ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Puppy for Sale minnesota blues KingKong X Tana
  • ท่านใดที่ต้องการลูกสุนัข ชุดนี้มีทั้งหมด 6 ตัว ผู้3 เมีย3 ทุกตัวมีใบเพ็ดสมาคม
    ลูกสุนัขเกิด 6 เมษายน 52
    วัคซีนรวม+ถ่ายพยาธิ
    tel. 089-9947748
    ไฟล์แนบ
    pupM1.jpg 46K
  • m2
    ไฟล์แนบ
    pupM2.jpg 51K
  • m3
    ไฟล์แนบ
    pupM3.jpg 46K
  • f1
    ไฟล์แนบ
    pupF1.jpg 45K
  • f2
    ไฟล์แนบ
    pupF2.jpg 47K
  • f3
    ไฟล์แนบ
    pupF3.jpg 51K
  • f1 so cute na

xD

lol
  • แม่หมาคับ
    ส่วนรูปพ่อหมาเจ้าของทำกล้องหายคงต้องถ่ายใหม่
    ไฟล์แนบ
    mom.jpg 83K
  • ราคา.......................
  • แม่หมาโคตรเหี้ยเลยว่ะ..สาดแม่มันหมาไทยยังสวยกว่าเลยว่ะ 1000เดียวเต็มที่อ่ะ.....คอมเม้นท์จากใจว่ะ
  • F1 ดูท่าอนาคตไกลครับ ลูกหมาน่ารักดีครับ
  • แม่อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 60K
  • เวลาด่าใครมองตัวเองด้วย เกลียดพวกผีมากๆๆ ไม่กล้าโชว์ตัว สาดดดด
    ไฟล์แนบ
    33147.jpg 45K
  • ทะลึ่งอีกแล้วนะ vin
    ดูแลตัวเองให้ดีก่อนเหอะ อย่าไปยุ่งกะเค้าเลย
    ปืนนี่โชว์จางงง 555 ไอ้อ่อนเอ้ย
  • ที่นี้ไม่ใช่ห้องน้ำน่ะครับ เบ่งจัง!!!:013:

ผมล่ะเกลียดจิงๆๆ คนมียศมีตำแหน่ง แล้วมาเบ่งเนี่ย
  • สนใจอยากได้มากๆครับพี่
    ขอทราบสายเลือดพ่อและ แม่หมาหน่อยครับ
    พอดี จะเอาไปเข้าคู่กับที่บ้าน ขอบคุณครับ
  • ยศตำแหน่งมันก็แค่หัวโขนแหละครับ ตายไปก็เอาติดตัวไปไม่ได้ อย่าไปยึดติดกับมันเลย วันนึงถ้าคุณไม่มีสิ่งนี้มันก้ไม่ต่างจากอะไรซํกอย่างดีๆ นีแหละ บอร์ดมีไว้เพื่อมิตรภาพและการแลกเปลี่ยนสาระความรู้ซึ่งกันและกันครับไม่ใช่มาเบ่งหรือโชวพาวน์ ยิ่งถ้ายศเยอะตำแหน่งสูงแล้วนะ ยิ่งน่าจะมีความคิดมากกว่านี้ ไม่ใช่มาโชว์ละเบ่งแบบนี้ คนเหมือนกันครับมือเท้ามีเท่ากันทำทุกอย่างได้เท่ากัน มันไม่ได้วัดกันแค่นี้หรอกครับ

F1 สวยดีครับน่าจะไปได้ไกล
  • เห็นด้วยครับ จะเบ่งเพื่ออะไร
    หรือเพื่อนร่วมงานไม่มีใครให้ความสำคัญ
    เลยมาหาทางออกในเวป
  • เป็นแค่สารวัตร ใหญ่ตรงไหนเนี่ย
    เซ็งตำรวจไทยจริงๆ
  • สุดยอดครับ K.VIN
    นี่แหละตำรวจตัวอย่าง
    เท่ห์จริงๆ
    ไม่รู้จะสรรหาคำไดมาบรรยาย
    แต่ที่แน่ๆ สุดยอดดดดดดดดดดดด
  • ไม่ได้สุดยอดหลอก แค่อยากให้เกียรติกัน แม่งบอกหมาหน้าเหี้ย ถ้าเหี้ยหน้ามันแล้ว แล้วบอก 1000 นึงได้มั้ย ถ้า 1000 นึง ไปปล่อยวัดดีกว่าให้มันเลี้ยง อยู่วัดยังได้กิน ดูก่อนทีจะมาด่ากันเอง
  • ไม่ทราบคอกอยู่ที่ไหนครับ
    M2,M3,F1 น่ารักครับไม่ทราบเพศใด และราคาเท่าไหร่ครับ
  • หมาน่ารักดีครับ...ผมเข้าจัยความรู้สึกพี่นะ
    ถ้ามีใครมาว่า '' หมา '' เรา
    เราจะรู้สึกอย่างไรบ้างครับ
    เอาใจเขามาใสใจเรา....แล้วโลกจะน่าอยู่ขึ้น:062:
  • ข้อความที่เบ่งหายไปเเล้วครับ สงสัยสารวัตรVinจะลบไป ลบทำไมคร๊าบบบ คุณสารวัตร
  • เค้าประชดตังหากละคุณ VIN
  • คอกอยู่ในจังหวัดนครปฐมคับ
    ส่วนรูปพ่อหมาผมกำลังติดต่อเจ้าของขอรูปอยู่คับ พ่อนอกคับมีใบUKC

รูปนี้เป็นพ่อพันธุ์อีกตัวในคอกคับ ลูก Scarface & Jade เปิดรับผสมไม่แพงคับ
    ไฟล์แนบ
    magnugget.jpg 48K
  • พ่อของเด็กๆครับ เป็นพ่อนอก
    ไฟล์แนบ
    DSC01196[11]2.jpg 64K
  • สวยครับ.......
    M 2...ขอทราบราคาหน่อย.....ขอบคุณครับ
  • เปิด 9,000-12,000 บาทคับ ชุดนี้รับรองเตี้ยสั้นแน่นอนคับ ถ้าอยากดูลูกหมาโทรนัดได้เลยคับ 089-9947748 อั๋น นครปฐม
  • ผีตัวใหนมีปัญหาโทรมาได้ 0814273997