • สวยดีครับ
  • อ้าว ! งง เลย แล้วคุณchai2008จะเอาอะไรกับผมอีกคับเนี้ย คุณอยากได้อะไร ทำไมไม่คุยกับผมดีดีล่ะคับ เรารุ้จักกันดีเเล้วเหรอคับ โทรมาคุยกับผมก้อได้คับ หรือทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้คับ หมาผมก็มีพ่อเดียวแม่เดียวอ่ะคับแล้วจะเอาอะไรอีกเหรอคับ แล้วหมาคุณมีร้อยพ่อพันแม่เหรอคับลงรูปพ่อหมากับแม่หมาของคุณให้ผมดูซัก10ตัวได้มั่ยคับ
  • ขอบคุณน่ะคับ ที่แวะเข้ามาด่าแล้วก็เงียบหายไป ^:)^
  • อายุผมอาจจะน้อยกวาคุณ แต่ความมีมารยาทหรือEQผมสูงกว่าคุณมากคับ! พ่อดีพ่อแม่ผมสอนมาดีคับ ไม่ทราบว่าคุณchai2008มีการศึกษาหรือป่าวคับ เดี๋ยวนี้รัฐบาลเค้าให้เรียนฟรีหรือไม่ก็ กู้กยศ. ก็ได้น่ะคับ :)
  • อย่างคุณอ่ะจบป.6 นิสัยก็น่าจะดีขึ้นมากแล้วล่ะคับ :-))
  • ไม่ทราบว่าคุณเข้ามาเล่นในบอร์ดนี้ตั้งแต่ป.อะไรหรอคับ ถึงได้ปากคอเลาะร้ายจัง [-X
  • 555 ทียังงี้หายไปเลย
    ปล. ไม่ได้รู้จักเจ้าของกระทู้เปนการส่วนตัวนะครับแต่เห็นแล้วมันขึ้น
    รณรงค์เป็นเรื่องที่ดีนะครับ แต่อย่าเยอะครับหัดดูที่เค้าโพสให้ดีซะก่อน
  • ขอบคุณมากคับ ที่ยังมีคนเข้าใจ^^
  • ฮาๆคับ!!ความรู้สึกเหมือนเดินๆอยู่ แล้วมีคนมาตบหัว พอหันไปอีกทีก็ไม่มีคัย5555เจ็บๆงงๆคับ :L
  • 55555เค้าเรียก ซั่วบ่อน ทะลึ่งบ้องไม่รู้เรื่องใช่มั้ยพี่แต๊ก
  • ไอ้พวกนี้เยอะครับ ใครขึ้นมาขายไม่ได้เลย มันให้อ่านแต่กติกา ใครเข้ามาเขาก็รู้แล้วว่ามีกฏระเบียบในการใช้บอร์ด เหนื่อยแทนจริง ๆๆ ไอ้พวกความรู้สูง
  • พวกนี้ไม่มีตัวตนคับ เป็นระบบโต้ตอบอัตโนมัติ ถ้าเราไปกดโดนติ่งอะไรมัน มันจะเด้งขึ้นมาด่าเราเองคับ :-D คงจะเป็นแอฟปิเครชั่นใหม่ล่าสุดอ่ะคับ55555
  • [-X
    ไม่เอาไม่พูด
  • 555ฮากันไปครับหนึ่ง